Gò Vấp 28 bất đắc dĩ thành 69

Lượt xem: 1,144

TAPSUMINI

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
12/2/23
Chủ đề
7
57
26
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhận được mail từ mod Dory là mình có được 1 mã code nên trong chiều đó sắp xếp qua Hera liền luôn cho nóng

Check trên *** thì mình thấy ok bé 27 nên đã inb và book bé 27 liền luôn

Chiều mình tới nơi thì mình mới nhận được tin là bé 27 chưa tới làm và có xin off hôm đó , cũng khá là buồn nhưng cơ sở có giới thiệu qua bé 69 cho mình nên thôi cũng chấp nhận

Khi xác nhận ok hết thì mình được mời lên phòng luôn . Tranh thủ vào phòng xông hơi xíu vì đi đường mắc mưa nên người hơi mệt xíu . Ngồi được tầm 5-10 phút thì bé vào mình tranh thủ ra luôn vì sợ bé chờ lâu . Vừa bước ra nhìn bé rất là bén nha với một bộ đồ ren màu đen là mình khoái luôn rồi . Bé lau khô cho mình và ngồi nói chuyện với nhau được một xíu thì bé mời mình vào bồn luôn

Do đợt trước mình đi không có bài mơn trớn nhưng lần này đã được bù đắp lại , bé mơn trớn rất nhiều và có lick vài đường trong bồn

Tắm xong ra massage khoẻ thì bài của bé rất tốt , mấy nay người ê ẩm mà bé làm mạnh nên mình rất thích

Bài khoẻ xong thì bé kêu mình lật người lại để tới bài mệt , bé bắt đầu mơn trớn từ dưới lên trên rồi từ trên xuống dưới rồi bé bắt đầu BJ mình . Được một lúc thì mình kêu bé vào thế 69 để mình khám phá V4 của bé . Sau cùng là mình trụ không nỗi nữa phải bắn luôn

Trong lúc nằm lấy lại sức bé vô vệ sinh lại rồi ra massage đầu thư giãn + nói chuyện một xíu rồi mình mới đi tắm và ra về

Face : Cute phô mai que

V1 : To và rất chắc hàng real đàng hoàng

V2 : Chưa loli lắm

V3 : To

V4 : Hair hơi nhiều không được gọn

Service : 8/10

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and KamaSu

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
546
0 ₿
Sory a zai vì phải đổi ktv không như mong muốn ạ . E xin cảm ơn a đã quay lại trải nghiệm cùng với sự hài lòng a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống ạ