Q.1 25 FYOU người tình trăm năm

Lượt xem: 735

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
154
77
0 ₿
Vào ngày đẹp trời lang thang Nguyễn Trãi sắm vài bộ đồ đi chơi, trên đường về trong lòng cứ nôn nao làm sao, chợt nhớ trong đầu đã lâu chưa có dịp ghé FYOU lên quầy gặp lễ tân tư vấn vé các kiểu, thấy có chương trình giảm giá nên chọn vé 1200k, và hỏi xem còn bé nào trống, xem ipad còn được vài bé, chấm được bé 25, book ngay và luôn, lấy cái code và làm thủ tục thanh toán

Ngồi làm miếng trái cây, uống miếng nước thì được phục vụ dẫn lên phòng, vào xông hơi được 10p thấy nóng quá bước ra ngồi nghỉ tý, thì bé bước vào, giọng nói miền tây, nhẹ nhàng tình cảm, tâm sự trong lúc đợi nước thì được biết vì gia đình khó khăn nên đi làm massage, nghe tâm sự mà thấy thương, đó là 5p đồng cảm.....

Đánh giá sơ bộ: da trắng mịn màng, fake tròn xinh xinh, vui vẻ, nhiệt tình, đặc biệt rất dâm nha, cũng rất lanh
V1: hệ bưởi, dư sài
V2: eo ót đầy đủ, có tí lipit
V3: chắc nịt, đưa vô thế doggy thì chỉ có chết
V4: dọn cỏ sạch sẽ, se khít, nước nôi như hồ dầu tiếng

Tâm sự xong bé dẫn vào bồn tắm, bé gội đầu xong, đổ xà bông lên lưng, bổng dưng có gì đó chạm vào lưng, trườn lên xuống, và bé dùng lưỡi liếm từ cổ lên đến tai, nó sướng gì đâu, rồi bé rửa sạch xà bông, vẫn là màn dùng ngực trườn lên xuống tiếp phần 2, lần này đi lưỡi từ sóng lưng đi lên đến cổ, tai rồi vòng ra trước lick ti các kiểu, rồi bé kêu quay người lại đi anh, lúc này là thấy đến công chuyện rồi, bé đi lưỡi từ chân lên đến đùi, bụng, ngực, cổ rồi bé đi lưỡi xuống đến thằng em, bé bj lút cán luôn nha, bé bj nhẹ nhàng, tạo cảm hứng, làm cho thằng em căng cứng, rồi bé bôi dầu, bắt đầu dùng v4 cạ lên xuống, ôi cạ nó phê lắm luôn, sau đó bé xoay người lại, bé cạ theo thế doggy, bé nhịp lên xuống cảm giá tới nái luôn anh em ạ, mình ngồi dậy hôn bé từ phía sau, lúc này tôi nói ai mà không biết nhìn vào tưởng đang ịch là tới công chuyện, và rồi bé dùng đùi kẹp thằng em lại, vẫn tư thế nhịp lên xuống làm có giác lên đỉnh thật sự, và rồi bắn tung tóe muốn banh bồn, thế là rửa sạch sẽ rồi qua giường

Qua giường bé làm khỏe khá là ok, đầy đủ bài bản, có lực, đá nóng, nằm lên gối thảo dược hơi bị thoải mái, rồi màn 2 cảnh 2 bắt đầu, lần này bé đi lưỡi từ dưới ngược lên trên, đá bi, vuốt trụ lau cột làm cho cột cương cứng, bé nói em thư giãn cho anh nha , còn cà khịa nữa chứ, anh có muốn nằm ngửa lên không, mình nói em làm cho nó cứng như vậy a nằm sắp hơi bị cấn, nên em là cho nó mềm lại đi em, và rồi bé nói anh nằm sấp tý nhé, em trườn sau lưng cho anh tý lấy cảm giác rồi xoay lại anh nhé, đúng là bé thật hiểu chuyện, không làm mất hứng giây phút nào, bé đổ dầu rồi trườn tiếp, bé dùng v4 trườn lên xuống, cạ vào lưng cảm giác đê mê tê tê, bé kêu anh nằm ngửa đi ạ, lúc này thằng em đã cứng trở lại, bé bj lúc cán, nhẹ nhàng tăng tốc từng nhịp, bé đổ dầu cạ v4 vào thằng em, ôi ko biết tả thế nào, phê theo kiểu chữ ê kéo dài, tôi khá thích cái thế xoay người lại cạ nó sướng thật sự, tôi ko kiềm chế được, ngồi dậy phối hợp với bé, cũng là tư thế đó, lần này bé dùng đùi kẹp ku rồi nhịp lên xuống, với tốc độ nhanh hơn, kết hợp âm thanh JAV đạt cảm giác cực đỉnh, tôi thề là tôi out lúc nào không hay luôn, bé cũng quá phê, nhưng bé biết mình đã out nhưng vẫn làm tiếp để đạt sảng khoái cực đỉnh, đến lúc mình cảm giác thằng em mềm lại, thì mình mới biết là mình đã out, mình nói bé dừng lại đi em, bé nói em thấy anh còn cứng quá, nên em làm cho anh để khỏi mất hứng, lúc này thấy thương bé gì đâu, quan tâm đến cảm xúc của mình luôn, quá tuyệt vời.

Nằm nghỉ tý, rồi qua bé tắm lại sạch sẽ, à quên tắm xong bé kêu cho tô mì ăn lấy sức, làm vài miếng trái cây rồi thay đồ ra về, sẽ quay lại gặp bé nhiều lần
Một cơ sở là toàn bộ KTV bé nào cũng như bé này thì thôi rồi, luôn luôn full phòng

Tic: 1200k còn 720K có camapro
Tip: 1 cũ 2 vì bé quá tuyệt vời

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Black Rose đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage FYOU đã nhập code anh mà anh @Black Rose đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
154
77
0 ₿
chính xác nha, nên các bác đừng hiểu nhầm đi vé 1tr2 làm 1 shot là đc CIA đâu, còn do bé nữa đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.