Q.10 [ 28 Minh Long ] Thực hành Bí Kíp Lụm Lặc cùng nàng

Lượt xem: 984

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
14
88
55
0 ₿
Thân chào các bác , trong thời kỳ 4.0 như này thì cái việc học hỏi các bí kip để đi mx sao cho tốt nhất là tui rất khoái và sau bao kỳ tích góp nay quyết áp dụng 4 cái bí kip " lụm lặc "

Bí Kíp 1: Tìm hiểu dịch vụ
Cái này thể hiện chất lượng của từng cơ sở , họ đưa giá vé thì cũng phải có dịch vụ tương ứng và quan trọng mình phải tham khảo để biết dịch vụ đó đáng hay không ? tui xác định đi random nên chọn vé thấp thôi để thực tập.

Bí Kíp 2: Tạo Ấn tượng khi gặp bé.
Một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ. Xã giao cũng được , thân quen càng hay, đủ để lấy một cảm giác gần với bé rồi. Và mọi việc bắt đầu từ đây, khi bé có thiện cảm sẽ rất dễ mà hành động :3onion24:

Bí Kíp 3: Giao Lưu Tạo Sự Gần Gũi
Thiện cảm rồi thì bắt đầu gần gũi, lúc này bác nào người mùi thuốc lá hay mùi bia rượu rất dễ rớt điểm, còn kểu non tơ thì sẽ ưu thế hơn nhiều ( qua khảo sát 99,99 người :ami-(47):)

Bí Kíp 4: Hành Động
Trước nhất là sự vuốt ve gây kích thích và nếu bé thuộc dạng nào mình sẽ cảm nhận được đến đâu ngay.

Bé nói chuyện vẫn mang chất ngây thơ , chân chất lắm. Khuôn mặt thì không sắc xảo nhưng được cái xinh vừa đủ yêu .
Do bé mới nên còn chưa có những tuyệt kỹ về tắm nên cảm nhận bé tắm theo một sự tự nhiên, kỳ cọ gội đầu, rữa ráy sạch , kết hợp với đường lưỡi khá điêu luyện, lưỡi lê la, la liếm, uốn lượn trên khắp cơ thể, rồi bé kêu ra giường bé massage cho để ngâm nước nhiều cảm lạnh :ami-(44):

Mx khỏe : Nhỏ nhỏ mà có vỏ , đấm bóp ổn lắm, mạnh nhẹ thì mình có thể yêu cầu nhưng cơ bản là đủ lực.
Mx mệt : một cảm giác nhè nhẹ và từ từ len lõi như môt dòng suối chảy nhè nhẹ , sau đó là một hơi ấm của bé bắt đầu trườn theo dòng suối ấy , chiếc lưỡi thì nó như muốn lấy hết dòng suối cho khô , mà lạ cái là tuy thấy rất bình thường nhưng cảm giác rất là thật, nhẹ nhàng và không hôi thúc gì, cứ như đang nằm với em vậy. Sau đó tui lật lại thì ôm em cái , hít thật sâu hương thơm từ cổ gáy em ấy và cả hai như nóng lên bắt đầu em đi đường lưỡi khắp cơ thể và tui thì chỉ biết vuốt ve cái cơ thể được tạo ra như dành cho tui một cách say mê nhất, và cái điểm ướt át nhất cũng là cái lúc tui thấy người như sung sướng nhất với em. Cuối cùng tui được khai pháo một cách mãnh liệt.:cuteonion41:

Hồi sức nữa đây: em sau khi rữa tay xong bắt đầu xoa bóp đầu và tay rồi tui ra để em tắm lại cho sạch sẽ. một lần này thì tui gửi em một nụ hôn , rất thấy gần với em lắm.:ami-(16):
Kết thúc buổi đi thực tập mà về rất là hài lòng, với hình ảnh cô bé xinh xinh ngây thơ, trắng mịn

Tic : 700K đồng giá 399K camapro
Tip: 700K bonus thêm 100K vì sự ngây thơ, nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.