27 Điêu Thuyền

Lượt xem: 2,881

GavinT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/7/16
Chủ đề
2
2
3
33
0 ₿
Tổng chào các sư huynh đệ trên cộng đồng. Dạo này thấy điêu thuyền đag hot nên mình cũng nôn nao đi xem như thế nào. Mãi đến t5 tuần trc mới đi đc. Và vào máy tính bảng kéo tới kéo lui thấy e mặt áo dài xinh xinh nên chọn. Số 27. K biết hôm đó mình xui hay sao mà chọn e này. Mới và thì mặt cũng tươi. Nhưng cách phục vụ của e hơi hoa loa và kg chu đáo lắm. Kg biết mấy a sao chứ e thì chỉ đanh giá đc 65%. Nói chuyện cọc lóc thư giãn thì cũng chẳn có gì hấp dẫn. Tắm cũng chỉ sơ sơ kg kì cọ kĩ. Chăc do số e xui rồi. Thấy mấy a đi về mà viết bài nghe hạnh phúc lây. Còn e đi về chỉ bực mình thêm thôi. Mong cơ sở xem xét lại e này. Cần phải học thêm để phục vụ tốt hơn.

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
em cám ơn anh gavinT ạ . cám ơn anh đã ủng hộ chia sẽ . em đã inbox cho anh rồi ạ . mong có sự góp ý của anh nhiều hơn ạ em xin cảm ơn . em chúc anh một ngày làm việc vui vẻ . !

Pro erik

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/16
Chủ đề
0
2
0
29
0 ₿
Tôi vừa đi e này xong.. cảm nhận y như bác.. nc khá cộc lốc... phục vụ thì 65% nên t chỉ tip 200.. t massa thái..

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Đang tình ghé ĐT nên vô đây nghiên cứu, thanks bác đã rì pọt nhé

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Mình đi thấy ok mà? 2 bác GavinT & Pro erik lá nick mới tạo hôm nay & thứ 7 tuần rồi thôi....Có nghi vấn đối thủ vào vùi dập rầu....=.=!

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Bác Pro Erik nói chuyện với giọng văn y chang như chủ bài viết GavinT...Sặc mùi đối thủ gần đó vùi dập rồi. Bên ĐT cũng vừa kiểm tra lại lời của Pro Erik là nói không đúng...Mong Ad forum xem xét bài RP này.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Phức tạp nhỉ

Han Long

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/7/16
Chủ đề
1
8
4
31
0 ₿
Mình cũng có 1 bài report về e 27 này bên kia, nhưng khác bạn xíu: e ấy nói chuyện thoải mái, chiều khách, nhưng có cái thân hình ko phủ hợp với mình mong muốn thôi :)