Q.5 Camapro 29 BIGBANG - CỰC ĐỈNH BẮN TINH

Lượt xem: 853

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Mấy nay BigBang hot quá và có chương trình ưu đãi nữa nên tui cũng vào lướt xem hình vài bé xong nứng quá phải chạy qua luôn.
Chạy tới thấy thấy cơ sở to đẹp, hầm nổi nên rẽ vào là chạy vô gửi xe luôn, bảo vệ vui vẻ đón tiếp.
Vào lễ tân thấy số 29 và 20 xinh quá, nhưng 20 có người book rồi nên tui chọn 29.
Bước vào phòng thấy cơ sỏ vật chất rất mới, rộng rãi sạch sẽ, không gian giống như những phòng khách sạn 3 sao vậy, cái bồn tắm bự có cả sục khí nữa.
Phòng xông ướt và khô khá phê, không bị quá nóng nên ngồi xông được lâu. Xông hơi xong thì bé cũng vừa vào, ngồi trên Sofa lau ngừoi cho mình hỏi han các kiểu.
Đánh giá sơ về bé:
Face: 7,5/10
Ngực Real: Hệ cam, ti hồng
Vòng 2: Mơn mởn
Vòng 3: Doggy rất phê
Vòng 4: Tỉa tót gọn gàng, thơm tho sạch sẽ
Bé có đôi mắt rất bén và gợi tình, cảm giác như bé làm chủ cuộc chơi luôn á. Ngồi nói chuyện trên Sofa một lúc 2 đứa hôn nhau, nút lưỡi rồi bé nằm dài ra Sofa cho mình từ từ cởi đồ ra và dĩ nhiên nhân cơ hội mình đã dùng lưỡi và ngón tay để làm bé phải ra ướt nhẹp ghế, bé run người đứng dậy không nổi luôn á kk.
Xong bé dìu mình vào bồn tắm, má ơi nước nóng chín chim cò hết, phải xả nước lạnh 1 hồi. Rồi bé tắm táp cho mình rất kĩ, đoạn bé ngồi hẳn lên cậu bé của mình để mà gội đầu cho mình, cô bé kẹp cậu bé trong bồn, phía trước là 2 đầu ti hồng, nứng chịu không nổi, nhưng bé có vẻ rất thích mình bị kích thích như vậy mà không làm gì được, bé cười liếc mắt thoả mãn lắm, gừ được chờ đấy cô bé. Sau khi tắm toàn thân mình xong, bé bảo mình nằm ngửa rồi nhẹ nhàng nâng chân mình lên và hôn lòng bàn chân mình, mút các đầu ngón chân rồi đánh lưỡi lên từ từ lên đùi, lên bẹn, lên ngực, bé dừng lại nút chặt đánh lưỡi xung quanh ngực, cảm giác như bùng nổ. Rồi bé hôn cổ, hôi môi mình hồi lâu rồi bắt đầu bé đánh hạ thằng em, bằng những cú nút sâu, đá trứng cút các kiểu, thật sự thâm niên đi massage đã lâu mà lần đầu thấy cái lưỡi điêu luyện như vậy. Rồi thằng em cũng phải khóc trong sung sướng, đặc biệt ở chỗ, khi mình ra xong bé vẫn tiếp tục ngậm thằng bé BJ liên hồi lâu, cái cảm giác ấy chắc các bác cũng biết, mình rên trong sung sướng phê gì đâu.
Xong xuôi, tắm lại, bé rửa sạch mình rồi bỗng nhiên chà lỗ nhị mình rất kĩ, theo linh tính mách bảo, chắc chắn sắp có gì đó ở đây rồi hehe.
Phần massage khoẻ (7,5/10): Phong cách massage khoẻ của bé như Đại Nam và Minh Tâm ngày xưa vậy á, bé nhấn chỗ nào là đúng chỗ mỏi đó hết nha, nói chung là ổn áp, đá nóng đầy đủ.
Massage Mệt (10/10): không biết nói như thế nào, thật sự ở shot thứ 2 này, trước giờ mình đi đều phải BJ hồi lâu mới ra được, thế mà bé sau khi chà Thái, sử dụng tuyệt kĩ lưỡi xong lại có màn chà cô bé rất độc đáo, moá chắc bé là ngừoi chà cô bé giống như làm tình nhất mình từng được trải nghiệm, lại còn cầm thằng nhỏ của mình nhấp nhấp liên tục cô bé nữa, chịu không nổi bắn luôn.
Tổng kết: Tic 1tr2 (giảm còn 299k camapro), Tip 1tr2.
Sướng vc.

Đính kèm

205.3 KB · Lượt xem: 177
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Cunho99

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
0
12
7
0 ₿
Dạo này bigbag có chương trình khuyen mãi viet bài kèm hình ảnh sau khi trải nghiệm được tặng vé 1tr2 nên đk ae lên bài liên tục nhỉ.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255
0 ₿