Q.1 - 27 máu chảy vào tym | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 27 máu chảy vào tym

Lượt xem: 1,254

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
104
24
Tp.hcm
5 ₿
Đi cũng từ tuần trước rồi mà giờ mới ngoi lên làm report cho các bác, mà cảm giác vẫn như ngày hôm qua. Hôm nay cũng ko có code khuyến mãi gì nên quyết định tới cơ sở loto cho số nào đi số đó. Mở ipad thấy ngay em 27, cũng nhớ từng đọc mấy report là em này đeo mắt kính nên cungz thấy lạ lạ liền book ngay. Lên phòng xông hơi đc 10’ thì nghe tiếng gõ cửa bé bước vào. Ấn tượng qua màn sương mờ ảo là bé mặc đồ khá xinh, quả tóc nhuộm khá ấn tượng. Tuy nhiên lúc ra khỏi phòng xông hơi thì hơi bất ngờ do bé hơi khác với mình mong đợi. Bé có nét, đeo kính rất dâm ( lúc sau mới biết dâm thật chứ ko chỉ nhìn dâm), nhưng bé hơi chubby một xíu, nên ko hợp bác nào thích gu mình dây. Tuy nhiên mọi thứ chỉ là cái nhìn ban đầu, khi vào service thì sẽ ko còn gì phải thất vọng nữa :) bỏ qua phần tắm nha, bé matxa khoẻ rất lực luôn, bài bản và đúng như mình mong đợi. Bé chuyển từ matxa khoẻ sang mệt rất nhịp nhàng. Bé có bộ móng tay đc của ló, đi tới đâu phê tới đó, cái cảm giác sướng mà run cả người ấy. Rồi bé kêu quay người lại, và bé bỏ kính ra :) lúc này là tới công chiện với bé luôn. Bé đi thái khắp người, tay mình cũng đâu chịu để yên. Vừa chạm cào cô bé là bé đã giật bắn người và ko làm đc gì nữa. Bé bắt mình làm cho bé sướng bé mới tha kkkk và cứ thế mình khám phá và làm cho bé ra, công nhận là bé zabaco luôn vừa ra xong là bé qua hành hạ lại mình và mình đã gục ngã trong một nốt nhạc huhu
Bé 27 đi khá ổn, mặt xinh, service đỉnh, chỉ hơi chubby nên bác nào kén gu thì nên cân nhắc. Csvc miễn bàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Wolfgang

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
cảm ơn huynh luôn ghé thăm dubai ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ :cuteonion57: :cuteonion57: :cuteonion57:

thichcfom

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
39
0 ₿
gặp bé về cưng quá trời luôn, y như gấu của mình.