26 TĐK - khéo léo, lịch sự, và cho những ai hảo ngọt

Lượt xem: 6,571

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Thời gian gần đây Sài Gòn chúng ta quá nóng, khiến người ta phải bức bối trong người. Mà có lẽ đó cũng là 1 nguyên nhân đẩy đưa tại hạ đây đến những chỗ “giải nhiệt cuộc sống”. Đang loanh quanh quận 10 nên “sống là không chờ đợi”, vào ngay TĐK để được trị liệu YHCT phục hồi sức khỏe đặng làm việc tiếp.

Lại thử vận may với màn random, và gặp ngay “tiểu long nữ” như các rp trước đây, kể ra hôm nay mình ăn ở cũng khá :D. Đánh giá sơ bộ, face em cũng ưa nhìn, có nét. Em này mình dây cây cảnh, số đo các vòng, v1 tạm được 6.5, vòng 2 hơi lipid tí, v3 vừa tay cho 7 nha.

Tiếp theo là màn ms, em này ms khỏe cũng được, lực đấm đá vừa đủ, có đi lưng. Phần relax thì em ngoài kiến bò truyền thống còn có những skill khá phong phú, em khá thoải mái, có sáng tạo, các đồng đạo vào trải nghiệm thêm. Ngoài ra tại hạ cũng chú trọng phần giao tiếp, thì nhận xét em này nói chuyện khá ổn, kỹ tính, khéo léo, bằng hữu nào hảo ngọt thì cẩn thận nha :D :D

Nhìn chung đây là 1 số rất ổn, dành cho chư vị nào mê đường phèn, có gu nhẹ nhàng từ tốn. Chống chỉ định các bằng hữu manh động, lụp chụp nha. Xin hết, chúc đồng đạo 1 ngày dzui dzẻ J

Miêu Tả Các Vòng Và Tay Nghề. Mod

Sửa lần cuối:

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Lâu rồi mới có một huynh lịch sự, có văn hóa
Phát huy tinh thần hào hiệp nha huynh
Đệ thay mặt em kính huynh một chung....

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Cho hỏi
Bạn
cho hỏi bác nói lâu rồi mới có ng co văn hóa là ý gì vậy? Đừng quơ đũa cả nắm vậy chứ bác

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99 and gauconhamchoi

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Đa tạ bằng hữu quá khen, tại hạ xấu hổ 0 dám nhận. Cơ mà trong đây ngoại trừ 1 vài tên chuyện phá đám thì các huynh đệ khác cũng lịch sự đàng hoàng lắm mà.

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Hơi thôi bằng hữu, tại hạ từng đi mấy em mình dây cây cảnh eo con kiến nên cảm thấy vậy, thậm chí có em ốm so với quy định nên thấy vậy. Dù sao đây cũng là ý kiến chủ quan của cá nhân tại hạ thôi ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Lâu rồi chưa dc tái ngộ với em 26 , chắc bây giờ em nó đã Hot và lên skill nhiều rồi , vào gặp chắc chịu ko nổi :D

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Kenneth Pham
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.