Gò Vấp 28 win: nhỏ nhắn xinh xắn

Lượt xem: 709

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
vào 1 buổi chiều mưa gió , đang rãnh rỗi nên thằng nhỏ nó sinh nông nỗi các bác à , đang nằm nhà thằng bạn bên phía Gò Vấp chọn Win làm địa điểm hạ cánh xem sao , qua cs dô quầy check code thủ tục xong thì được lễ tân tư vấn chọn KTV , lướt lướt ipad một hồi thì tui chọn thử bé 28 coi sao , nhìn cũng tạm ưng con mắt.

vào phòng thay đồ này kia là tui dô phòng xông luôn , dô nó ấm mà đã cái người ngồi dăm ba phút là bé bước vào , tui xông xong thì ra luôn vừa ra thấy bé chào hỏi lịch sự , rồi ra ghế chọ bé đấm bóp vài cái rồi cùng với bé vào bồn

Phần Onsen tắm trong bồn thì em làm rất bài bản, làm rất nhiệt tình, tuy v1 không phải thế mạnh của em nhưng em vẫn làm mình cảm giác rất hưng phấn bằng nụ hôn và BJ nhẹ nhàng nhưng sâu lắng. Ôm ấp mơn trớn nhau rồi tốc độ bj ngày càng tăng cao, cảm xúc dâng trào, pháo hoa bắn tung tóe. Sau khi rửa sạch qua giường em phục hồi tinh lực.

Phần massage khoẻ này là phần mình thích nhất ở bé này, đánh bóp cực kì có lực, bài bản không thiếu xót phần nào

Rồi tới làm thái, bé này làm thái cũng rất sướng nha ae, đi lưỡi khá sướng nha các bác , bé vừa làm rên đã lắm. mình lật người lại bé dùng cặp loa đi không chừa sót 1 chỗ , bé dùng cặp dú chà tiếp thằng nhỏ mình , tay chân mình cũng kh được yên nên cũng tìm dú mà bóp được 1 lát mình tìm dú mình bú luôn. tiếp đến bài 69 , bé chuyển bài rất hay di chuyển chầm chầm con bướm bé ở kế bên mình lúc nào kh hay luôn. vỗ vài nhịp rồi úp cái mặt dô mà húp. sung sướng được kha khá thời gian là tui chịu thua trước bé.

chấm điểm bé 28
v1 cam vừa vặn bàn tay
v2 eo thon gọn
v3 vỗ cũng sướng tay
v4 đẹp gọn gàng, nước dư sài

Tic: 700k còn 299K giờ vàng
Tip: 700K

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Em Còn Xanh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.