Event T3 Q.7 [287 (PT)] 17 Tuyệt đỉnh yêu thương

Lượt xem: 778

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
209
142
15 ₿
CN nằm nhà buồn chết được, rủ bạn bè toàn bận, đi với gấu, đi với gia đình, rồi không thì cuối tuần ở nhà lo cho con , chả biết con nào nữa , buồn quá chạy ra ngoài hóng gió, gió đâu không thấy thấy mây đen nó dí sát đít vậy số đã định rồi bắn vào luôn ngay 287 (PT) .

Cũng từng đi massage nhiều nên kinh nghiệm cho thấy là không bao giờ chọn qua ipad, tự theo tua, vậy đỡ tuột hứng hơn, thanh toán vé lấy code giá còn khá là mềm , tip luôn 50k cho mấy phục vụ để máy em nó vui , mấy bác đừng có tin là đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn , phục vụ chỉ biết kêu tua thôi ae

Lên phòng thay đồ rồi chui ngay vào xông phát, chu choa nó đã thiệt. Ngồi mà mồ hôi nó tuôn như tắm vậy, bao nhiêu cái buồn cái bực nó cũng ra theo, chẳn lẽ đã rồi về ta keke. nhưng vừa mờ cừa ra thì một cô bé đang đứng chờ từ lúc nào, cô bé mặc chiệc áo ren quen thuộc, lấp lo cặp ngực to muốn phi ra khỏi chiếc áo nho nhỏ của cô bé, bé lại lau người vừa lau đến thằng nhỏ mà bé đã bóp nhẹ phát , ui nó tê à. hai đứa lại ngồi rồi sờ mó khám phá một hồi thì người nó ngoài khô mà trong thì nóng rạo rực vậy là em đưa vào bồn trụn nước hạ hoả keke.

Tắm hạ hoả, em cũng không ngừng trêu tui, vuốt ve mà tui muốn out phát luôn với em , tắm táp khá kỹ, sạch sẽ rồi em tra tấn bằng chiếc lưỡi thần thánh, click ti rồi xuống tới thằng nhỏ bé bj tới tấp nhưng nhẹ nhàng, em cũng quay qua cho mình sờ mó v4, ôi nước nôi khá nhiều, em tăng nhịp mình cũng tăng nhịp rồi out trong sự thỏa mản, em rửa sạch lại rồi cả 2 qua giường nằm nghỉ
Em nói massage lưng cho mình, nhưng mình nói thôi, em nằm chơi với a đi cho khẻo rồi lát massage sau, cả 2 nằm ôm ấp nhau, ngủ hồi nào không hay, giật mình dậy chắc cũng được 15p, nhìn em mà hôn nhẹ 1 cái, đúng là cảm giác như đang nằm bên người yêu, em ấy lăn qua nằm lên người mình, em hôn từ cổ, tai xuống ngực, rốn, đùi rồi đến ngã 3 tình yêu, em dùng chiếc lưỡi liếm nhẹ các viên bi, đá đá ôi phê gì đâu

Thái : bắt đầu màn du lịch khám phá , tui thích cảm giác nằm mà được em nó trườn nhất, cực kỳ tê tái , em đi ngực với cái dầu mà cảm giác cái bầu ngực to em nó chườm vào với đầu ty đi rất sướng, em trườn lướt qua khe mông tay thì phồi hợp nhẹ nhẹ , sau một hồi lật người lại thì nhóc đã say hi với bé, bé bắt đầu thi triển màn bj lick ty , các thứ, cuối cùng cũng đã được một màn out trong sự lên đỉnh tuột độ . em vẫn tiếp tuc vắt đến từng giọt cuối cùng. cảm giác nhột nhột, quíu quíu lên tiên là đây.
Tắm rữa rồi em đưa ra về hẹn gặp lại em một ngày không xa

KTV 17
Face: mặt xinh, vui vẻ, da mịn
V1: khá to, bóp sướng gì đâu
V2: eo vừa, có xí lipit
V3: chắc nịt
V4: nước nôi đầy đủ, không bị khô hạn

Tic 600k code camapro 50%
Tip: 1200k bonus thêm 100k

1a.jpg 1b.jpg

Massage Phát Tiến

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/11/21
Chủ đề
24
83
36
0 ₿
Massage 287 (PT) cảm ơn anh @Anh Lang Thang đã tin tưởng ủng hộ đến sử dụng dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Rất vui và hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

• Like
Điểm cảm xúc: Căng Ngực

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Anh Lang Thang đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Căng Ngực