28tđk.phong cách happy

Lượt xem: 4,586

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pippo85

Tập Sự
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
258
306
37
Kim Cương
0
Game point
0
chech thử đi bác....định mời bác cf nhưng e chợt nhớ ra e ko có zalo của bác....mình đến với nhau nhé...0969861909
Có lí do riêng nên tui quy ẩn giang hồ rồi. Giờ o chuột bạch kiếm thông tin cho a e đc. Với lại giờ dđ mình cao thủ nhiều như mưa. O có tui cũng có mấy a e khác check à. Goldenboyfc đâu vô rp đi kìa
Cũng nói sơ sơ là ngoại hình e này đẹp lắm. Còn cái khoảng kia thì chắc cần cải thiện nhièu

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
34
Kim Cương
0
Game point
0

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
34
Kim Cương
0
Game point
0
Có lí do riêng nên tui quy ẩn giang hồ rồi. Giờ o chuột bạch kiếm thông tin cho a e đc. Với lại giờ dđ mình cao thủ nhiều như mưa. O có tui cũng có mấy a e khác check à. Goldenboyfc đâu vô rp đi kìa
Cũng nói sơ sơ là ngoại hình e này đẹp lắm. Còn cái khoảng kia thì chắc cần cải thiện nhièu
bác giấu đầu lòi đuôi, quy ẩn giang hồ mà bít e này đẹp lắm....khoản kia la khoản gì bác;);););)

• Like
Reactions: pippo85

phudu99

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
Kim Cương
0
Game point
0
Mấy huynh chém gió tầm bậy, hại chết mấy em đó..đang trong giai đoạn căng mà các huynh bàn tán um sùm ,sợ hugo o biết phải o.....lạy mấy huynh

• Like
Reactions: forget me not

pippo85

Tập Sự
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
258
306
37
Kim Cương
0
Game point
0
Mấy huynh chém gió tầm bậy, hại chết mấy em đó..đang trong giai đoạn căng mà các huynh bàn tán um sùm ,sợ hugo o biết phải o.....lạy mấy huynh
Ông tào lao quá ông ơi. Ông tưởng ông là ai? Thánh nhân chắc. Đẹp thì ng ta nói đẹp chứ nói gì sai mà bày đặt lên mặt ở đây. Có mún ra oai lấy lòng ai đó thì cũng nên chọn đúng đối tượng chứ đừng cắn bậy tùm lum vậy nhé. Đồ ba láp ba sàm

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
34
Kim Cương
0
Game point
0
căng cái con khỉ.........hugo biết thì làm gì....biết cái gì mà biết...tào lao...viết bài để nâng số bài viết ah......
Thì là khoản đó đó.
Tui nói quy ẩn là hok có đi số mới nữa nên hok có rp đc thôi à
hây da....e lại cứ tưởng bác nghỉ lun rồi chứ

• Like

pippo85

Tập Sự
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
258
306
37
Kim Cương
0
Game point
0
căng cái con khỉ.........hugo biết thì làm gì....biết cái gì mà biết...tào lao...viết bài để nâng số bài viết ah......

hây da....e lại cứ tưởng bác nghỉ lun rồi chứ
Sao mà nghĩ lun đc. Bỏ uổng. Hehe

• Like
Reactions: gauconhamchoi

gatapboi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
0
25
12
Kim Cương
0
Game point
0
Tình hình cu ba hết căng oy. . chắc đứt dây nên hết căng.. 20 w 09 hình như số mới ở tdk hả ae....ai bik cho xin chút inf

• Like

Aongucnano

Tập Sự
Luyện Khí Massage
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
35
Kim Cương
0
Game point
0
Tân đông kinh có 3 em mới 09.19.20. Em nào cũng hot . Hot nhất là em 20 . Vô phòng là úmbala lột áo ra và nịt ngực ra . Nude phần trên . Tha hồ bú bình.

phudu99

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
Kim Cương
0
Game point
0
Ông tào lao quá ông ơi. Ông tưởng ông là ai? Thánh nhân chắc. Đẹp thì ng ta nói đẹp chứ nói gì sai mà bày đặt lên mặt ở đây. Có mún ra oai lấy lòng ai đó thì cũng nên chọn đúng đối tượng chứ đừng cắn bậy tùm lum vậy nhé. Đồ ba láp ba sàm

lucky09

Tập Sự
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
554
80
Kim Cương
0
Game point
0
Tân đông kinh có 3 em mới 09.19.20. Em nào cũng hot . Hot nhất là em 20 . Vô phòng là úmbala lột áo ra và nịt ngực ra . Nude phần trên . Tha hồ bú bình.

bác đi em 20 chưa mà nói có cho bú bình vậy !

Cancer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
Kim Cương
0
Game point
0
bác đi em 20 chưa mà nói có cho bú bình vậy !
"người cũ nick mới" đó bác, khẩn thiết bảo mod đừng banded rùi mà, haizzz :oops:... qua bài pé 20 còn hỏi v1 thế nào, tên gì, mà bên này biết cho bú bình, spam ko có chọn lọc gì hết, haha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền