Hà Nội 26 vip tokyo hà nội

Lượt xem: 3,156

Likimqui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/10/22
Chủ đề
2
3
1
0 ₿
chào anh em, lần đầu mình review hơi bở ngỡ anh em thông cảm
tìm hiểu thông tin trên mạng nên mình chọn gói 1400 đọc pas còn 1200k
phòng ốc theo mình thì 08/10 sạch, thơm, mới
nhân viên : nhiệt tình , vui vẻ
mình được đưa lên lầu 2 vô phòng khá ổn , ánh sáng âm thanh khá hợp gu mình , phong cách rất ấm cúng
xông hơi nóng , nhanh có hơi
ktv 26 xinh, cao ráo, trắng trẻo dễ thương
em lấy khăn lau người rồi mời mình ra ghế ngồi nghỉ ngơi chút cho bớt nóng người , em bảo mới xông đi tắm liền là bệnh rất biết chăm sóc , khi tắm em dùng ngực và tay kích thích cho mình , ngực em chà khắp người mình rồi khi mình chào cờ em bắt đầu BJ tới khi mình out
Lên giường em làm mát xa khỏe trước ,đấm đá rất nhiệt tình , nhưng lực đấm của em hơi yếu mình ko cảm thấy được nhìu
Em bắt đầu thoa dầu rồi lấy ngực chà lên lưng mình, chà tới lui , vừa chà em dùng lưỡi liếm theo rất là sướng, chà xong em bảo mình lật lại em chà tiếp phần trước của mình , rồi em bắt đầu BJ có kết hợp HJ tỉ lệ chắc 7/3 , mình dùng tay bóp v1 và mò v4 của em , khá là ẩm ướt , rồi mình 69 với em tới khi mình out nốt phát thứ 2 vào mồm em . Mình đi tắm lại và ngồi trò chuyện với em một lúc thì về
Trải nghiệm khá trọn vẹn , và hài lòng với mình

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
260
185
0 ₿
Mới đi hôm qua,giờ mới hoàn hồn để cảnh báo a e.gặp số 33,vừa ốm vừa đen,xăm trổ đầy mình…tui sợ quá lấy cớ bận việc gấp,xuống thanh toán 1.200 tiền ngu rồi gọi taxi biến mất và sẽ Ko bao giờ trở lại.Thanks cả nhà.(1 chuyến đi HN thật ấn tượng).;)

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
nhiều nv mà bác. sao bác k đổi ạ ?

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
mong bác thông cảm .Bên e được đổi thoải mãi.mong sau được phục vụ bác tốt hơn ,.có gì mong bác góp ý kiến để cơ sở được hoàn thiện hơn ạ ,

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
Dạ ,có gì mong a thông cảm ,Mong lần sau được phục vụ a được tốt hơn .sau bác đến alo e 0938540666 .e sẽ đón tiếp bác .và miễn phí vé .Để bác được trải nghiệm lại dịch vụ bên e và mong bác thông cảm cho việc bé 33 ,và thay vào đó là 1 bé khác ok hơn hẳn ạ .thanks bác

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
51
0 ₿
cơ sở đã lên tiếng xin lỗi rồi, còn mời lại vé mới, bé đó ông không thích thì đổi bé khác, chứ ông chịu đựng làm chi rồi lên bốc phốt cơ sở, không hài lòng thì báo quản lý xử lý, để cơ sở khắc phục.
cơ sở đã lên tiếng khắc phục mà ông còn chưa hài lòng, chắc ông muốn dìm cơ sở ngta hay gì

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
155
76
0 ₿
vậy sao bác không viết 1 bài rp để cơ sở ngta nắm rõ hơn về về sự việc mà còn giải quyết, bình luận vào bài người khác để lôi kéo dìm hàng cơ sở ngta chứ còn gì nữa

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
260
185
0 ₿
Tao nghe giọng điệu là biết chúng mày lập nhiều nick để Pr cơ sở rồi.

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
tôi thấy ông tham gia từ hồi 2018, mà report có 2 bài, mà 2 bài đều chê, những lúc đi sướng con ku thì ko viết cho ngta, cứ đè cái xấu ra moi móc
đúng là sửu nhi

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
260
185
0 ₿
Nè, tui đã viết 1 bài cảnh báo nhưng bị admin xoá. Nếu nói lôi kéo dìm hàng ông Chicago từ nay đừng tương tác với tôi trên diễn đàn này nhá.né cái mặt tao ra nha mày.

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
155
76
0 ₿
cám ơn bác nha, tương tác để trao đổi giao lưu cùng anh em, còn tương tác mà dìm ngta đến bước đường cùng thì tôi đếch cần
Tôi thấy bác cũng là thành viên lão làng mà như vậy thì XIN THUA

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
260
185
0 ₿
Ok.tui cũng méo cần.

hoang26101992