Tân Phú 29 windy- chuyên gia bắt giun

Lượt xem: 1,235

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
cô hồn nhím giựt được trái chuối của sát thủ bút chì john wick chạy tới windy trốn giữa trưa
được a lễ tân mời vô trong, qua tin nhắn oder số 10 (do ông bạn chubeproduction review ok lắm) nhưng tới nơi bé chưa vô ca
Nhím ráng chờ thêm 30p nhưng bé vẫn chưa vào , tính chờ thêm mà a chủ sợ mình chờ lâu nên ra gợi ý số khác và còn nói tặng luôn up vé lên osen 2
mà xui cái quỹ đen đem theo k đủ nên thôi ghi nhận lòng tốt của a nhé

Anh chủ cam đoan bé 29 làm tốt nên nhắm mắt đưa chim cho a luôn
lên phòng xông hơi xong thì bé vào, liếc nhanh thì gương mặt đậm chất miền tây
2 đứa nói chuyện xã giao xíu rồi vào tắm luôn chứ nãy h xông hơi mồ hôi mồ kê nhớp quá

Vào tắm thì bé khá ân cần , ôm ấp tắm táp cho sạch xong nhím ngồi tựa lưng vào thành bồn cho bé thả dê
bé ôm như người yêu rồi lick ti , cái lưỡi tinh nghịch lắm nha lướt tư ti lên cổ rồi lại về ti
khi thằng em ngóc đầu dậy thì bé từ từ lướt xuống và ngậm mút chùn chụt trong bồn tắm
bé cứ miệt mài, nhím cứ hưởng thụ. nhưng đc 10p thì ta nói người ngâm nước nên nó lạnh quá đành xin bé tha cho nhím lên bờ

lên bờ nằm xấp xong nhím bảo : mình tiếp tục nhịp cảm xúc đi em. thế là bé bắt đầu rưới dầu xong bắt đầu chà
nhím nằm cảm nhận thấy là lạ. sao chà thái mà ngực cứng thế nhỉ, ở giữa còn nhớp nháp và cạ cái gì nhám nhám
cứ cảm nhận mãi từ 2 chân lên mông mà chưa hiểu chuyện gì, tới khi lên tới lưng mới nhân ra là bé đi thái cho nhim = v4
:sprite-59:

giờ mới ngộ ra cái cứng là v3 , nhớp nháp là v4, cạ nhám nhám là vườn cỏ của bé
hehe, thái v4 xong quay lại thái truyền thống và thả kiến, bé thả 1 hồi thì tới khu wc
bé lấy tay banh ra và dí lưỡi vào..nhím từ lúc đó chính thức chìm vào sự hoan lạc
bé dọn wc chu cháo ,tận tâm lắm, tính ra cũng cỡ 10-15p gì đó...(về mà sợ mình cong mẹ nó giới tính)
:sprite-269:

sau khi bị bắt hết giun thì nhím quay ngược lại cho bé hút độc
bé lại tiếp tục thả kiến từ cổ xuống ti rồi tới công chuyện thằng em
bé như chú ong chăm chỉ hút mật, bj miệt mài
rồi bao nhiêu tinh hoa nhím cũng đi ra với cái miệng đó

mệt xong 2 đứa ôm nhau nằm nghỉ 10-15p gì đó xong nhím tính đi tắm thì bé nói chưa ms khỏe cho anh mà
bé nói mới nhớ nên nằm sấp lại cho bé ms
bé đấm đá có lực lắm, bài vở ms khỏe cũng chả thua ai nhưng do t,gian nghịch nhau tốn nhiều quá nên đành ms lẹ lẹ rồi tắm còn về
tổng tgian chắc nhím lố 30p mà chả ai thèm lên nhắc. a chủ tâm lý ghê
:sprite-266:

đánh giá MS : 29
face : dễ nhìn 7đ
v1 : quýt (chống chỉ định bác nào thích bưởi)
v2 : có eo
v3 : vỗ đã
v4 : bé bé xinh xinh (phù hợp cho bác nào thích rậm)
skin : có chút mụn (skin care thêm nha bé)
skill : wc , bj chậm và sâu, ít dùng tay
service : nhiệt tình , vui vẻ
kệt luận :
cho bác nào thích thiên về service
-------------------------------------------------
đánh giá anh chủ : nhiệt tình, tâm lý , vui vẻ, tận tâm

p/s : k biết phải anh chủ (quản lý) không tại nhìn ổng uy tín lắm kk
13h30 03/08/2022

hẹn ngày tái ngộ

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Bé Cu To

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/20
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Lố 30 phút tâm lý cái gì tụi nó quên đó , ông lên đây la om xòm em nó bị chửi là cái chắc

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
1 con nghiện thường xuyên lố giờ chỉ đọc k dám rp =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
Theo tui mấy ae làm dịch vụ người ta thường "hết mình" thì khách mới chịu "hết tiền" bác ơi. Còn tặng free up vé thì thư thả t.gian xíu cũng chả đáng gì đâu. :byebye:

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Cảm ơn anh đã luôn tin tưởng và ủng hộ windy….
Chúc a thật nhiều Sk và thành công!