(29) Cô Ma bất thình lình ở doang trại C.T

Lượt xem: 4,107

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Trưa thứ 7 oi bức, bất chợt cơn mưa rào ập đến làm tôi ướt nửa thân người. Tôi tấp vội vô lề, đứng dưới mái hiên nhà người ta trú mưa. Bình thường là lấy áo mưa mặc chạy tiếp, nay lại giở chứng lười, đứng cho mưa tạt ướt chơi. Đâu đó chục phút, nắng vẫn nắng mà mưa vẫn cứ rơi, bụng thì đói mà mồ hôi pha lẫn nước mưa làm tôi hơi khó chịu, rồi ý nghĩ ngâm bồn nước mát xuất hiện... Vọt sang bên kia đường gọi vội 1 tô phở nóng, tay bấm điện thoại tin tin thăm hỏi Ad, sau vài phút ăn không kịp nhai thì mưa ập 1 đợt lớn nữa. Cảm giác hẽo ghê, nhưng thôi cứ dầm mưa đi.

Vẫn các chàng trai ấy, đón tôi ngay cửa hiên nhà rồi mời vào trong. Tôi tiến nhanh vô, đọc pass rồi bước đi vội vàng, em trai kêu lại nói anh đợi em lấy nước tí, à à, do tôi bị nóng quá nên quên bén phải có hộ tống mới lên núi được, kaaaa. Leo vài hiệp thì cũng tới nơi, tạm chia tay em zai pv, tôi hồi hộp đóng cửa và đợi... em ấy (29).

Đi mưa, vô xông cho ấm, rất đã luôn mấy bác, tranh thủ chợp mắt 1p để quên sự đời, rồi sau đó ta đã có em. Qua thời khắc lơ mơ thì thức giấc, đèn bỗng rực sáng kì lạ, sao tự dưng đèn sáng ??? Đang thắc mắc thì 1 cái phụt lại tắt điện, cứ như có ai đó bên ngoài cố tềnh chọc tôi vậy. Một chút lo âu, tim đập nhanh hơn mà tự trấn an, chắc ko có moa đâu, hix hix. Tôi lại xông cho cái nóng áp đảo cái lo âu "cóa moa" kia đi, thầm nhủ mình ko phá ai chắc ko ai phá lại đâu, hix. Nhắm mắt thả lỏng cơ thể trong màn khói nóng bùng bùng... Mở mắt thì bỗng thấy cái bóng đen phần trên, trắng phần dưới dạo qua dạo lại. Ồ mèng ơi, "con moa" xuất hiện...

Tua nhanh cho kịp nhé các bác. Em hỗ trợ cật lực thấm mồ hôi, cái dáng ngồi lau cho thằng nhỏ là mún lên máu nhồi, đi tắm sớm cho thỏa thích, hii. Em dáng cao với hai quả cam mềm mọng nước làm tôi bị đơ, để mặc em làm gì thì làm, tôi cứ vuốt ve rồi đứng thẳng, tay bấu bờ eo, ngón tay trùm hai bên mông, em thì lui cui tẩy trần thằng nhỏ.

Em kêu nằm úp nghiêng mặt cho e nhìn, rồi em cứ nude làm khỏe cho tôi, cảm giác phê nhẹ nhàng lắm, và vẫn còn khoái em chà đá nóng rất cừ. Sau 1 thời gian thì em bảo: em làm thái cho a nhé, tôi liền lúc đó bật cười, em nói anh nghĩ gì mà nghe thái là cười... Cười trừ chứ biết nói sao cho vừa lòng em, hiii.

Mát lạnh sống dưng, đoán em đổ gì đó lên người mà nghĩ thầm sao nước nhiều thế, cả thân thể và chảy ướt khăn luôn. Đang lạnh thì ấm, ờ thì hơi ấm của em đã phủ đầy thân tôi. Nhè nhẹ từng cơn rít qua miệng em làm tôi rùn mình mà chịu đựng cái lưỡi em đang xâm lấn mọi thứ trên cơ thể tôi, khó chịu nhất là từng đợt đẩy va chạm bầu ngực kia, tôi căng thẳng hoang mang... Xoay người, thở 1 hơi dài rồi nhìn em, em cười bí hiểm tí xíu... Em hỏi uống sữa ko, chưa kịp trả lời thì em đưa bịch sữa tươi lạnh lên, tôi cười hahaa, tưởng sữa kia kia chớ. Há miệng cho em đổ sữa, có vài ngụm sữa đầy miệng chảy ra ngoài, nuốt ừng ực mà nóng âm ỉ bên dưới, em đổ toàn thân 1 lần nữa và lạnh teo... Em ập người vào tôi, cái ấm lần này ấm cực độ từ ngực áp ngực, mặt áp mặt, V4 áp đùi....

Em vắt ngang người tôi mà trườn, xoay 180 độ vẫn thế, tiếng rên khe khẽ làm động lòng người tôi quá chừng. Em hôn tai mà tôi nổi da gà, hai tay bê hai quả núi trong tay mà xoa, mà vuốt, mà mút... Đôi tay hư hỏng lại đứa trên đứa dưới vào vị trí ấp ủ, rồi tôi đưa lưỡi vào mà mút chặt rồi thả, lại mút... âm thanh đợt cuối cũng đến, mạnh mẽ vương cao rồi rơi trên ra giường, mang hơi ấm của cả tôi và em.

Thay đồ, ngồi uống nước và em vẫn vậy, lon ton vuốt gel tóc, tạo kiểu tóc cho tôi, ui thặc zui. Tôi thì để em làm tóc, tôi làm cái khác, se se, vò vò, ôm ôm .x.x.x...

Sum lại các đợt gặp (29): các chỉ số trên 8.

@em: anh cười vì nhìn em là a zui, đơn giản là vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam, Tiên_Sinh and An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Chúc mừng bác nhak... Bữa ra trận 69 nay ra chiến trường với 29 nữa rồi.... Tui cũng xắp xếp ra trận đú trend theo bác coi sao.hihihi B11 yociexp56

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Thanks bác. Trận nào cũng quánh vài hiệp mới dám lên sóng. Hiii
Bác nhanh nha, cô Vi cô Vi lén lút lém

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Thời buổi cô Vi thì phải đi gặp em Vi mới chất bác ơi... Kkkkk.... Cô Vi tuổi gì với em Vi... yociexp115

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Heee, mời bác xông pha nào

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Thanks bác quan tâm nè, đợi đi vài lượt mới có cảm xúc mạnh bác ah. Hii

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Hí hí, vậy lên sóng xem trùng hợp ko bác

• Haha

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Bác bị ma nữ 29 hấp diêm ah????

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Ad cảm ơn hai bác cao thủ, hai bác là thành viên vàng trong làng massage đó... hahahha

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Ma nữ 29 là có thật hả bác.... Ma nữ hiếp dâm phê nhỉ?