Q.5 Hình 25 - hai lần năm một trăm

Lượt xem: 920

emducobiet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
3
5
13
0 ₿
100 vừa là số điểm mình tặng bé, cũng vừa là số vòng 3 của bé lun đó nghen mấy cha.
Hôm nay vẫn như mọi khi là sau mấy tuần không khai hỏa dàn pháo, bí bách khó chịu, cũng như là sau vài ngày hỏi thăm với admin MSBB là bé 25 từ đầu tuần, & sau 3 - 4 ngày liên tiếp hỏi thăm thì hôm nay đã toại nguyện đặt lịch được với bé.
Vẫn như mọi khi, tới MSBB là được các bạn lễ tân hỗ trợ rất nhiệt tình, do có báo ad trước khi qua, thành ra tới cái là mình có phòng ngay. Chuyến này được phòng đẹp V2 (sau gần chục lần toàn vô V3b :v), và máy xông tốt khiến mình rất khoái. Xông một hồi ướt nhẹp cả người thì bé cũng vừa vô tới. Phải nói là bé xinh nha, nét mặt dễ thương, tính cách vui vẻ với thoải mái, nói chuyện rất thiệt tình. Hong uổng công đợi mấy ngày hỏi thăm để gặp bé, vừa gặp là chỉ muốn bắt đem dìa nhà lun á chớ. Bé cũng lau người cho mình & 2 đứa ngồi trò chuyện, tâm sự. Bé thoải mái kể mình nghe đủ thứ và mình cũng chia sẽ nhiều chuyện, kiểu hạp cách nói chuyện, thành ra khá thoải mái. Vừa nói mình cũng vừa đi khám phá thử các vòng thì ồ men, vòng nào ra vòng đó, chỉ muốn ôm rùi đè ra hiếp bé thoai á chớ. Xong thì bé cũng chủ động cởi đổ khoe các vòng, mình cũng kéo bé ngồi xuống với mình để mình ôm cho thiệt đã và quánh iu cái vòng 3 đó cho thiệt tưng. Rùi 2 đứa kéo nhau vô tắm, vào bồn bé cũng tắm táp gội đầu cho mình rất kỹ càng. Rùi thư giãn nhẹ, do mình không khoái ngâm nước và bé cũng vừa mới hết bịnh, hong muốn cả 2 cùng mệt nên mình chủ động với bé ra ngoài. Vừa lâu khô xong là đè bé ra giường hiếp lun, để bé nằm và mình khá phá bằng đường lưỡi cho bé hưởng thụ. Từ vòng 1 vừa tay đến vòng 3 rùi vòng 4, bé chiều mình rất nhiều tư thế & mình mlem bé mều của bé rất lâu, bé ra nước rất nhiều, tới nổi ướt cả mặt mình, bé rên cũng làm mình kích thích, rùi cũng lật bé qua lại để cho bé lên mây lun. Do kết bé quá, mình bỏ qua phần khỏe, cứ chủ động phần khám phá nhau rùi cho 2 đứa cùng mệt. 2 đứa cứa quẫy qua lại rùi bé chủ động nuru cho mình và rùi lật mình lại để chăm sóc thằng em. Cai đường lưỡi của em chỉ có biết tê tái mà thôi nha mấy cha. Bé đi khắp người rồi cũng tới thằng em, nói dựng lên như đợi đường lưỡi bé tới, Và thỏa mãn lòng mong đợi, bé lick và BJ cho mình quá đã. Mình cũng đâu chịu thua, cũng 69 với bé và đánh iu cái vòng 3 thần thánh đó. 2 đứa cứ quần cho nhau và rồi bắn pha bắn chất lượng, bé nói cũng vừa ra cùng lúc với mình. Gặp bé hạp guu cái phê gì đâu á chời.
Xong rùi cũng đi ra tắm táp lại, ôm ắp rùi đánh iu vòng 3 bé mấy cái rùi ra dìa. Kết thúc trận chiến tới giờ còn nhớ với bé 25 thân iu.

v1 real nhen, vừa tay lắm, ti bé nữa
v2 bé hơi lipit xíu, nhưng mình thấy vậy nhìn tổng thể lại body bé thì lại vừa
v3 khoải nói, 100 đó nghen, mình chỉ muốn úp mặt vô quài thoai
v4 toẹt vời, ướt nhem, hong có mùi, mlem cho bé biết thế nào cạn nước luôn, hehe
dòm cái vòng 3 của mẻ trên hình kìa, hỏi coi sao kiềm chế hỏng đánh cho được :))

Đính kèm

984.4 KB · Lượt xem: 270
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và rw tâm huyết cho chiến thần 25 ạ. Chúc Anh nhiều sức khỏe. Rảnh ghé thăm các bé nha Anh