Q.10 Khác 27 này được code may mắn cùng PA

Lượt xem: 1,301

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
124
0 ₿
Sorry bác Lục vì bấy giờ mới có thể viết report và vài dòng tâm sự cùng với anh em.

Một tối chiều 27, không mưa không gió tôi đến với PA.

Với tôi thì P.A cũng không xa lạ gì cả, vì cứ nhớ tôi lại đến, lần này thì thử một chút vận may và đã được bác Luk ưu ái 1 vé free Thái.

Muốn kiếm bé nào mới mới chút nhưng rồi nay khách cũng khá đông, nhiều em đang có khách. Nên thôi phải ngựa quen đường cũ cho an tâm các bác ạ. Vẫn gói onsen như mọi lần và may mắn em ấy(39) cũng đang rảnh nên tôi hẹn em luôn.

Phòng cẫn như mọi khi, riêng hôm nay tôi được xông với quế khá là thích.
Ngồi xong 1 lúc rồi ra cũng vừa lúc em mở cửa bước vào cùng với 1 tiếng "hù" đáng yêu của em(vì cũng wuen em lắm, tuần nào cũng gặp em cả).

Ngồi chơi uống nước một lúc rồi tôi và em cùng ra chiến trường với nhau thôi.
Với tôi bên em là một niềm vui, và cũng là mãn nguyện nên các màn khỏe hay mệt đều perfect cả.
Thật tình là cũng không biết nên đánh giá em bao nhiêu điểm với các bác để không bị nói là ko công tâm đây nên thôi tôi đành đánh giá csvc chút nhé..
CSvC nhìn chung khá ok(với tôi vậy là tốt rồi). Vì tôi luôn đi onsen nên auto setup phòng rộng các bác, bồn tắm thì đc làm mới to hơn rọpng hơn nên khá thoải mái.

Riêng lần này thì có 1 chút để tốt hơn thì cơ sở có thể khắc phục phòng xông hơi 1 chút, ngồi mà lâu lâu bị nước giọt lên lưng nên phải tránh để ý ko thì bị nóng ak

Tạ lỗi lần sau sẽ kiếm 1 em khác để đánh giá khách quan hơn cho các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Tình1đêm

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiệm. Pa relax sẽ có gắng thay đổ hơn nữa để chăm sóc huynh tốt nhất ạ.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
  • Like