Q.8 - 29 tưởng không dâm mà dâm không tưởng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.8 29 tưởng không dâm mà dâm không tưởng

Lượt xem: 888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

đại gia bj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
127
63
0 ₿
Café cà pháo với đối tác bên Trung Sơn, đi về tự nhiên nổi hứng matxa, mở đt lên vô diễn đàn thấy gần nhất là Windy nên phóng tới đó luôn

Tới nơi là được đón tiếp chu đáo, nhìn qua csvc thì thấy giống như hình đăng trên diễn đàn, 8đ

Ngồi nghỉ ngơi nghe lễ tân tư vấn và lựa ktv, sau 1 hồi thì mình chọn số 29 với lời giới thiệu là số hot ở đây

Chờ 2 phút xong đc dẫn lên phòng, xông hơi 1 chút để chờ em vô, phòng cũng khá rộng rãi, sạch sẽ, nhiệt độ phòng xông cũng vừa đủ, ko quá nóng cũng ko yếu

Xông hơi 10p xong ra định lấy khăn lau mồ hôi thì em gõ cửa bước vào, bé dáng nhỏ nhưng chân dài mặc đồ khá là sexy, bé vừa vô là nhanh chóng lấy khăn lau mồ hôi mình, vừa ngồi nói chuyện vừa tranh thủ sờ mó khám phá body em thì v1 nhỏ nhưng cũng ok, thường thì mấy em v1 nhỏ lại hơi bị dâm ah

Ngồi nói chuyện 1 lúc thì nước tắm pha xong, em dắt mình vô bồn tắm, bé tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ rồi đi lưỡi, mơn trớn kích thích, em nhỏ nhắn mà cái lưỡi liếm hơi bị phê, liếm trứng cút ngậm lút cán luôn, buổi tối nên tắm lâu dễ bị cảm nên mình kêu bé làm dạo đầu nhẹ nhàng thôi rồi lên giường matxa

Matxa khỏe, bé tuy nhỏ nhưng đấm bóp cũng có lực và đủ bài, làm xong bé bắt đầu thoa tinh dầu trườn thái, vừa trườn vừa liếm khắp người làm phê nhột nổi hết da gà, liếm xong bé lật mình lại và chơi 69, v4 của bé thơm ngon húp ngon lành, vừa liếm con sò của bé vừa nghe bé rên a á muốn bể phòng =))

Quần nhau 1 lúc thấy sắp lên đỉnh sắp bắn nên mình kêu bé dập thiệt mạnh luôn, bé BJ lút cán dập ầm ầm cuối cùng mình cũng bắn tung tóe trong sung sướng

Nằm nghỉ mệt rồi đi tắm rửa lại sạch sẽ, xuống quầy thanh toán và ra về trong êm ái, về tới nhà ngủ ngon luôn

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140