Q.10 29 Minh Long: Nhiệt tình, nhẹ nhàng như NYC

Lượt xem: 1,069

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
149
91
0 ₿
Mình book lúc 5g30 và đến ngay cơ sở, đến nơi thì bạn locker cũng như bạn lễ tân rất nhiệt tình, hướng dẫn và check mã code xong sau đó dắt lên phòng .

Trong lúc chờ đợi bé thì mình tranh thủ vào xông hơi trước, đâu đó khoảng 10p thì bé vào, mình ra nghĩ ngồi cho ráo mồ hôi trước thì bé dẫn vào bồn tắm , 2 anh em ngồi nói chuyện rất vui vẻ, lúc chờ đợi bé còn bóp chân và không quên bóp luôn thằng nhỏ , làm nó cũng chào cờ theo. Đến phần tắm bé tắm rất kỹ và chu đáo, bé hỏi mình có gội đầu ko để em gội cho, nước có vừa đủ nóng ko anh, vừa tắm vừa bj, lau cột, đá bi , mình tranh thủ bóp, bú bình , các kiểu con đà điểu, ôi phê gì đâu!

Sau đó, đến tiết mục massge chuyến ngay địa điểm lên gường, bé massage khỏe rất kỹ và bài bản và có lực, vừa massage vừa tâm sự vui vẻ, bé hài hước và vui tính nữa, đến massage thái bé trườn cặp ngực cạ lên cạ xuống ôi phê quá trời. Chưa hết đâu nha, tiếp theo phần quan trọng nuru, bé dùng toàn bộ người và vòng 4 của bé cạ lên cạ xuống làm thằng nhỏ chịu ko nổi muốn thủng cái giường,mình cũng tranh thủ khám phá vòng 3 căng tròn, và luồn tay xuống vòng 4 khít rịt ướt át. Chuyện gì đến rồi cũng đến, bé tiếp tục bj, lau cột, múc bi liên tục thế là mình cũng ra trong sung sướng và thỏa mãn. Cuối cùng bé lau cho mình, massage đầu, lưng cổ, và đưa mình đi tắm. Kết thúc buổi massage vui vẻ và sung sướng.

Đánh giá CSVC: được biết mới nâng cấp lại nên Phòng ốc rộng rãi, có phòng xông hơi, bồn tắm to

Đánh giá KTV: 29
Face: dễ thương, tình cảm
V1: hệ cam lai, bóp đã tay
V2: thon gọn, ôm sướng như người yêu
V3: căng mịn
V4: khít rịt, nhiều nước

Tic: đồng giá 399K có camapro
Tip 900k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
552
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Dâm Dâm Đại Nguyên Soái đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long cảm ơn anh @Dâm Dâm Đại Nguyên Soái đã đến trải nghiệm và gặp được bé ưng ý
Hân Hạnh được phục vụ anh dài lâu

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác hài lòng ...:ami-(10): v2 thon gọn là thích rùi...:ami-(10):