28DBBT - Gặp gỡ chị đẹp với kỹ năng có lực hấp dẫn

Lượt xem: 3,240

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Chào anh em, nay mình lại được dịp ghé lại Dubai để tiếp tục thăm dò tình hình. Cảm ơn cơ sở và các Mod đã tài trợ cho tiết mục này.

Sau khi chị Cá @Dory gửi cho món quà nhỏ, trong lòng mừng rỡ hăng hái quay xe về Dubai Bình Tân để nhận quà. yociexp83

Cũng như mọi khi đến nơi chạy xe xuống hầm, thả dốc thắng lại cái éc.. lếch bánh, bỏ đó rồi lên quầy, keke.B32

Phần quà là quà tự chọn nên mình chọn bé 28, nghe đâu mới vô tầm tháng đổ lại gì á.

Trong lòng nôn nao không biết số mới thế nào đây, mới vậy thôi nhưng kinh nghiệm chắc cũng đầy mình rồi. Hê hêB11

Trong khi chờ đợi em, vào xông hơi tí cho đỡ lạnh lẽo, ấy mà vừa vào em đã gõ cửa bước vô rồi, thôi ra luôn, nôn quá mà

Ấn tượng từ cái nhìn đầu tiên là em ấy đúng hợp gu mình. Gương mặt rất xinh, dáng mảnh mai thon thả, làn da trắng mịn màng. Tuy vòng 1 và vòng 3 không phải là thế mạnh của em, nhưng em ấy mang đến cho mình nhiều bất ngờ khác thú vị hơn.B05

Hai đứa ngồi nói chuyện tán dốc này nọ, ăn trái cây uống nước suối. Tưởng em là người con gái nết na thùy mị, ăn nói dịu dàng lễ phép, nào ngờ trong ít phút em đã bộc lộ bản chất "yêu ma" của mình khiến đối phương khó mà đỡ nỗi.yociexp28

Em trấn lột mình, không còn mảnh vải che thân, sau đó em lao tới đè mình xuống hôn lên cổ mình rồi lần xuống dưới click ti, tưởng tượng em sắp sửa cấu xé con mồi vậy, ghê quá các thím ơi. Bắt đầu em vứt bỏ áo yếm ra, em cọ sát thân thể vào người mình, tiến gần lại hôn môi, cái hơi thở ấm áp nó đê mê làm sao ấy.B25

BJ tại chỗ là kỹ năng độc đáo của em khiến mình bất ngờ và sung sướng, em BJ toàn tập, không dùng tay, chỉ biết dùng miệng kích thích thôi, hehe.

Và còn rùng rợn hơn nữa là BJ xong em chuyển sang cho ăn món cháo lưỡi thần thánh nổi hết cả gai óc, ăn mà tê tái nhưng cảm giác như sắp bị hút hết chân khí vậy. Nguy hiểm chết người thiệt mà B30

Sau khi tắm rửa sạch sẽ xong xuôi, nhảy lên giường cho em massage mặt, em làm thật là sảng khoái chuyên nghiệp, còn phần đấm bóp thì cỡ 60-70 phần trăm công lực thôi nhưng cũng nhiều bài.yociexp21

Sẵn mệt rồi thì không muốn khoẻ nữa cho mệt tiếp, em làm Thái cho mình mà vừa trườn lên trườn xuống tay thì moi móc tìm thằng nhóc mình, nằm úp vậy mà còn ráng sờ soạng thằng nhỏ cho bằng được. Thấy em bắt đầu hưng phấn lên, em trườn cả vòng 4 lên đùi mình luôn, mình cảm nhận được nước của em đã rỉ ra và dần dần là ra rất nhiều.B25

Em áp sát lại cho mình bú bình, tay mình mặc sức khám phá vòng 4 em, nghe được tiếng em rên rỉ nhỏ nhẹ, rất thật, không hề có chút giả tạo nào, một hồi nước nôi đầm đìa cả tay mình, quả thật là hứng lắm rồi đây, không lẽ làm bậy luôn chứ, mà ráng kiềm chế không làm sai quy định được.B82

Sau đó chịu hết nỗi kéo em xuống để cho em BJ, như mình đã nói ở trên em BJ liên tục luôn, hoàn toàn không đụng tay. Ít phút sau thì mình cum in alo ( CIA) luôn. Không biết các bác thế nào nhỉ, chứ mình khoái rồi đoá

Sau đây mình xin đánh giá tổng quan sơ bộ về em

Face: 10đ đối với mình vì em rất xinh
Vòng 1: khoảng 82 - 84 hơi nhỏ nhưng nhìn cũng đẹp 8đ
Vòng 2: gọn gàng
Vòng 3: 8đ
Vòng 4: 9đ

Cảm ơn món quà của chị Cá @Dory.
Tip theo sự hài lòng và sự bức phá của em, nhưng không phá giá đâu nèyociexp73
Thks mọi người đã đọc

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bé mới vào làm.. Mà h đang hot ở DBBT dữ v trời.. Với các skill này thì chắc phải thử 28 này quá..... Chúc mừng bác nhak

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

Xiexie

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
2
65
40
27
0 ₿
Quao quao nghe bác thuật lại ôi sao đê mê thế ko bik . Quá hay

Gà massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/7/20
Chủ đề
4
48
5
0 ₿
Nhìn thấy đôi mắt chết người, nhưng không biết body thế nào. Giờ mới thấy bài review của bác, thanks bác.