26/08 bé Thy loli số 09 DBBT

Lượt xem: 2,212

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Chuyện là hôm 24/08 mình xin đc cái code của anh Lục mà lu bu k coi tin nhắn nên lỡ hẹn đành phải inbox xin lỗi rối rít.
Tới hôm nay cảm thấy vẫn có lỗi nên inbox xin 1 cơ hội sửa chữa lỗi lầm và đc anh Lục chiếu cố
Mình gửi xe , check code xong xuôi thì bạn lễ tân đưa ipad cho chọn. Biết số nào đâu nên chọn đại 1 bé nhìn có vẻ mình dây nhỏ con (gu của mình nó thế)
Hôm nay thang máy hỏng mà leo lên tận lầu trên cùng....không sao cả vì bạn nhân viên hết sức niềm nở

Tới phòng rồi mình đi tè cái cho nhẹ lòng, tè xong vừa đẩy cửa vào phòng xông hơi thì bé vào. mình lỡ chân vào rồi nên chỉ nghe bé chào...uichameoi giọng ngọt nha. xông hơi xong đi ra thấy bé đúng chuẩn gu của 1 thằng thích lolicon như mìnhB82 (chống chỉ định bác nào thích múp + to con).....Ơ mà khoan. có gì đó sai sai. cây cau mà mọc ra 2 quả bưởi. toẹt vời ông mặt trời. 2 quả bưởi lấp ló sau lớp áo yếm nhìn là thích mê.
mình liền đòi bắt em về nuôi.kkkkk e cũng giỡn lại nhí nhảnh k kém

Chém gió 1 hồi cho khô mồ hôi thì vào tắm, bé xả nước đầy bồn nằm vào thư giãn cho bé kỳ cọ các ngóc ngách. trong lúc tắm 2 đứa cũng chém gió tung trời kể chuyện ai biến thái hơn ai hihihi. kể kỹ niệm những lần massage mà mình bị hành hạ như thế nào thì em ấy thích thú và đòi làm thử với mình mới ghê chứ. Em thật là ham học hỏi nha bé.
Tắm xong ra bé lau người rồi lên giường nằm. bé ôm hôn đùa giỡn với mình như ng yêu lâu ngày gặp lại ấy.

Massage khỏe : loli mà có lực lắm nha đừng đùa. còn vừa massage vừa cạ v4 nữa chứ. cơ mà thương bé,phòng thì tít tận lầu cao nhất mà phải mò xuống dưới để lấy đá nóng . chứ lấy lên trước sao còn nóng. em nó lên tới nơi mà mồ hôi rơm rớm. thương quá thương à. mau sửa cái thang máy cho mấy bé dưỡng sức đi chớ trời ơi trời yociexp76
Massage thái : cây cau mọc ra trái bưởi . đi thái tới đâu óc ác nổi tới đó
Massage mệt : không quên câu chuyện trong bồn tắm bé đòi test ngay. Sau đây cho các bác tưởng tượng nhé : mình 2 vai áp xuống giường, 2 đầu gối chống lên , mặt úp xuống gối. nôm na là như xe tăng chống càng ấy..kkkk. bé đi đường lưỡi từ xương cụt xuống bi và mút thằng em. lưỡi đi qua những đâu thì các bác hình dung đi ạ yociexp15, bé còn lấy thêm nước ngậm vào để tăng cảm giác mát lạnh và ướt át. k phải chèm nhẹp đâu nha
sau 1 hồi thì chân tay mình bủn rủn k chống càng nổi nữa nên nằm ngửa lên cho bé thả dê chăn kiến. Mình thì thèm thịt loli quá nên bảo bé quay lại 69.
ui cái mông xinh xinh, cái khe ướt át ...ITADAKIMASU !! xơi thôi ngại gì .
mình thì ngụp lặn tìm con le le. bé thì ảo thuật nuốt kiếm full cây. lúc lại liếm khe ngay đầu súng , lúc thì phải chổng 2 chân lên trời cho combo bắt giun và bánh mì kẹp xúc xích ngượcyociexp421 cảm giác trời cao có thấu. bé rên rất phê... mình cũng k thể im lặng, hên là tầng cao nhất chứ không mấy phòng khác phàn nàn là ầm ĩ mất
Sau 7x7 = 49 cảm xúc thì C.I.A trong cái miệng xinh đẹp của bé yociexp72
xong việc bé rửa ráy cho thơm tho sạch sẽ lại trong khi mình nằm ngắm... bé rửa xong lại nằm ôm nhau dê tiếp tới gần hết giờ mới buông nhau ra đi tắm
về tới còn ôm hôn nhau hơn ng yêu trc khi chi tay
ra về bạn lễ tân hỏi : bé đc không ạ ? --- Quá được bạn êy , cơ phải trên cả tuyệt vời luôn ấy chứ

đánh giá :
cơ sở vật chất : có ipad, sạch sẽ, nhân viên siêu thân thiện... 9/10
bé 09
skin : mát lạnh mịn màng
v1 : cây cau mọc ra trái bưởi săn chắc đầu ti đẹp... 10/10
v2 : loli nên k mỡ.. 10/10
v3 : hợp với dáng.. 10/10
v4 : k mùi , nước nôi tràn trề , lông mượt 10/10
service : thôi chấm gì nữa ngoài 2 chữ tuyệt vời. đủ các thể loại đủ các tiết mục. thích kiểu nào bé xào kiểu đó.. 100/10
p/s : 1 lần nữa chống chỉ định bác nào thích múp . gu mình thích mình dây ốm ốm nhỏ con , loli nên quá phù hợp vs mình. bởi vậy chấm vậy là đúng nha

TIC : cảm ơn anh Lục cho thằng em cơ hội chuộc lỗi hihi
TIP : mặt bằng chung
cafe locker , giữ xe

vừa về phải mở máy lên soạn văn cho nóng chứ k cảm xúc trôi mất
Sẽ quay lại tìm em !!

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Đv mĩ mãn sướng bác nhe

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Abcxyzzzhy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/8/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Hiện tại có chương trình ưu đãi đặc biệt gì không mấy bro .

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Muội cũng xin lỗi huynh vì sự bất tiện bên thang máy muội đang bảo trì ạ

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿