Q.1 27 DBQ1: Cô giáo Thảo xinh đẹp

Lượt xem: 1,988

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
214
1,620
1,160
0 ₿
Chào anh em, bữa giờ chủ yếu đi em gái mưa nên k có đi khám phá thử những số khác, do 1 phần gần đây hơi xui sợ...sụp hầm nên gặp em gái mưa cho an toàn =)) Cũng may dịp Trung Thu này cũng có thời gian rảnh và tâm trạng tốt hơn chút nên lần này mạo hiểm đi khám phá số mới. Ban đầu book số nào chưa đi và ít bài, xem xét kỹ thì thấy số 22 rất ít bài và cũng từng book hụt nên thử lại nhưng lần này vẫn ko có đi làm để book, chắc cho 22 vô lãnh cung lun cho rồi, 16 thì cũng muốn book nhưng thấy quá hot quá nhiều bài, viết bài thêm thì cũng k có gì đặc sắc cho anh em, lướt 1 hồi thấy số 39 có vẻ ngon và hợp gu mình, alo lễ tân book 39 thì nghe câu "A ơi, bé 39 đang đèn đỏ, a thông càm gọi số khác nha" Đúng xui, vậy là phải kiếm số khác, sau 1 lúc lựa kỹ lưỡng thì lựa đc 27 và book đc 27, vậy là chốt hẹn 2h trưa tới lấy phòng
Tới giờ hẹn thì đến lễ tân check in nhanh gọn, mỗi lần tới check in gặp e lễ tân là cảm giác xao xuyến, ước gì e lễ tân này là...người yêu thì happy quá=))
Thôi vô nội dung chính
Vô lấy phòng, thay quần áo rồi vô xông hơi, xông hơi đc 1 chút thì em gõ cửa bước vô
Oh yeah, 1 cô bé nhìn xinh đẹp với mắt kính cận cá tính y như cô giáo Thảo
Face: 7đ, đẹp, có nét sang trọng, sanh chảnh
Xuất xứ: Tiền Giang sông nước
Chiều cao: cỡ 1m6, mang guốc cao 7 phân thì cao hơn Hido xíu (Hido 1m65)
V1: 7đ, có lẽ nhiều người đã từng check em sẽ nói v1 to, ngon vậy mà sao chấm có 7, xin thưa là v1 đã qua nâng cấp nên k tính nha, cho 7đ là ok lắm rồi
V2: 6.5đ hơi có lipid nhưng cũng ôm vừa tay
V3: 8đ to, mềm, bóp sướng tay, nếu doggy đc thì sướng tuyệt ông mặt trời lun
V4: 8đ, cạo sạch sẽ, nước nhiều, ngọt ngào, rất ngon cho ai mê món 69 húp lẩu
Xông hơi xong em lau khô người cho mình và dắt tay đưa qua giường nằm chờ bồn tắm đủ nước, vừa nằm xuống giường mình vòng tay ôm eo và khóa môi em ngọt ngào, đôi môi em thiệt ngọt ngào, em cũng hưởng ứng và nằm nhắm mắt tận hưởng nụ hôn của mình, vừa hôn em đắm đuối mình vừa đưa tay cởi áo em ra và áp đầu vào bầu ngực sữa thơm tho của em, ngực tuy fake nhưng bú sữa rất ngon nha, anh em nào mê bú sữa thì quá tuyệt luôn, tiếp theo là lòn tay xuống cởi quần em ra và móc cua, vừa mới móc vào xíu là nước chảy lênh láng, em co giật người vì sướng, rên sướng quá a ơi, còn kêu mình làm tiếp đừng dừng lại cho e sướng, nghe e hưởng ứng vậy thì mình càng móc mạnh thêm và em giật run người vì sướng, cảnh run giật y như trong phim JAV, nước ra nhiều mà ko húp thì quá uổng, vậy là mình húp vét máng cho e, nước ngọt húp ngon quá chừng
Sau 10p quần nhau thì bồn tắm đã đủ nước, em dắt mình vô tắm
Phần tắm onsen này thì cũng ko có gì đặc biệt hơn mấy em kia thôi thì tua qua lun
Matxa khỏe, phần này em làm khá tốt, matxa đầu rất thoải mái, nhẹ cả đầu, đấm bóp có lực
Matxa nuru: em thoa dầu khắp người cả 2 đứa và trườn rất sướng, y như matxa nuru của JAV
BJ: kỹ thuật BJ khá tốt, có điều hơi dùng tay và em hơi lạm dụng chiêu 69 BJ ngược
Sau 10p BJ thì sướng lên đỉnh ko kiềm nữa mình bắn pháo bông trong sung sướng, tiếc là e ko có CIA, nếu có thêm CIA thì hết nước chấm
Tổng kết 7/10, 1 số khá chất lượng. đáng để anh em nào chưa đi có thể thử, tuy nhiên anh em nào thuộc hệ lolita thì nên cân nhắc
Khuyết điểm: em hơi ít nói, gặp thêm mình k giỏi ăn nói nên suốt buổi matxa hơi im lặng, anh em nào ít nói trầm tính thì cũng nên cân nhắc, nếu ai muốn matxa mà có không khí náo nhiệt, nói chuyện vui vẻ xôm tụ thì nên chọn em 12 và 69, 2 em này là trùm tạo không khí, ăn nói khéo léo tạo không khí rất náo nhiệt
Ngoài ra xin góp ý matxa Dubai là hãy sửa lót sàn ở phòng xông khô của phòng VIP 5 lầu 2 đi nha, sàn nứt gần hết rồi, cái này t thấy cũng 4 tháng rồi mà chưa thấy sửa đó. vô xông khô mà sợ sập sàn, ai mà to con cỡ Hitaro vô chắc là sập lun cái sàn

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Chúc mừng Bro gặp được cô Giáo :2onion18:

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Chắc T bữa đó phong độ kém ấy anh. Chứ bình thường nói như cái máy luôn ấy ạ =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh @Hido86 đã gặp được cô giáo xinh đẹp 27, và chia sẽ lần trải nghiệm.
Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến cho cơ sở, sẽ trao đổi bộ phận cơ sở sẽ khắc phục ngay ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
trò quậy quá nên cô phải làm mặt nghiêm mới trị được chú =)

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
đúng nha bro mình cũng ko thích ngực chỉnh sửa có khi cho 3 điểm luôn.