26 Xì teen Cam

Lượt xem: 19,514

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Ko biết quan hệ bác như thế nào, chứ tụi quản lý tuyển gái khá kỹ cho mình. Cái reply của mình là rieng cho bác Triển. Nếu muốn gái trên 8 thì đi 16 TVL. Ko hiểu sao 1 senior như bác lại khiêu khích mình. Nhiều thị phi quá.
Vậy thôi mình cũng ko tham gia nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and dnht

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
16 TVL là chỗ gì vậy bác? cho thêm thông tin nha bác

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Có hiểu lầm tui khiêu khích gì thì cho tui xin lỗi. Ông Triển đang nói gái mát xa, bro chỉ ổng gái Kara thấy hơi lạc quẻ thôi.
Tui đi 16 TVL 2 lần với ku bạn quen khá thân với ông Hoàng, dắt vô lựa 4 lần mới ra đc em ngon. Quen thì show hàng luôn từ đầu đi, ghét nhất kiểu kiếm khách cho mấy em chưa có bàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Kara ôm cách coffee bean vài căn. Gái 5,5-8,5₫. Ko quậy như Dmax, kiểu ôm ấp nhẹ nhàng, ra ngoài giải quyết.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and dnht

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thật ra mấy e karaoke hay như bên vic thì mình đi rồi, nhưng đó là hàng chợ, cao cấp, đẹp có hết, nhưng thể loại massage thì có thể khác tí, chủ yếu là tươi và có tình cảm, chứ beng beng xong bye thì nhiều lắm. Mình gặp tới 9 điểm luôn rồi, đó là lý do vì sao mình cho điểm hơi gắt. Nhưng nếu tươi xanh thì bonus thêm bù lại.
Thật ra mọi người share nhau info là quý, thanks bro denhatanh, còn chú 3D thì cũng ko phải ý gì đâu, chú ấy chỉ là nói ra sở thích của Triển mỗ thôi. Đa tạ, đa tạ. Hiểu lầm thôi

• Like
Điểm cảm xúc: taptanhmatxa_clarkenpro87

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Còn 1 info nữa chắc mấy bro đi karaoke hay dù là hình thức gì đi nữa, thì manager cũng vì công việc và chạy doanh số cho cơ sở, nếu có duyên quên với chủ thì nên contact chủ để được ưu đãi mát trời ông địa. Thế thôi!

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Cùng thời gian, cùng tầm ấy củ (5c đổ lại) nếu bro kinh qua dạng như vic sau 1 thời gian sẽ thấy chán và khi vào luxury bro sẽ hiểu được cảm giác của mình thôi. Kiểu như được đổi gió, nhưng cẩn thận kẻo trúng gió

• Like
Điểm cảm xúc: yoyo86.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Mình sorry bác do hiểu lầm. For your info, thằng Hoàng chỉ là lính thôi. Quản lý chính là con Tina. Tụi mình vô là con Tina phải xuống tiếp rượu. Tina sẻ kêu một loạt gái, mỗi đợt 10 em, đến khi tụi mình chọn dc em ưng ý. Gái đẹp nó diếm để phục vụ khách VIP. Chủ yếu mình đi 16 TVL để bàn việc làm ăn. Phải có gái rú, chén anh chén em mới dễ nói chuyện dc bác. Đi matxa là tăng 2 giải nhiệt.
16 TVL đôi khi có mấy em cực đẹp (do kẹt tiền) vô làm. Mấy em này thường để dành cho VIP. Đi với mấy ẻm 1 phát là 10tr. Ko phải có tiền là đi dc đâu, tru khi ẻm thích bác hoặc nể mặt Tina.
Bác nào nói gái karaoke rẻ tiền là ko đúng vì mình ko nói gái dạt vô đây làm. Mấy em hot ở đây thường ở những hộ cao cấp (do may bác vk hoac dai gia ch u cấp) Thu nhập cua em at least cũng trên 100 tr / tháng. Chỉ khi ẻm quý bác, ẻm mới mời về nhà chơi như người vợ hiền.
Tóm lại, đi chơi vui hay không là do quen biết cả. Bác DDD đi nhiều lần quen Tina, nó giới thiệu gái 9-10 cho chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien, DDD and yoyo86.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Bác Triển nói gái ở 16 TVL hoặc 166 vậy thì chưa đúng. Mình gặp vài em cực đẹp, high education, vì kẹt tiền do người yêu cung cấp chậm nên mới làm đở. Gái matxa ko bằng đâu. Nói về độ tình cảm thì chơi gái cao cấp ngon hơn. Mấy ẻm mời bác về hộ cao cấp ,nấu ăn, tâm sự tình cảm. Chơi ko cần tính tiền. Chỉ cần cuối tháng bác đóng tiền nhà dùm hoặc lâu lâu tặng quà cho em vui.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and yoyo86.

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Thanks for info. Chính xác, hồi trước động chính ở Sunrise giờ chuyển dần qua Vinhome central park. Gái 10-30 củ cũng chơi rồi, showbiz hoa hậu 5-20K mắc quá chơi chưa nổi thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thử phát cho biết đi, hí hí

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Hi baokiemtranson, bro có thể làm gì khác ngoài việc có những comment như thế ko? Chứ nó trẻ trâu lắm! Hãy là 1 thằng đàn ông nhé!

• Like

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe.
Gái bia ôm thì cũng có con chỉ sờ mó chứ cũng ko đi ks dù có bỏ ra chục chai. Chơi hàng nóng chưa mà phán đúng như rồi vậy em. Mấy bro lão làng thấy em trẻ trâu nên ko muốn nói nhiều với em nhưng ko nói em cứ làm tới là ko ổn nhé.
@LONGAN: xem xét mấy thành phần thả phấn này nhé.

• Like

vknt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/17
Chủ đề
1
31
4
0 ₿
Toi muon biet ky thuat lam tinh cua may em hang cao cap nhu the nao ?

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Showbiz trước khi lên báo trả tiền chỉnh sữa ảnh nhiều quá. Ko biết thật giả. Hon nua 5-20k for 1 shot, that price is too steep so với level của mình. Lựa cơm gắp mắm bác ạ !
mình thi thích dạng tình cảm gái sạch hơn. Đóng tiền nhà cho bé 30 tr/1 thang,bé nấu cơm nước phục vụ cho mình. Mấy bé này bác chịu khó đi may cái investment event hay conference thì vơ dc.

• Like
Điểm cảm xúc: DDD

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Đọc topic hot này thấy mở mắt nhiều quá, tks mấy cậu D, denhatanh, trien...Ráng cày để được hưởng thụ thôi :D

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
bác Triển nào ib mình một em ngon ngon với , thanks nhiều hihih

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Bác này có vẻ miệt thị dân uber grab nhỉ, nghề nào cũng là nghề mà, hình như bác nghĩ chạy ubergrab ko đủ tiền ăn chơi nên chỉ chém gió thôi đúng ko?