Bình Tân - 29 Dubai - Không gặp em là đời anh chẳng ý nghĩa gì | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân 29 Dubai - Không gặp em là đời anh chẳng ý nghĩa gì

Lượt xem: 675

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
92
48
0 ₿
Hóng hớt diễn đàn đã lâu với có xin thêm tí info từ các anh em nên mình mạnh dạn chọn Dubai Bình Tân làm nơi trải nghiệm của mình, alo hotline book bé 29 vì có nhiều anh em khen bé quá .Đúng giờ tui có mặt trước cửa cơ sở được chú giữ xe dắt giúp xe vô hầm còn mình thì đi lên quầy, đưa code cho lễ tân check xong thủ tục thì được mời vô ghế thư giãn ngồi đợi chuẩn bị phòng.
Tầm 5p sau được dắt vô thang máy lên lầu 2 , phòng ốc ở đây sạch sẽ , thơm tho , trang trí nhẹ nhàng ok, phục vụ chu đáo đưa khăn vs quần cho mình thay để xông hơi
Sau khi ngồi tầm vài phút thì bé vào vì nghe danh đã lâu nên nay mới được gặp đúng là dễ thương thật, bắt đầu vào bồn và cả 2 nude 100% và bé ngồi trên đầu bồn bé bắt đầu rữa mặt sạch sạch cho mình đầu mình thì được chạm vào V4 của bé nó cảm giác đã , và cứ thế tới phần tắm cho cậu nhỏ bé bôi sà bông lên và rữa sạch sẽ lần một và bắt đầu bé liếm ti mình tay bé thì sờ cậu nhỏ của mình rồi bé BJ trong bồn cảm giác này chân thật ướt át lắm, và mình kéo bé lại hôn và mình bú liếm ngực bé cứ thế trao dồi màn bú liếm của 2 bên , bé kêu a đứng dậy và bé quỳ gối BJ xém xíu nữa là out
nằm lên giường kêu bé làm thái luôn chứ mình cũng không cần làm khỏe nữa
Mình nằm úp lại rồi bé thoa dầu ở lưng mình rồi dùng cặp ngực của bé đi cả người mình , kiến bò , liếm lỗ tai vành tai mà phê tê lắm , rồi lật ngữa lại bé bắt đầu màn hôn hít và bé BJ thằng nhỏ từ từ rồi nuốt trọn xém tí nữa là out , rồi được cả màn 69 mình dùng lưỡi liếm V4 của bé mà nước nhiều lắm kiểu này chắc ... đã lắm , sau khi 3p50s hết chịu nổi đành out .
trong sung sướng , tắm rữa lại và nằm ôm bé xíu tâm sự rồi ra về .
Đánh giá về :
Csvc : tốt
Nhân Viên : tốt
KTV : 29 , face dễ thương cute
V1 : cam việt nam
V2 : con kiến
V3 : sờ sướng
v4 : nhiều nước thơm tho
Tic : 700 nhờ code camapro , tip = tic
Lock + giữ xe : ly cà phê
Một chuyến trải nghiệm rất tuyệt tại Dubai

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
147
5,028
4,851
59 ₿
'' dùng lưỡi liếm V4 của bé mà nước nhiều lắm kiểu này chắc " ..... chà chà húp dữ bác yociexp41