26 tđk .tiểu lông nữ 2016.

Lượt xem: 29,022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoangminh

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/1/16
Chủ đề
0
10
8
54
0 ₿
v1 chỉnh cũng hok chuẩn được

phepmau06

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/16
Chủ đề
3
33
151
53
0 ₿
trước tiên tui thành thật cảm ơn sự góp ý của ae.và tui xin nói lại một lần tui chưa từng so sánh ai cả.tui chưa bao giờ nói e này bèo hơn e kia hay skil e này dở hơn e kia.tui chỉ đưa ra bxh đó cũng là bình thường thôi .khi ta đi làm ở một cty thì cũng có trưởng phòng phó phòng va dv.tui nói vậy chắc ae cũng hiểu dc một phần nhỏ chứ tui chưa từng chê e nào mặc dù cũng có vài người ko đạt.và tui cũng ko cần tất cả ktv đều hài lòng về tui.

• Like
Điểm cảm xúc: gatapboi, pippo85 and memassager

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Trong cty có trưởng phòng , phó phòng thì cái đó họ là sếp là khác , còn nếu nói về nhân viên , nếu như 1 người làm việc giỏi hoặc là nịnh sếp , dc sếp khen , dc sếp giao cho nhiều hợp đồng hơn những nhân viên khác , dc sếp cho lương cao hơn những nhân viên khác thì tất nhiên những nhân viên khác họ sẽ ghen ghét , đố kỵ với người đó và sẵn sàng hợp tác để phá người đó . Mấy em ktv cũng như zay , forum là con dao 2 lưỡi , đưa họ lên dc thì cũng sẽ có người dìm hàng họ dc thôi , và đủ mọi cách để người khác để dìm hàng , phá người đó , bởi vì lòng dạ con gái ko ai biết dc khi họ ghen ghét thì họ sẽ làm gì đâu , sau này thì người thắng sẽ tồn tại ở chỗ làm , còn người thua thì phải nghỉ làm để tìm 1 nơi làm ko sự ghen ghét của đồng nghiệp

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Nói tới đây đủ rồi bác. Mỗi ng suy nghĩ khác nhau. Nói nhiều quá mất hay

nguyenvietnam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/9/15
Chủ đề
1
76
22
0 ₿
Sân chơi là của chung, nếu mấy em làm tốt sẽ đc biết đến, thử hỏi nếu ko có những bài rp trước đó thì liệu TĐK có hot như bây h, cách đây mấy tháng còn ko có ma nào thèm đi nữa... Theo tôi RP là đúng nhưng đừng so sánh ng này ng kia là ok thôi

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
em nói thiệt....rất cảm ơn các bác đã hy sinh làm chuột bạch để có bài rp cho anh e.........e gia nhập dđ sau nhưng em thấy hình như từ khi bxh 2015 ra đời thì có đều j đó hình như ko ổn.....như bác @nguyenvietnam nói cũng đúng là ko có bài rp thì tdk ko nổi, các e ktv ko được biết đến nhưng đâu phải biết đến các e ktv thông qua các bài rp mà thông qua ưu điểm, sv riêng của từng em, mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau....e vẫn luôn đứng về hướng viết bài rp nhưng ko nêu sâu quá về phần sv và cũng ko nên so sánh giữa các e ktv với nhau...các bài cứ rp đưa các e lên cao quá thì những e ko được rp có cố gắng đến đâu cũng ko có ma nào chú ý...và cuối cùng chiến tranh giữa các ktv lại nổi lên....và người chịu khổ là anh em chúng ta...
p/s: ý kiến riêng của một thanh niên nghiêm túc lâu năm...các bác đừng gạch đá tội nghiệp em

gatapboi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
0
25
12
0 ₿
Bài nào cũng có 06... phép màu làm tui muốn đi 06 cho bik quá

gatapboi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
0
25
12
0 ₿
9 xác, tốt thì khen, xấu thì cảnh báo nhẹ cho ae bik mà né....cám ơn bác nhìu

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

CuĐo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/2/16
Chủ đề
0
6
1
37
0 ₿
Bác oi hot gi nua nghe dau tdk tu nay ko thư gian nửa rui.cung co em thich va cung co may em ko thich vi ko thư giãn boa ko nhiu.cac bác neu có zo tdk ủng hộ thì cũng thương lay tụi em nó vì đồng tiền thui.con em thì chung thành với số 22 rui thư giãn hay ko cũng ko quan trọng.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Số 22 có gì Hot zay bác

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85