(26)-PA RELAX -gương mặt xinh, quyến rũ

Lượt xem: 2,800

Xukaraki

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/3/19
Chủ đề
6
60
26
0 ₿
Một chiều thứ 5 loanh quanh chưa có bãi đáp thì thôi ta ghé chân lại bến đò xưa PA RELAX, làm thủ tục quen thuộc , được bạn lễ tân tư vấn cho bé mới toanh à , hic hic, tính ham vui lại nổi lên rồi. Cũng đúng lúc e đưa khách xuống, thôi rồi, chết đắm đuối với em, quất ngay vé onsen ngày đầu gặp mặt luôn.

Ngồi trong phòng nôn nao mà nhớ lại thoáng gặp nhau ngoài, không biết là có phải mình hoa mắt không mà nhìn bé xinh thế. Rồi nằm chờ mong cũng được đền đáp,em đúng là vượt qua mong đợi. Đánh giá e số nào:
-Face: Xinh kiểu nét hotgirl, da trắng,mịn màn,makeup nhẹ nhàng nhìn rụng rời , e sinh 95, quê Cần Thơ, cao 1m66, bé mình dây (gu mình).
-Vòng 1 : to tròn, bưởi 5 roi
-Vòng 2 : có eo eo xinh xinh, 9đ (mình thích ốm)
-Vòng 3 : đây mới là đỉnh cao doggy, nhấp một cái chắc ra luôn quá. 10đ
-Vòng 4 : Còn săn khỏe, nước nôi vô tư á , mấy bác tự cho điểm dùm có mình bay vào ăn em đây

Cái độ lì của thằng em, với độ chai của mình em cơ mà nhìn e mặc độc cái lọt khe bước vào bồn mà thằng em từ trạng thái hôn mê mà tiếng thẳng vào trạng thái cần cấp cứu luôn :v từng giọt nước mát thấm trên da e là từng đường lưỡi mình khám phá cơ thể e trong làn nước, em cũng khám phá lại mình, vuốt ve,hôn hít.Cảm giác đấm đuối như người tình vậy,dù ngoài trời lạnh nhưng trong bồn ấm ấp quá.

Trải nghiệm bài khỏe của em là một điểm bất ngờ,có lực nhiều bài, một số bài đã thất truyền ở thể loại mx thư giãn này, e làm chăm chỉ,bể chân, đạp lưng,bóp tay, hông thiếu món nào.Cho 9đ luôn.

Ở bài đi Thái thì nhờ cặp bưởi còn săn còn tươi công thêm đầu ti mang lại cảm giác đê mê,không dùng bất cứ bôi trơn nào mà cứ thế tạo độ rít , độ cảm nhận chân thật cơ thể e, hai thân thể như năm châm hút dính nào nhau,lướt nhẹ cái lưỡi nhỏ trên sóng lưng,rồi đến tai, e thở nhẹ nhẹ vào tai, cùng những cái hít sâu nơi cần cổ mình,cơ thể nóng rực của e đè rập lên mình, cảm giác khi 2 mà 1,e thủ thỉ vào tai mà yêu chết được.

Phần thư giãn thì lại khá nhẹ nhàng tình cảm, bú bình một cách đam mê, một tay thì cảm nhận, một bên mút chùn chụt,e ấy cũng ngạc nhiên về độ háu ăn của mình ( mấy bác thông cảm,bưởi to mà mềm, như gái 18 này làm gì dễ mà gặp, còn là ng đến trc thì mình tranh thủ tí,hichic) một tay thì lần mò tới vòng cấm địa, em ưỡn ẹo, thở dồn dập. Rồi không kiềm được nữa hai đứa cháo lưỡi ngon lành,hơi bỡ ngỡ trước sự nồng cháy của e mà đưa xuống BJ thì thôi rồi tê tái, nhưng đa số thời gian e làm HJ vì bận hôn nhau rồi.

Nằm ôm em thêm tí nữa rồi ra về mà lòng cứ nao náo sao ấy.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Cho xem trailer thế này thì chịu gì nổi . mua osen là đúng rồi bác ơi há há há.. Nghe tả em nó mà thèm quá

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM