28 Rừng Xanh

Lượt xem: 2,099

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tekoteko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/7/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Thân chào các chiến hữu, sau vài tháng từ ngày hết cách ly, mình bắt đầu đi xả lũ :D Lần thứ 2 ghé lại Rừng Xanh, nhìn mọi thứ được sửa sang lại rất đẹp.
Mình chọn gói Vip Thái tình yêu (700k có code còn 490k) và lựa bé 28.
Cơ sở vật chất ở đây sạch sẽ, có điều phòng xông khô bị hư, hơi tiếc nên cho 7/10 B16
bé 28 có khuôn mặt ưa nhìn, xinh xinh.
V1 6đ cam
V2 7 có tý lipit
V3 7đ
V4 8.5

Lúc mới vô thì em có tư vấn mình về vé và khuyên nên đi vé 1tr5, nhưng cũng lâu rồi ko đi nên mình kêu ẻm để lần sau (mặt buồn hẳn với bắt đầu ít nói)
Em massage khỏe cũng khá ok,đá nóng, chườm đầy đủ chỉ có quên massage tay B58
Đến màn massage mệt thì phải nói rất công nghiệp B92 em đi thái mà chỉ cọ cọ trên lưng với mông thôi,quay úp lại thì có mỗi ngực. Xong em vô bài chính BJ cho thằng em, mình cũng thử khám phá V4 của em nó nhưng em nó ko cho B31 Đâm ra chán nên cố gắng out sớm rồi về B58.

Lúc về thì có được phục vụ trứng lộn khá ngon B25

Đánh giá tổng quan so với ngày xưa thì lần này CSVC rất OK, nếu phòng xông khô ko bị hư nữa là tuyệt vời. Còn KTV thì hơi buồn B49

Đính kèm

103.2 KB · Lượt xem: 302

Massage Rừng Xanh

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/3/18
Chủ đề
1
4
2
31
massagesaigon.net
0 ₿
Massage Rừng Xanh đã nhận được thông báo từ BQT diễn đàn về buổi trải nghiệm không được vui của anh . Cơ sở xin chân thành xin lỗi anh về sự cố anh đã gặp.
1/ Về hệ thống phòng xông, cơ sở đã kiểm tra lại và tiến hành sữa chữa khắc phục .
2/ Về KTV 28 cơ sở đã gặp trao đổi và bé cũng đã nhận lỗi về phần phục vụ anh chưa được chu đáo, và cơ sở đã cảnh cáo bé. Và với mức cảnh cáo ấy thì bé cũng đã khắc phục tốt hơn và sẽ không còn tình trạng ấy xảy ra lại.
Massage Rừng Xanh chân thành cảm ơn anh đã đến và hy vọng anh sẽ tiếp tục ủng hộ cơ sở.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.