29/6/2016 - Massage Đại Nam - Tìm người nơi ấy... mà tìm chưa thấy!!!

Lượt xem: 3,784

TheRock

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
2
8
1
37
0 ₿
Nghe bác Kenneth báo tin bé 53 mới rời Đại Nam, Ngũ đại mỹ nhân giờ chỉ còn Tứ đại mỹ nữ. Không biết có cao tăng, ý lộn, cao nhân nào biết em đã cập bến nào? Hay đã ca bài "vì 1 người đi mãi, chắc ko quay trở về..." :rolleyes:

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ cũng không rõ em đã cập bến nào, nhưng nếu em rời xa luôn các bến ms âu cũng là 1 điều đáng mừng cho em ấy ạ :)

TheRock

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
2
8
1
37
0 ₿
Em cũng nghĩ như bác vậy.... mà sao trống vắng...

Nàng đi xa khuất lòng mong nhớ
Cảnh cũ vẫn đây người xưa đâu?
Dù em bến mới quên anh mất
Nguyện chúc xuân về nơi tim em
(Gửi bé 53 đáng yêu. Bé cười xinh quá... )

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Bác nào biết em nó hay chơi với số nào ở Đại Nam, vô yêu cầu rồi hỏi thông tin cho là biết

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
Bác hay quá e nào ỡ đại nam thành cũng có thông tin hết . hehe ( bác có info e nào massage khỏe thì cho đệ info nha , thanks nhìu ) :)

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Thanks bác nhưng tui chỉ biết những em ưa thích thôi, mấy em khác tui không care cho lắm. 53 này nằm trong top 5 ưa thích của tui mà. Bác muốn ms khỏe, đấm đá tốt thì đi 25, 14, 30, 12 xem thế nào. Để tui tag bác vào những rp của mấy em này đặng tham khảo thêm nhé.

TheRock

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
2
8
1
37
0 ₿
Lâu lắm mới quay lại diễn đàn. Nghe bác nói thấy vui cho bé lắm. Bác có gặp bé gửi giùm lơif nhắn của Rock chúc bé luôn vui và hp. :). Từ lúc bé ra đi mình đi matxa đúng 1 lần rồi thôi... Vì thấy cứ nhạt nhẽo thế nào...
Nụ cười của bé....Phải chi ngày xưa mình xin fb...
Anyway, thanks bác Giấc Mơ đã thông tin lại cho mình nhé. ;)

TheRock

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
2
8
1
37
0 ₿

Lâu lắm mới quay lại diễn đàn. Nghe bác nói thấy vui cho bé lắm. Bác có gặp bé gửi giùm lơif nhắn của Rock chúc bé luôn vui và hp. :). Từ lúc bé ra đi mình đi matxa đúng 1 lần rồi thôi... Vì thấy cứ nhạt nhẽo thế nào...
Nụ cười của bé....Phải chi ngày xưa mình xin fb...
Anyway, thanks bác Giấc Mơ đã thông tin lại cho mình nhé. ;)