26 Xì teen Cam

Lượt xem: 19,604

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Kệ đi bro, mấy thằng nhãi trẻ trâu nhà ba má ko dạy nổi nên cần đến xã hội giúp đỡ. Giúp được giúp, ko thì thôi.

andy44

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/1/16
Chủ đề
0
70
17
44
0 ₿
Mấy bác giàu wa :(

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Cái gì cũng có 2 mặt bác à. người giàu cũng khóc sao nhé bác. Tạo hoá cũng công bằng. Bác trẻ thì chưa giàu, đợi bác giàu thì ko còn trẻ. Hiếm có ai vừa trẻ vừa giàu lắm bác. Vừa trẻ vừa giàu chắc chết sớm hehehe. Sống miễn sao bác thấy hạnh phúc là ok rồi. Biết đủ thì đủ, đợi đủ biết bao giờ đủ.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
tàm xàm bá láp ko chứ vui mịa gì. vô tưởng có tin gì mới.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Ko hẳn đâu bro, mấy em cũng là con người, vì cuộc sống nên mới phiêu bạt, ai rồi cũng muốn 1 điểm dừng. Cái quan trọng là mấy ẻm có cảm xúc với người nào đó thì sẽ dành tình cảm thôi. Mấy ẻm dù sao cũng là con người, mà lại là phụ nữ. Thế thôi!

• Like
Điểm cảm xúc: yoyo86.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Gái mà dễ có tình cảm thi gái còn non. Giống như bác sỉ ngày nào cũng thấy bệnh nhân chết mà ai chết cũng khóc thì sao chữa bệnh dc. Cái này gọi là being profesional, chuyên nghiệp. Dòng đời đưa đẩy. Nghề này mấy ẻm phải chai lì tình cảm để tự bảo vệ mình.
Chơi tình cảm ở đây là mấy em chơi kiểu girlfriend experience (GFE). Ẻm tạo cho mình cảm giác thoải mái như 1 người tình. Cần lúc nào thì ẻm ra liền. Ẻm thiếu gì thì mình đấp vào. Thiếu nhiều quá thì để ẻm tự lo.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017, 90char and yoyo86.

adam246357

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
11/9/16
Chủ đề
7
54
5
44
0 ₿
Không thích mấy em bia ôm nha.
Đụng vào 10 em hết 10 em chỉnh sửa. Tụt hứng.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

90char

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
1
13
1
36
0 ₿
Thích câu: "Gái mà dễ có tình cảm thi gái còn non. Giống như bác sỉ ngày nào cũng thấy bệnh nhân chết mà ai chết cũng khóc thì sao chữa bệnh dc". Mấy bé tự bảo vệ mấy bé thì mình cũng nên tự bảo vệ mình. Bước ra khỏi phòng nhớ ít ít thôi nhớ nhiều quá lại tự làm khổ mình hehe

HuynhDang86.

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/3/18
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Xin chào mọi người e là thảnh viên mới gia nhập nên mọi việc còn phải học hỏi mong ae chia sẽ.

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
lâu rồi mới thấy topic hot vậy, bác @Trien co1 thể inbox e biết số 26 còn làm ko, có cần hẹn e trước gì ko nha, Thanks bác

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Mấy bé này trước khi trao tình nên cẩn thận nhé. Vì đa số mấy bé làm trong môi trường này phức tạp lắm.Làm bé phật lòng, bé gửi tin nhắn hình ảnh cho gấu nhà hoặc cơ quan thì phiền lắm. Mấy bé chén sành nên ko sợ đụng chén kiểu. Mình thì mấy bé ko dám, nhưng mấy bác hiền hiền thì coi chừng phiền phức.

• Like
Điểm cảm xúc: 90char

90char

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
1
13
1
36
0 ₿
E xác định ko nuôi nổi mấy bé này nên đâu bao giờ trao tình đâu bác. Có điều e đi có vài lần bị mấy bé ăn hiếp, cảm giác như mình tự đem mình đến cho mấy bé check chứ ko phải mình đến check mấy bé. Ko biết có ai bị như e ko?