Event T3 Q.7 [ 287 - PT ] 07 dáng ngon, bj bao phê, nhiệt tình

Lượt xem: 923

Tôn Hành Giả

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
16
55
31
2 ₿
Cuối tháng tâm trạng nôn nao, chờ ngày lương về, cảm giác xôn xao đến rạo rực, nên quyết định làm một xuất xoa bóp cùng các bé, quyết định địa điểm dừng chân là Phát Tiến, nay thay da đổi thịt thành massage 287 (PT), đến nơi gửi xe, cảm giác đầu tiên là cơ sở hoàn toàn mới, sạch sẽ, sang trọng, trao đổi với lễ tân và đưa code giảm giá, được giới thiệu vài bé mới khá xinh và hợp gu, quyết định chọn bé 07, ngồi uốn ly trà gừng thấm giọng, rồi được phục vụ dẫn lên phòng, hôm nay mình bỏ qua bước xông hơi đợi bé vào.
:cuteonion39::cuteonion39:

Cảm giác đầu tiên gặp bé thật bất ngờ vì vẻ xinh xắn, với dáng body chuẩn 3 vòng tạo nên vẻ quyến rủ đầy gợi cảm, không thể rời mắt, sau vài dòng tâm sự cùng bé được bé dẫn qua bồn tắm cùng bé, bé tuột xiêm y xuống lộ ra cái body đầy kích thích, bé từ từ tắm nhẹ nhàng, sạch sẽ từ đầu đến chân, kết hợp với làm tình bằng đường lưỡi điêu luyện, rồi bé bj khá nhiệt tình, cảm giác thật sự phê, tốc độ được tăng dần the cảm xúc của cả 2, và rồi mình không thể cưỡng lại sự kích thích ấy và đã out trong bồn, bé rữa sạch sẽ rồi diều mình ra giường.:cuteonion4:

Khỏe: Tay bé nhẹ nhàng chạm vào lưng mình, cảm giác ấm áp tràn ngập khắp cơ thể mình. Với đôi tay tinh tế và những động tác chuyên nghiệp, bé đang xoa bóp cho mình trông rất yêu thương. Tóc đen thẩm của bé được thả lơi và che kín nửa khuôn mặt nên chỉ để lộ đôi mắt sáng trong trẻo và gương mặt xinh xinh khiến người ta không nỡ rời mắt.

Làn da trắng mịn màng của bé luôn tôn lên vẻ đẹp và thu hút mọi ánh nhìn, giọng nói nhẹ nhàng gợi lên sự ấm áp và thoải mái. Những ngón tay thon dài của bé di chuyển một cách nhẹ nhàng và khéo léo trên lưng mình và đến mọi ngỏ ngách, cho mình cảm giác thư giãn, nhẹ nhàng và bình yên đến rùng mình :cuteonion57:

Bé thật đặc biệt và tài năng. Cách bé xoa bóp cho mình với những tác động nhẹ nhàng và tạo cho mình cảm giác thư giãn và hưng phấn. Đôi tay bé chạm nhẹ, trượt khéo léo theo đường cong của cơ thể mình, giúp mình giảm bớt căng thẳng và mệt mỏi sau một ngày làm việc dài.
:cuteonion41:

Mệt: Màn 2 bắt đầu với giọng nói bên tai đầy quyến rũ, hơi thở hì hụt, kết hợp âm thanh JAV tạo cảm giác kích thích dương vật đến lạ thường, rồi bé cũng từ từ với đường lưỡi từ tai xuống ngực rồi đến vùng đùi, sau đó bé đi lưỡi vòng vòng vào trung tâm ngã 3 tình yêu, bé bj thật tê tái, nhìn thấy gương mặt bé thật dâm đãng làm sao, rồi bé đổi tư thế 69, mình cũng tranh thủ khám phá vùng 4 siêu quyến rũ của bé, se khít nước nôi tràn bờ, mình nhịp nhàng theo nhịp bj của bé, rồi tăng tốc độ nhanh dần và cả 2 phát ra âm thanh rên trong sự thăng hoa của cảm xúc. Bé tắm lại sạch sẽ rồi chia tay bé ra về.

Bé thật tuyệt vời và đáng yêu. Bên cạnh vẻ đẹp kiều diễm của bé, còn là sự chăm sóc ân cần đến từng chi tiết để mình cảm thấy thoải mái và thư giãn.

Tic: 1200K còn 600k camapro :D
DKJD2Q
Tip: 1200K

Thanks @Lục A Ka@Dory
3a.jpg 3c.jpg

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tôn Hành Giả đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Con Số Gì Đây and Chicago

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
77
0 ₿
chúc mừng bác, bác này cũng chịu màu mè nhỉ