Q.12 - 29 đưa anh lên đỉnh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 29 đưa anh lên đỉnh

Lượt xem: 260

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
44
1,358
315
TPHCM
4 ₿
Bắt chước idol @Súng máy dự đoán 2-1 trận Real,trúng được cái code bên Cẩm Thy. Tối qua ghé trải nghiệm lun cho nóng. Tới cơ sở trình code ra cho LT check 1p30s. Lâu quá hông đi nên xin lựa trên iPad thấy 29 hợp nhãn nên chọn lun,nằm uống trà thêm 5p nữa được dắt lên lầu

Vẫn là căn phòng quen thuộc ngày nào cùng cách trang trí nhẹ nhàng ấm áp,thoát y xông hơi được tầm 10p thì pé cũng lên tới,vuốt nhẹ tấm kính phòng xông thì thấy 1cô pé dáng ngực tấn công mông phòng thủ,thầm nghĩ chuyến này chết Ngộ rồi kkk. Thôi thì trước sau gì cũng chết,được chết trong sung sướng là tuyệt vời rồi,nên ra nạp mạng lun kkk

Thấy mình ra pé liền chào hỏi,rồi lấy khăn lau mặt lau mình không quên lau lun thằng em. Pé dìu mình xuống ghế ngồi uống nước nghỉ ngơi cho khô mình hãy tắm,chứ đứng trước 1cô pé có gương mặt xinh xắn cùng dáng vóc nóng bỏng ntn mình đứng không vững nữa rồi. Trong lúc uống chai Tài Lộc Quá Lớn cũng tranh thủ khám phá cơ thể pé 1 chút

+ V1 ngon lành cành đào , nhất là cặp ty vô cùng chất lượng

+ V2 eo ót đầy đủ lúc ôm bé nó là nứng cu liền

+ V3 chắc nịch quá ngon lành

+ V4 cái này mới là trọng tâm nè,còn Bướm múp múp được bé tỉa tót chăm sóc kỹ càng,thơm tho sạch sẽ

Thủy chiến thì bé là phải gọi là đỉnh của chóp luôn rồi, tắm rửa, kỳ cọ với chăm sóc tới từng cọng lông lun,ở trên vừa cháo lưỡi nghịch ti thằng anh xong cái là cúi xuống để mà bú mút thằng em liền mà được bé này có mấy đường đi lưỡi cực kỳ phê luôn gần như cuốn hết con ku luôn mà với lại nước miếng nhớp nháp mát lạnh nữa đúng là một sự kết hợp không thể nào cưỡng lại được. Năn nỉ pé cho anh ra giường đi chứ mắc công anh ra vô miệng pé mất

Massa khoẻ thì pé làm khá ok,mình đi thì không quan trọng phần này cho lắm

Massa mệt thì với cặp Bưởi size 100 pé chà Thái vô cùng ấn tượng,mình chỉ bít nằm yên mà hưởng thụ , có cái đặc biệt là hình như bé biết tui thích cái thế 69 nên là chìu chuộng tui như người yêu , khúc đầu mơn trớn đi đường lưỡi để kích nứng thằng em xong là chuyển vô thế 69 ngay và liền luôn bé thì dùng miệng để mà liếm với bú con cu tui mà còn được thêm âm thanh bé tập đánh vần nữa nên là cảm giác tui như đang chơi với bé người yêu luôn mà, còn về phần cái vùng tam giác thần bí của bé nó là được tui chăm sóc kỹ càng luôn úp mặt vào mà vét lấy vét để luôn nha, mà nước nôi đâu ra mà chảy ra ê hề đỉnh nhất là khúc cuối tui tranh thủ đá cái hột me bé,lúc này hình như bé cũng bắt đầu sướng rồi thấy rên máu lắm còn rùng mình nữa mà, ở trên thì thằng anh được thỏa mãn cũng chính là lúc thằng em cương cứng hết cỡ, rồi gì đến cũng phải đến thôi,headshot CIA tê tái mà shot này bắn ra xong bé nó còn bú liếm thêm nữa . Nói chung đi bé khá sướng , nhất là khoản chiều với bú Kiu rất đã anh em nên thử

Tic code event
Tip = Tic

Xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn vs cơ sở Massage Cẩm Thy đã tài trợ chương trình này

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91
1,518
581
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh nhiều! Đọc bài review của anh chắc chắn có nhiều bác khoái mà coi :8onion38:

• Love
Điểm cảm xúc: cuonghoib6