[ 27 ] Tân Đông Kinh

Lượt xem: 2,373

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
Thấy 27 cũng là 1 số đáng check , nhưng ae chưa rp nên hum nay 29/3 đành viết lại vài dòng cho ae đọc chơi :D:D:D
SBD : 27
name : Kiều Oanh ( 27t , em nó nói thế ) , có người chị em song sinh Kiều Trang số 31
face : 5.5
V1 : cam sành lai bưởi , nhão , ti to , hôn và nút sướng ...
v2 : vừa
v3 : nước nôi đầy đủ

service thì rất tốt , rất nhiệt tình ,thậm chí về khoản này theo mình đánh giá còn hơn em 16 luôn nha ...
hj thì cũng phê lòi ... sau màn 1 hj ngược teo dái , em nó kêu nằm ngữa rồi ngồi phía dưới tiếp tục màn 2 ( nhằm ko cho mình sờ soạn đây mà ) , nhưng mình cố gắng ko out và cuối cùng cũng zô được màn 3 ... và mình đã bị đánh bại trong tư thế ngồi vừa hôn , vừa nút ti , tay thì khám phá khe suối ( hơi bị ẩm ướt ) :p
mình phải thuyết phục 3 lần , em nó mới cho nút ti đó ...:D anh có thể hôn ngực em ko ( câu thần chú của ae 20k đó ) - em nó trả lời : ko anh ơi ... thế là cuối cùng mình đành nói : ướt gì anh thành em bé để đc hôn ngực em mỗi ngày ... thấy em nó mĩm cười , rồi mình bất ngờ ngồi bật dậy hôn lên ngực em nó , thấy em nó ko phản kháng nên vạch ra nút luôn :D

báo cáo hết :D:D:D

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
haha ước gì a thành em bé =)))) bác chưa thống kê tổng chi phí nhỉ :D

K

kevin

Tập Sự
Guest
bác hay quá, mình đi e này bít bao nhiu lần , mà chưa dc hôn ngực, bùn gê. Và vòng 3 mình móc khí thế cũng chưa bao giờ thấy có nước, ức chế vãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.