Q.1 (27DBQ1) Nếu em là thứ 2 thì không ai là Chủ nhật ^^

Lượt xem: 2,002

Đen Râu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
DÌA DIA
Xin Chào các Đồng Dzâm B32

Đen tôi đây tính từ ngày đầu tiên biết đến cái gì gọi là massage, cũng phải nói là chục năm rồi (từ hồi còn ngây thơ trong trắng đến lúc này đầu đã 2 thứ tóc) B23B23B23, hiếm có khi nào viết report cho ai nhưng giờ đây đã tìm được một bé quá ư là ưng ý nên muốn có thêm nhiều anh em biết tới và cũng muốn bé gia tăng thu nhập.

Và nhân vật nữ chính chúng ta sẽ nhắc đến hôm nay chính là: Số 27 DUBAI - Yang hồ Thư Thẹo

Thực ra với những ai đã từng trải nghiệm dịch vụ của bé thì không phải bàn cãi nữa rồi, chỉ có thể nói ĐỈNH CỦA ĐỈNH

Các ông nghĩ đã đi massage nhiều nơi, gặp những em hàng tươi xanh, service tuyệt vời, hưởng thụ hết cái gọi là sự sung sướng của việc được massage, cơ thể được mơn trớn, mọi bộ phận căng cứng, các dây thần kinh bị kích thích, cảm xúc được đẩy lên cực hạn cho đến lúc núi lửa phun trào ...

>>>>> Vậy là do các ông chưa biết đấy thôi thực ra chưa phải là cực hạn của sung sướng đâu yociexp11yociexp11

Muốn biết tại sao Đen tôi nói vậy cứ gặp số 27

Cứ thử nhớ lại một em ngon lành nhất, service tốt nhất mà các ông từng gặp, rồi nhân đôi, nhân ba lên sẽ ra chất lượng của 27 B44B44B44 (tôi đi rất nhiều rồi chưa ưng ý ai hơn ẻm nên các ông cứ việc tin tôi)

Phần quảng cáo cá nhân hơi dài dòng rồi giờ sẽ vào vấn đề chính nhé B11

***** DUBAI QUẬN 1 nằm trên một con đường trung tâm quận 1, và chất lượng rất tương xứng với vị thế trung tâm
Vừa bước vào là bạn sẽ choáng với nội thất sang trọng ở đây, cứ tưởng như mình vừa đáp máy bay xuống DUBAI thật.
Từ những chi tiết trang trí nhỏ nhất đến những chiếc bàn chiếc ghế đều toát lên vẻ thẩm mỹ rất cao

- Một điểm cộng lớn cho DUBAI là một bé tiếp tân cũng rất xinh và lễ phép, bé này theo tôi thấy còn đẹp hơn nhiều em hotgirl trên TV (thường tôi hay gửi bé thêm một ít để thưởng cho sự dễ thương này)

- Về dàn blocker và bảo vệ cũng rất nhiệt tình và chu đáo luôn cúi chào khi thấy mình

***** Vào gặp bé tiếp tân, như thói quen bé chắc cũng biết tôi chọn ngay số 27, nhưng hôm nay tôi vào sớm quá nên em chưa đến.
Thế là phải lân la qua quán HighLands gần đó làm ly cafe không đường cho tỉnh táo, vừa uống vừa bấm điện thoại cho đến khi bụng réo lên lại qua quán cơm gà làm một đĩa chút lấy sức chiến đấu với em B32

- Và rồi thời gian đã điểm, Đen tôi quay lại DUBAI với tâm trạng hồ hởi vì sắp được sung sướng với em một lần nữa (cái cảm giác háo hức được 27 phục vụ nó đã gì đâu luôn ấy)

- Đen đi vé Onsen 1, locker dẫn lên phòng bật xông hơi, mở nước bảo ngồi chờ tí em vào, tôi thì ít khi xông hơi nên bảo locker tắt đi luôn cho đỡ tốn điện

- Trong khi tôi đang thay đồ thì nghe đằng sau lưng có tiếng mở cửa, biết em đã vào, nên tôi liền quay lại........

>>>>> Quả thật không uổng công mình chờ đợi, vẫn là em với thân hình chữ S của một cô gái gymer đích thực, làn da trắng mịn nõn nà, và gương mặt cân đối với cặp mắt kiếng nhìn rất ư là kích thích B44B44B44

***** Em chào tôi rất lễ phép, 2 anh em tuy chỉ mới gặp nhau vài lần nhưng nói chuyện rất hợp ý, em rất hiểu chuyện và từng trải nên nói chuyện rất dễ được tình cảm của người đối diện. Trong lúc nói chuyện, Đen tôi không quên đưa tay mơn trớn cơ thể em để tăng sự kích thích, em không hề né tránh mà rất hưởng ứng, thỉnh thoảng người em khẽ rung lên có lẽ vì cảm giác sung sướng, được đà tôi ôm bé vào lòng trao cho nhau những cái hôn nồng nàn như người yêu lâu không gặp, tiếng nước chảy róc rách càng khiến cho không gian thêm lãng mạn và say đắm...

***** Được một lúc nước đã đầy, em bảo tôi vào tắm chung, em cởi bỏ bộ trang phục mỏng manh ra để lộ phần cơ thể đầy sức sống, đối với những ai thích con gái thân hình quyến rũ có da có thịt thì tôi chưa gặp ai đẹp hơn em.

***** Em thoa xà bông lên người tôi và lên người em, xà bông làm cho cơ thể em bóng bẩy đẹp tuyệt vời B25

***** Em chà xát cặp bưởi 5 roi săn chắc vào tôi từ sau ra trước, chà đến đâu sung sướng như có nguồn điện chạy qua đến đó, 2 đầu ti em cũng cứng dần lên chứng tỏ em cũng đang hưởng lạc. Tôi cũng không thể để em chủ động một mình, ôm em vào lòng hôn em, dùng đôi bàn tay mình xoa nhẹ lên ngực em, em rên nhẹ nhẹ và chà lên người tôi nhanh dần hơn....

***** Có lẽ sợ tôi out sớm em chủ động dừng lại, bảo tôi bước ra và lau người cho tôi, không quên tắt máy lạnh cho tôi đỡ lạnh.

>>>>> Massage khỏe <<<<<

Vì trước đây em có đi làm Massage khỏe mấy năm nên làm rất chất lượng, bẻ xương, bẻ khớp rất gì và này nọ, làm cái nào là đã cái đó, ông nào đang đau nhức người vào gặp em là đỡ hẳn ngay

>>>>> Massage "mệt" <<<<<

Cái này thì thật sự không có từ nào có thể diễn tả hết được cái sự sung sướng mà em đem lại, em bảo Đen tôi nằm sắp lại, bôi dầu lên cặp ngực của em, nhẹ nhàng chà nó từ chân đến lưng tôi, rồi đưa lưỡi liếm qua phần cổ, thỉnh thoảng liếm vào tai làm tôi sướng tê người
***** Rồi em bảo tôi đưa 2 tay ra sau, nhẹ nhàng đặt cặp ngực khủng của em lên và chà xung quanh bàn tay tôi, cái cảm giác đầu ngực của em đang cứng lên di chuyển quanh bàn tay tôi nó kích thích khủng khiếp các ông ạ...B25B25B25 Em cũng làm tương tự với 2 bàn chân tôi.

***** Đen tôi nằm ngửa ra em lại chà cặp bưởi của mình lên thằng nhỏ ,đi lên rồi đi xuống nhịp nhàng, em bắt đầu chà đến phần bụng rồi ngực tôi, quá phấn khích tôi ghì chặt em xuống và trao cho nhau những chiếc hôn thật cuồng nhiệt
***** Rồi em thi triển thế nữ cao bồi cưỡi ngựa,
, trườn lên trườn xuống trên thằng nhỏ tôi, lúc này đã rất cứng rồi

***** Em lại đưa mông về phía tôi, lúc này vòng 4 của em đã ướt nhẹp, tôi liền dùng luỡi kích thích những điểm nhạy cảm trong vùng cấm của em, em cũng ngậm chặt thằng em tôi, sau một lúc chiến đấu, tôi và em đều thăng hoa trong sung sướng ......

***** Đen và em lại nằm ôm nhau một lúc, thủ thỉ tâm tình, kiss nhau thêm một lúc rồi em tắm cho tôi....

>>>>> Sau khi tắm xong, anh em lại tâm sự vụng với nhau thêm hồi, rồi hôn tạm biệt nhau ra về, không quên dặn lòng sẽ sắp xếp sớm quay lại thăm em, bị ghiền cmnr các ông ạ B11B11B11

***** Tic: 900k (tip bé lễ tân 50k)
***** Tip: >1000k 1 ít (vì em làm tốt quá)

Giờ ngồi viết report hồi tưởng lại mà còn thấy đê mê, mấy ông tranh thủ trải nghiệm đi nhé, đảm bảo không thất vọng đâu

B37B37B37

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Vương Ưng Phong

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Bé 27 này hot quá, dạo này đọc nhiều bài nghe rạo rực ghê, chắc phải tạm thời xin lỗi bé Quỳnh để check thử 27 quá :D

• Angry
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Bài report này từ câu từ , cho tới bố cục : chèn ảnh GIFs , chèn ảnh minh họa , biểu tượng cảm xúc và cách hành văn + cả cái tên nickname đặt theo tên của Rapper.
Đã cho ta thấy RẤT RÕ RÀNG đây hok phải một người đầu đã 2 thứ tóc... mà CHUẨN CHỈNH một thanh niên thế hệ Gen Z - GENERATION Z (những người sinh năm 1996-2010)

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Tui có nên thử 27 không bác ơi

Đen Râu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Mình sinh năm 88 nhé bạn hì

Đen Râu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Mình sinh năm 88 nhé hì

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, Chúc mừng anh gặp được nàng thơ của mình
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau ạ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL chưa gặp qua Pé 27 bên 41 LTHG lần nào nên hok thể oánh giá Pé như thế nào, cũng hok thể chia sẻ được bất cứ điều giề với Bro, hic hic :(
Đối với những members thường dân sinh hoạt diễn đàn, thì tất cả bài Reports trên 4rum cdms này điều sẽ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO, sẽ :
"read the use instructions carefully before first use."
Nhưng với quan điểm cá nhân của JL trong bao năm qua... này là mình tự tích lũy - tự đút kết kinh nghiệm lại :
KHÔNG NÊN TIN vào các bài Reports dù chỉ là 50%. Đọc Cho Vui Thôi =))
Đừng bao giờ vì đọc bài Report về Em Gái Matxa nào mà tìm gặp ẽm.
10 bài Reports dù có dùng từ hoa mỹ viết tốt về Em Gái Matxa ấy, tâng bốc lên tận mây xanh đi chăng nữa thì cũng hok bằng 1 lần tự bản thân mình đi.
Mình Thích Thì Mình Đi Thôi...
Hãy tự mình đi tự cảm nhận "Chuyện Phòng The" giữa mình vs Em Gái Matxa mà mình muốn gặp.
Cảm Xúc & Sự Hứng Tình giữa mình vs Em Gái Matxa ấy khi bên nhau lúc đấy là tùy thái độ, tùy hứng của cả 2 Đúng Người Đúng Thời Điểm nên sự trải nghiệm thực tế của mỗi người sẽ khác nhau... cho dù có gặp cùng một Bé thì cũng thế:
Gặp Bé vào ngay tour đầu ngày làm thì Bé rất hăng hái cuồng nhiệt, "nước ra như nước sông Đà".
Gặp Bé vào ngay tour cuối ngày làm thì khi ấy Bé đã đừ đã đuối người rồi còn sức đâu mà hăng mà nhiệt giề nữa... "nước ra nhỏ giọt như cà phê phin".
Đấy là chưa kể trên Đời này sẽ có 1 kiểu con gái tính khí thất thường:
Sáng nắng - Chiều mưa
Buổi trưa mát mát - Nhiều khi âm ấm
Có lúc hâm hâm - Đôi khi lặng thầm
Rồi lại... Ngồi cười toe toét
(nói chung là một sinh vật rất kỳ lạ) :">
Đâu thể nào chắc mẩm 100% như khi đã đọc bài Report về Em Gái Matxa ấy được. Khi hứng chí lên vác con trym bé nhỏ đi tìm gặp Bé ấy xong công chiện biết trách ai đây, đành buông một tiếng thở dài ngậm ngùi:
Đừng kỳ vọng quá nhiều vào một điều gì đấy, rồi sẽ có lúc bạn nhận ra, thứ bạn kỳ vọng sẽ khiến bạn tuyệt vọng.
Đừng mơ mộng hay viễn tưởng ra bất kể chuyện gì, bởi ở hiện thực này chính là bớt mơ mộng tỉnh mộng đỡ hoang mang.

4rum cdms có rất rất nhiều members viết bài Reports viết ngắn quá ngắn chất lượng bài viết quá sơ xài, chả bít Bé làm thế nào, kỹ thuật ra sao văn ít thì cũng phải đủ ý, ít ra cũng phải biết KTV làm giề làm thế nào... những bài như này đọc roài cũng như hok đọc, TỤT MOOD!!
4rum cdms này xòe bàn tay đếm ngón tay cũng có vài ba đồng dzâm viết bài Reports, viết khá có tâm nhưng cái tâm thêm mắm dặm muối, thần thánh hóa Em Gái Matxa... ZOOM đôi chút còn được nhưng “lố” quá xem ra mất hay!!
Có được bao đồng dzâm đi Massage về vẫn giữ được cảm xúc thật khi trải nghiệm thực tế mà viết bài Report hok hề thêm thắt =))

• Like
Điểm cảm xúc: Zico, Chelsea and Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,579
1,693
5 ₿
Có được bao đồng dzâm đi Massage về vẫn giữ được cảm xúc thật khi trải nghiệm thực tế mà viết bài Report hok hề thêm thắt: Có vẻ em là một trong số đó

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có anh trong số đó hông K nhỉ !?
Hôm nào muốn viết Report về Em Gái Matxa nào và để vẫn giữ được cảm xúc thật khi trải nghiệm thực tế.
Khi vừa gặp Pé ấy xong công chiện, đi về anh điều tạm gác hết mọi chuyện lại dành thời gian để viết bài cho xong bài roài thì làm giề làm sẽ tính sau.
có gì nói đấy, không thêm thắt

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,579
1,693
5 ₿
Dĩ nhiên anh cũng trong số đó rùi, những rp từ cảm xúc thật luôn mang lại điều gì đó khác biệt

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
ok cảm ơn bác.