26 tđk .tiểu lông nữ 2016.

Lượt xem: 28,846

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phepmau06

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/16
Chủ đề
3
33
151
53
0 ₿
26TĐK .TIEU LONG NU 2016.

đứng ra tui ko muốn rp e này vì sợ kẹt phà nhưng vì ae vì diễn đàn nên tui rp luôn.
hôm lần đầu tui yc e thì đc e đón tui từ dưới lên với một phong cách thân thiện .khi lên đến phòng thì bất ngờ này đến bất ngờ khác liên tục xảy ra.
e tình cảm .nhẹ nhàng .ngọt nào như đường nhưng ăn nói ko xạo nhe mà lại có duyên .rất rất khéo léo. bác nào yếu yếu là ko biết đường về luôn .
skil thì đa dạng + một skill rất mới ko đụng hàng tại tđk.
tui thuộc dạng lì nhưng chỉ chịu trận đc 20p rui cũng bị thủng lưới.
còn nói về cách cư xử + hj+ skill thì hơn rất nhiều người nhưng chỉ thua một người đó la 06.
nếu bac sattthu mà còn trên diễn đàn thì chắc chắn e 26 này sẽ lấy giải á quân 100% .
face 7đ.
3v chuẩn ko cần chỉnh
dáng mình dây cây cảnh.
là một số sẽ rất hot tại tđk sau này.

Sửa lần cuối:

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Bác ơi.... Tập trung chuyên môn đi. Đã rp em này còn so sánh với em khác. Bác rp kiểu này các đồng dzâm bít đi em nào

Polotero123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/12/15
Chủ đề
0
9
7
34
0 ₿
Bác võ công cao nên port nhìu e.Ghê thật.Dù gì cũng mừng cho bác tê trym.hahahah.số này chắc sẽ nổi như sóng cồn .khakha.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Bác này chắc chấm thang điểm 20 cho e này thì mới cho e này face 7đ.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
có bác nào chiu mất 1 cánh tay làm người iu tieu long nu ko !

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Chính vì huynh đem mấy em nó ra so sánh nên mấy em nó mới ganh ghét , đố kỵ nhau , rồi sẽ phá lẫn nhau , cứ để mọi chiện bình đẳng thì tốt hơn , ko ai muốn người khác đem mình ra so sánh với người này người nọ đâu , làm zay chính huynh là người châm ngòi nổ cho cuộc chiến tranh giữa các vì sao thôi

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Tui đồng ý với ý kiến của bác white. Chuyện này tui đã cảnh báo nhiều lần rồi mà mấy bác o nghe. Chính a e mình tạo ra hiềm khích cho mấy pé ktv chứ o ai. Rồi khi có chiến tranh lại phải đứng ra đính chính bảo vệ
Tui o phản đối a e rp thông tin cho nhau nhưng chỉ nên dừng ở mức độ vừa phải thôi còn tui thấy cứ lấy mấy e ra so sánh như mấy huynh đây thì trước sau cũng có chuyện nữa thôi à
Vài lời góp ý nếu a e nào thấy o vui xin bỏ qua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.