[26/12/2020] Hậu Noel Onsen 2 phê pha cùng em KTV 08 – Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 3,432

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Xin chào toàn thể anh em cộng đồng massage.

Mình tham gia diễn đàn cũng đã một thời gian, đi massage cũng tương đối nhiều, nay viết cái report này cho mọi người ai rảnh thì đọc chơi.

Thấy Dubai chạy chương trình khuyến mãi 30% từ dạo đầu tháng rồi, định bụng sẽ ghé qua trước Giáng Sinh mà cuối tuần cứ bị phát sinh việc nọ việc kia, quay qua quay lại thấy gần hết năm rồi nên thôi hôm nay sáng thứ 7 đẹp trời ráng thu xếp công việc rồi xách con xe phi qua Dubai xả lũ cái.

Trước khi qua có nhắn tin Zalo với quản lý Dubai nhờ gửi thông tin mấy em KTV làm giấc sáng. Ngắm nghía một hồi quyết định chọn em 08 do thấy em có răng khểnh dễ thương, với lại nhìn nụ cười cũng dễ gần nữa.

Đến nơi phi xe thẳng xuống tầng hầm thì thấy có cậu locker ra đón tiếp. Đến quầy quất vé Onsen 2 ngay và luôn, do có book trước đó 20 phút rồi nên cơ sở đã dọn dẹp phòng ốc sẵn sàng. Ngon lành, lên thẳng khỏi chờ đợi.

Cũng là căn phòng lần trước mình đi, vào trong thay quần áo rồi ngồi chờ đợi, bỏ qua vụ xông hơi (mình toàn đi buổi trưa nắng thấy bà nên không bao giờ xông hơi). Đợi tầm vài phút đã nghe có tiếng bước chân dưới cầu thang, biết là em ấy đã lên. Em bước vào, tươi tắn, mặc bộ đồ lót đen kết hợp chiếc áo khoác ren mỏng dính, tóc đã nhuộm highlight vàng đen nên trông hơi khác trong hình. Em chào hỏi nhẹ nhàng rồi chuẩn bị nước tắm, ngồi đằng sau nhìn dáng em gọn gàng đứng cong mông chuẩn bị nước nôi trong bồn mà thấy rạo rực. Xong xuôi hết 2 anh em trút bỏ quần áo trang phục nhảy vào bồn đá hiệp 1. Em tắm kỹ, chà rửa đủ mọi ngóc ngách, lúc em lộn đầu thằng nhỏ ra để thoa xà bông thấy nó thốn thốn mà thích thích ghê. Kết thúc vụ tắm táp em hỏi anh muốn shot 1 trong bồn hay trên giường, mình chọn chết trong bồn, shot 2 sẽ chết trên giường cho nó đúng bài yociexp30. Thế là em nói mình ngồi xuống thành bồn tắm, em quỳ dưới chân, bắt đầu bài đi lưỡi, em đi từ chân tới bẹn, lên ngực, cổ, rồi lại xuống bụng, hết lên lại xuống, vừa đi vừa rên khe khẽ. Tới chỗ thằng nhỏ thì em trổ tài, lấy lưỡi đánh nhẹ vài cái chỗ đầu khấc cho nó nảy qua nảy lại, rồi em bất thình lình dựng nó đứng thẳng lên mà ngoạm lấy phần đầu, sau đó em cứ thế mà đều đặn mút. Mình chỉ biết ngồi chàng hảng mà tận hưởng thôi, thỉnh thoảng em còn nhả ra để rà lưỡi dọc theo phần thân thằng nhỏ, rồi liếm liếm 2 hòn bi khiến mình nổi cả da gà. Được một lúc thì mình nói em đổi chỗ, 2 anh em hoán đổi vị trí, em lên ngồi chỗ mình lúc nãy, mình thì ngồi xếp bằng dưới lòng bồn tắm, rồi cứ thế vục mặt vào cô bé của em mà thưởng thức thôi, vừa ngoạm vừa cho ngón tay vào móc, mới thọc vào đã thấy ướt ướt rồi. Vừa chọc ngoáy vừa nghe tiếng em rên rỉ phía trên mà thấy kích thích, thằng nhỏ bên dưới thì cứ giật giật biểu tình. Một lát em nói anh đứng lên đi em làm cho, ok đứng liền, đứng dậy chĩa súng vào mặt em yociexp114, em xịt cho nó ít nước rồi mút như mút kem, phê pha. Đứng trên nhìn em ngồi dưới, tóc búi cao sau gáy, đều đặn chăm sóc thằng nhỏ như ong hút mật mà nghĩ sau này lấy vợ rồi biết nó có lo cho mình giống như em không. Được thêm một lúc nữa thấy mình vẫn chưa out em đề nghị mình lên giường đi anh, ở trong bồn hoài lạnh quá, lúc đó mới biết em đang lạnh (mình thì đang nóng ran trong người nên đâu có biết lạnh là gì yociexp25). Phi lên giường nằm ngửa chờ đợi, em cũng không lãng phí thời gian, bắt đầu đi lưỡi từ dưới chân lên đằng đầu, mỗi lần em lick ti là mình phải cố gắng kiềm lại chứ không phọt ra mất (ko biết có bác nào có điểm yếu này giống mình không yociexp100). Mút mát một hồi em hỏi anh có muốn lên 69 luôn ko, mình nói từ từ để dành cho shot 2, thời gian vẫn còn mà. Lại nhiều phút nữa trôi qua, em đổi kiểu, lôi mình ra nằm gần mép giường, em trèo xuống đất, đứng bên cạnh, cúi xuống ngậm tiếp. Nhìn cái dáng em đứng chổng mông sát bên hông mà bỏ qua cũng uổng. Thế là ta mò cua bắt ốc, 2 tay mân mê vòng 4, rồi thọc ngón tay ra vào đều đặn hòa vào nhịp lên xuống của em dưới kia. Thỉnh thoảng hái đào nắn bưởi se đầu ti em. Lúc sờ lên lưng em thấy đã lấm tấm mồ hôi rồi, biết là em đang cố gắng đánh vật với thằng nhỏ dưới kia. Mà kể cũng lạ, lúc trước mỗi lần kẹt quá cần xả lũ gấp ta thẩm du thấy out cũng khá lẹ mà sao giờ được người đẹp chăm sóc nó lại cứng đầu dữ. Cuối cùng mình cũng out trong sung sướng. Vừa out vừa nghĩ sao nhiều thế không biết, mấy em tinh binh cứ phun trào ra từng đợt như núi lửa trong thảm họa Pompeii á yociexp15. Lúc em vắt kiệt đến giọt cuối cùng thì mình cũng cạn sức, nằm vắt tay lên trán thở dốc, cảm giác như bao nhiêu sức lực nó theo những dòng nước trắng đục kia đi ra ngoài hết rồi. Chờ mình nghỉ xíu rồi em kêu mình vào bồn cho em tắm lại, ráng lết cái thân xác vào bồn để em rửa ráy sạch sẽ rồi bò lại giường nằm tiếp, nói chứ lúc đó mà có cờ trắng thì chắc cũng giương lên rồi. Nhìn đồng hồ cũng đã hơn 40 phút trôi qua kể từ lúc mình đặt chân vào phòng chứ đâu có ít.

Kết thúc hiệp 1, đến giở nghỉ giải lao giữa giờ. Do thằng nhỏ mới lâm trận xong chưa kịp trở về trạng thái cũ nên nằm úp cứ khó chịu thế nào ấy. Em thấy mình cứ loay hoay hoài nên cười khúc khích bảo thôi anh nằm ngửa ra em mát xa đầu trước cho yociexp100. Mát xa khỏe em làm rất tốt, đủ bài, chân tay lưng đầu cổ mông không thiếu thứ gì (nói chứ mình cũng chả biết đủ bài là cái quần què gì, thấy chăm sóc đủ bộ phận trên cơ thể thì gọi là đủ bài thôi). Nhìn em tướng ốm ốm vậy chứ khỏe phết. Đấm bóp ấn huyệt nhấn nhá có lực. Chà đá nóng khỏe cả người. Vừa mát xa em vừa hỏi có đau ko anh, có nóng quá ko anh, đã đủ lực chưa anh. Good!

Hết giờ nghỉ, do chẳng có thằng trọng tài nào ở đây hết nên em thổi còi cho hiệp 2 bắt đầu luôn yociexp96. Khởi đầu với bài mát xa mông, em đổ dầu Nuru (đoán thế) lên lưng mình, rồi em ngồi lên, xoay lưng lại, dạng chân ra, nhịp nhàng đẩy 2 bờ mông khắp cơ thể. Thích nhất là khi đám lông mu của em cọ cọ vào chân mình, cảm giác đã đã như ai lấy bàn chải gãi cho ấy. Hết bài mông tới bài Thái, ngực em chà khắp cơ thể, vừa chà em vừa rên nhẹ kích thích lỗ tai. Sau đó là sự kết hợp chết người: đi lưỡi + thở chầm chậm + rên nhè nhẹ. Nói thật là lúc em đi bài mông với Thái thì thẳng nhỏ vẫn đang nằm ngủ, vậy mà khi em mới bắt đầu đi lưỡi là nó lồm cồm bò dậy rồi yociexp46. Hết Thái úp thì tới Thái ngửa, lúc em lấy ngực chà tới thằng nhỏ thì nó cứ giật giật ấy. Hơi tiếc là ngực em ko đủ lớn để triển tuyệt kỹ bánh mì kẹp xúc xích. Một điểm đáng tiếc thứ 2 là khi mình nói em shot 2 này cho anh CIA nhé thì em lại bảo em ko có service này yociexp49, mình cũng hơi bất ngờ tại trước đó có chat với anh quản lý Dubai thì ảnh nói mình cứ đi Onsen 2 là sẽ được các bé phục vụ CIA cho. Hỏi em em nói là lần sau lúc nhận tư vấn dưới quầy lễ tân nếu anh muốn service nào cứ yêu cầu cơ sở sẽ sắp xếp bé KTV phục vụ tương ứng. Thôi thì ta rút kinh nghiệm lần sau vậy. Được rồi, dẹp vụ CIA qua một bên ta lên thế 69 huyền thoại luôn. Một chân em quỳ cạnh bên đầu mình, chân kia chống đứng vắt ngang bên đầu còn lại, tư thế kích thích vãi! Mỡ dâng tới miệng mèo thì quất luôn chứ còn chờ gì nữa. Thế là lao vào húp lấy húp để yociexp73, tiện thể thọc thọc ngón tay vào nghe tiếng óc ách óc ách. Nhiều lúc ham húp lẩu quá ngạt thở phải nhả ra lấy hơi, hít hà vài cài cho oxy nó chui vô phổi rồi lao vào chiến tiếp. Bên dưới em một tay sục nửa dưới, miệng em nút nút đánh lưỡi nửa trên. Thỉnh thoảng em lấy tay gãi gãi 2 viên bi mà giật mình. Sau một lúc chơi đôi công bú mút liếm láp các kiểu mình mỏi cổ quá phải buông em ra để em trở về tư thế cũ, đứng cạnh giường cúi xuống thi triển hấp tinh đại pháp. Mình rất thích nhìn cái cảnh em ấy chu môi lên nút thằng nhỏ, tiếng chụt chụt chẹp chẹp vang khắp phòng, nghe cũng đâu kém gì mấy bộ phim *** của Mỹ trên Internet chứ. Đang nằm đê mê tận hưởng, vô tình mắt lướt qua đồng hồ giật mình thấy còn có 10 phút. Bỏ mẹ! Khéo không kịp mất. Em cũng biết vậy nên tăng tốc độ vuốt trụ và mút mát. Mấy lần tưởng ra nhưng hóa ra lại không ra yociexp36! Thôi xác định, em và mình đành đầu hàng thằng nhỏ, cho nó ra một lần chắc cũng đủ rồi.

Kết thúc em tắm táp lau người lại cho mình. Mặc đồ vào, làm lon Red Bull cho hồi sức rồi lên chiến mã dông về nhà.

Đánh giá KTV:
  • Face: Ưa nhìn, sành điệu.
  • V1: Hệ cam lai bưởi.
  • V2: Eo thon, bụng có xíu xiu lipid.
  • V3: Gọn gàng hợp dáng người (chứ bự quá mất cân đối).
  • V4: Nước nôi đủ dùng.
  • Nói chung chống chỉ định các bác thích mông to ngực bự.
  • Tỉ lệ BJ/HJ: 75/25.
Thiệt hại:
  • Tic: Onsen 2 giảm 30% còn 560k.
  • Tip = tip.
  • Locker 30k cf.
  • Tổng cộng 1.390k + mấy chục mililít tinh trùng.
Mới viết report lần đầu nên dông dài quá. Mai mốt sẽ cố gắng ngắn gọc súc tích hơn. Thanks anh em nào đã kiên nhẫn đọc hết bài nhé.

Xin chào và hẹn gặp lại!

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
bài viết rất chi tiết và chân thực !! phát huy nha bạn tôi ơi

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Tuyệt phẩm của dubai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Niềm vui niềm hp của pé cũng là niềm tự hào của DuBai rồi bác ơi . Cảm ơn bác . Mong được phục vụ bác hài lòng thêm nhiều lần nữa . Nếu chưa hài lòng chỗ nào mong bác cũng các bác khác góp ý lại trực tiếp cho em nhé . 093203211 Lắm tổng quản ạ .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Còn chờ gì nữa các bác . Ngày nghỉ buổi tối cuối cùng rồi . Đừng quên DuBai luôn có những phần quà đặc biết hấp dẫn cho các bác nhé . 0932032113 QL ip zalo đt các bác nhé .