Gò Vấp - 28 An khang: bú bình đến bú đê mê | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 28 An khang: bú bình đến bú đê mê

Lượt xem: 1,035

Nghèo Ở Villa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
16
58
78
0 ₿
Mọi khi không chơi thì nói đâu trúng đó, dự đoán là không trật 1 li vậy mà lúc ham hố đập tiền vô thì trật lất luôn, cay quá qua luôn an khang bú tí sữa cho đỡ cay chứ tầm này càng ở nhà càng khó chịu mất

Qua tới phục vụ đưa hình cho lựa mà nhìn trúng 2 bình sữa của bấy bì 28 thế là chốt luôn, bú 2 bình này thì hết cay là cái chắc, xong xuôi thủ tục là được lên phòng liền, tính ra phòng bên này nhìn cũng được phết chứ đùa

Xông hơi được lúc thì bé vô, nhìn vòng nào vòng nấy căng mẩy nhìn đã con mắt rồi mình kêu em chờ xíu anh xông thêm xíu nữa rồi anh ra, bé vâng dạ liền, chờ mình ra em cầm khăn lau người cho mình rồi dẫn mình ra ghế mà 2 cặp zú sữa đó làm mình không thể nào nhìn vào mắt bé được núng nính gọi mời quá thế là vừa nói chuyện mình vừa lân la sờ mó người em khám phá, v1 em bự mà v2 nhìn nhỏ nhắn xinh xắn quá chừng , v3 thì căng tròn v4 thì bé kêu vào bồn đã

Nghe phát là bế em đưa vô bồn luôn khám phá liền v4, 1 bể đầy nước mà sờ vẫn cảm nhận được nước nôi em ra nhiều đụng phát là rỉ nước rồi em bảo mình ăn hiếp bé , bé muốn được chủ động, lại gu mình nữa càng chủ động càng dăm lại càng thích, bé leo lên người mình rồi tắm rửa 2 cặp bưởi núng na núng nính đưa trước mặt làm mình phải bú bình liền, nghe bé rên mà sướng lỗ tai thật chứ

Chuyển qua giường là bé đấm bóp liền tay, day day ấn huyệt làm bài body quá tuyệt , làm cũng lâu à phải 25p chứ ít đâu chắc tại thấy mình hưởng thụ quá nên bé làm lâu cho 1 xíu, xong bài khỏe là tới bài mệt, mọi thứ đều nhịp nhàng từ kích thích đến bj, em bú mút như người yêu đặc biệt hay dí zú vào mặt mình làm mình thèm chảy dãi lun hà, và tất nhiên là end với quả 69 thần thánh rồi, húp trọn nước từ v4 em đúng kiểu nước thánh chữa lành tâm hồn luôn, xong bé lau người rồi đưa mình về

Tic camapro tài trợ
Tip như quy định

• Like
Điểm cảm xúc: thangkhung and Súng máy

Massage An Khang

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
107
651