Q.1 - 252 ACE: Cô nàng bướng bỉnh dâm đảng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 252 ACE: Cô nàng bướng bỉnh dâm đảng

Lượt xem: 424

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
17
163
104
0 ₿
Cuối tháng hoàn thành deadline, lòng cảm thấy vui vui, nên quyết định tự thưởng cho mình, rủ vài anh em đến nhà hàng 135 làm vài chai cùng các bé, nhưng anh em đều bận, mình thì lại đến nhà hàng rồi, rốt cuộc bị hủy, dù gì cũng đã đến nên quyết định làm vé massage luôn vậy.

Sau khi làm thủ tục thì lễ tân đưa ipad cho mình chọn, đập ngay vô mắt là bé 52, ui là trời nhìn tướng tá, body nó đã gì đâu, nhìn đúng sở thích của mình, không biết bé làm thế nào, đúng gu thì chọn trước rồi tính sau

Ngồi được vài phút pv dẫn lên phòng, csvc sang trọng thay đồ xông hơi đợi bé vào, lòng cứ nôn nao không biết bé thế nào, đang ngồi xông hơi, nghe tiếng chân bước vào, tim đập thình thịt, không kiềm chế được bước ra thấy bé, ui là trời đúng là 1 ngày may mắn gặp bé xinh xinh, body ngon, nếu được rướt về làm vợ liền, bé giọng nói nhẹ nhàng, tình cảm “ em lau mình cho anh, rồi ngồi nghỉ tý đi tắm nha anh”, sướng sướng. thấy dáng đứng pha nước thôi mà thằng em đã giựt giựt, thế là chạy lại ôm từ phái sau liền, không quên nắn nắn cặp bưởi to mềm, bé nói hên là làm hàng sịn, hàng dỏm anh bóp vậy chắc hư hết. kkkkk sorry e vì hứng quá.

Mình và bé vào bồn tắm, bé tắm khá kỹ, sạch sẽ, bé làm tình nhẹ trong bồn, làm mình kích thích gì đâu, bé thấy mình cứng quá, bé kêu thôi ra giường đi, em làm cho nó mềm lại, chứ cứng quá rồi.

Ra giường là ôm bé ngay và liền, mình nói không cần massage khỏe đâu em, bé nói anh cứ từ từ, để em làm cho anh lên đỉnh nè, bé đổ dầu lên người trườn tới trườn lui, từ trên xuống dưới, kết hợp đi lưỡi, chiếc lưỡi thần thánh thật là đê mê tê tê, bé ngậm thằng em bj lấy bj để, nhè nhàng lên xuống, kết hợp âm thanh rên nghe khoái lạc vãi. Mình cũng tranh thủ khám phá cô bé, ôi nước nôi như chiều cường tăng cao, và rồi mình cũng out trong tê tái con gà mái, bé có các thế mà không nghĩ là bé lại nghỉ ra thế đó đúng là có sáng tạo, bé tắm lại cho mình rồi ra về, xuống được mời ăn mì, mình cũng tính ăn mà thôi về ăn cơm, không thôi con gấu ở nhà nó nhăn.

Thiệt hại:
Tic: 900k còn 720k code camapro
Tip 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy