29 Minh Long hao hao Korean vs kỹ thuật Japanese

Lượt xem: 5,601

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Chào toàn thể anh em, nay lại tiếp tục nhật ký Massa cách đây 3 hôm ku Quản lý có nói sẽ có 4 em mới vào với các SBD 29 15 01 39 kỹ thuật Thái trình độ master mà có em số 29 vs 01 theo như nguyện vọng anh em xinh lung linh mình sẽ đưa chym đi thử trước.

Đến nơi có ku giữ xe ra nói chuyện với giọng lóng ngóng cà lăm dắt xe, vào quầy vẩn ku quản lý quen nên sẳn xem hình trước khi lên thấy em 29 mặt xinh da láng mịn nên lên trước không quên dặn lát cho hình để hữi anh em chiêm ngưỡng. Nay đến lúc đang làm thêm phòng như chị chủ nói nên khá ồn xông hơi được 10' ra ngồi một hồi em nó mới bước vào do mới vào làm nên còn lúng túng nhiều cái. Mà em nó rất là dễ thương vừa vào như chết lặng chỉ dán vào xe trái cây của em hehe. Em nó mở chai suối cho uống rồi mở nước lên bắt đầu màn em tắm anh đầy sự sung sướng trong khi em nó tắm tay không quên nghịch trước do dạo này ngâm chym quá lâu mà em lại quá hấp dẫn.

Đánh giá sơ bộ trước thì em này face tui cho 8đ da mặt siêu láng mịn
V1 Ngon lành cành đào
V2 nhỏ như siêu mẫu
V3 ko phải điểm mạnh của ẻm mà mình củng ko hay hứng cheat cái này
V4 nước nôi lênh láng

Mass khỏe em làm củng khá bài bản mà mình thì giờ củng đang khỏe lắm nên thật không có cảm nhận gì nhiều về khoản này chỉ đang nóng bừng bừng chờ màn mass Thái thì em lật lại mass đầu tay chân và bỗng dưng những đường vuốt ve mơn trớn xuất hiện, em không hay hỏi như những em khác là em làm Thái cho anh nhé mà em vừa vuốt mơn trớn em vừa từ từ cởi xú chiêng ra rồi lần từ từ từ đầu đến chân,một tay trộm đào một tay len lõi qua khe nuối tìm đường suối. Em cho khám phá thoải mái nhưng mún bú bình thì em nó nói chỉ sờ tuy đang hứng mà vậy củng khá buồn mà thấy V1 em còn đẹp em muốn giữ nên củng không khó khăn gì, bù lại đường lưỡi điêu luyện của em lướt trên từng cm da thịt rồi em lần mò xuống đá bi các kiểu vv làm tê tái... Dạo này ứ quá nên chỉ trong 5' đã tung tóe sao dạo này xuống sức quá hay do dạo này ngồi nhiều hay em kích thích quá mà ra vậy hix.

Kết luận. Một số đáng test tại gia trang Minh Long 2 ngày nửa sẻ hạnh ngộ em 01 còn anh em nào đi test rồi tui test số khác kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Boybebong, hiroo and darkhimura

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
nhìn hình mà nuốt nước miếng. Bác pm hình không che cho mình với

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Kiểu này Martin lại hao binh tổn tướng nữa rồi :D:D:D

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
ông thớt cho mình xin hình ko che full hd vào inbox với nha....mịa ơi...nước dãi nhỏ tùm lum rồi nè....

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
Ngon dữ ta

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.