26/04/2005: Ngày đầu tiên bước chân vào matxa – kỷ niệm đầu tiên ngọt ngào

Lượt xem: 6,242

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Nói về thời gian đầu bước vô thế giới matxa của tui thì đắng lòng lắm các bác ah, để hôm nào rãnh sẽ viết cái hành trình cay đắng đó

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Hehe, vì cái ngày đó là ngày sinh nhật của bạn gái đầu tiên của tui mà ^^. E đó đi định cư nước ngoài cùng gia đình 8 năm trước rồi

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
sinh nhật bạn gái mà bỏ đi ms ak :v , đáng lý phải kỷ niệm gi với bạn gái :v

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
lên cấp 3 tui bị mất lien lạc rồi, sau này mới biết là đi định cư nước ngoài

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Lần đầu đi mx cũng năm nhất ĐH, đi cái ở Thủ Đức, Tân Thành Phát hay j j đó, quên mất tên, cái mà sau này bị bắt, um sum một thời gian. Chỉ nhớ vậy thôi. Còn nhiêu quên sạch. Hido nhớ kỹ gớm :eek:

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Đọc bài của chủ thớt tưởng đọc tiểu thuyết kiểu "cô giáo Thảo". Văn hay chữ tốt và còn có máu liều quá thể. Kkk

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Chủ thớt dạn quá. Lần đầu tiên đi, tim tui run bần bật, vô chẳng dám làm gì :(

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Quá khen! Tới phút cuối t mới lấy hết can đảm để làm đó chứ! Suốt thời gian trong phòng matxa tui toàn tưởng tượng cảnh bị....ăn tát hay bị tống cổ ra khỏi phòng nếu sờ mó bóp ktv đó chứ:confused:

wililam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/9/15
Chủ đề
0
3
0
26
0 ₿
[QU hiOTE="Hido86, post: 548, member: 17"]Thôi, ông đi matxa còn nhiều hơn tui, đừng có giả bộ, lần đầu của ông mà là 67 bánh bèo đúng là xạo l** !!! kekeke[/QUOTE]
bác hido là bậc cao nhân. xjn chĩ dạy tĩu đệ vài chiêu . hôm nay lần đâu đj ms mà chán wa trời

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hic không nhớ khi nào chỉ nhớ em 34 MMT em này khai cu mình lần đầu tiên. Ngày ấy nhát kinh.
Cả buổi chẳng dám làm gì đến độ đến lúc thư giản ẻm kêu sờ ngực em đi mới dám sờ. Nhục vãi, ngày ấy em nó mới vuốt ve thằng nhỏ mấy cái mà đã out bà nó mất tiêu.
Còn lần đầu tiên móc lốp nữa chứ hình như là em 48 MMT hay sao á. Nghĩ lại ngày ấy cũng thấy mình khù khờ kinh. Được mấy em tạo điều kiện cho móc lốp mà không biết cách móc mới ghê chứ.
Hồi ấy cứ luồn tay từ phía trước vào sờ mãi mới thấy khe suối thọc vào chẳng thấy cái lỗ đâu cả. Sau này được em 48 này chỉ mới biết là lòn tay từ sau vào thọt cái ngay chóc luôn. em còn phải dạng háng ra mình chọc mới vào đươc đúng tệ luôn. H công nhận lên tay ghê em khép mấy mình chọc cũng dính trừ khi ẻm không cho thôi
Em này hình như là em thứ 4, thứ 5 gì mình đi á. Đi gần 5 lần mới biết cách móc lốp :oops:

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Ngày trước hồi học cấp 3, toàn chơi với mấy ông bạn hơn sơ sơ cũng 4, 5 tuổi, nhiều thì cũng cả chục hoặc 10 mấy tuổi. Được mấy ổng dẫn đi massage lần đầu là ở MT LQĐ. Ngày ấy MT LQĐ ngon hơn bây giờ.
Lần đầu vào được kêu cho 1 em mà theo mấy ổng là hot nhất trong đó... nói nôm na cỡ kiểu số 7 ở Boss bây giờ.
Ở phòng xông hơi mà đã thấy hồi hộp. Nhiều thắc mắc rất là hồn nhiên như là phải tip bao nhiêu, thư giãn là sao, xưng hô ntn (lúc đó t nhỏ hơn em ktv mấy tuổi lận),...
Em ấy vào thì cũng xã giao chào anh, chào em. Gọi em xưng anh vậy thôi chứ thấy ngượng mồm kì lắm. Em nó còn hỏi là "Anh có lớn hơn em ko vậy?". Em nó hỏi cho vui vậy thôi chứ chắc là thừa biết câu trả lời rồi. Ko biết trả lời sao luôn. Nghĩ lại cũng vui. Hồi đó vừa nhát gái vừa chả có kn gì.
Nằm cả buổi ko dám mở miệng nói câu nào. Em nó hỏi xã giao vài câu thì trả lời đúng y như thế.
Tới phần thư giãn cũng ko dám sờ soạng. Đúng kiểu thanh niên nghiêm túc :rolleyes: . Em hỏi mới đi matxa lần đầu hả? Chưa kịp trả lời thì em nó cầm tay t để luôn vào ngực và mông. T cũng chỉ dám sờ nhè nhẹ ở ngoài chứ ko dám thọc vào trong :D
Nói chung là fail toàn tập. Gọi là đi chơi thư giãn mà thấy căng thẳng muốn chết ...

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
29
0 ₿
Hihi , mình thì xưa h đi ms toàn ktv lớn tuổi hơn mình k hà :v k có ai nhỏ hơn mình hết , lớn nhất 45t :3