29 windy sài gòn

Lượt xem: 2,532

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Hôm nay ngày lành tháng tốt, đi mát xa cái coi có đổi gió không. Tui cũng các chiến hữu phi đến Windy svh liền. Chỗ này csvc thì khỏi nói ha, đẹp lung linh mà. Nói luôn mấy bé ktv cho nhanh nha các bác.

Vào mua vé xong thì lên phòng như thường lệ. Tui đẩy cửa bước vào thì em ngồi đợi sẵn từ lúc nào. Một bé gái dáng cao thon thả hiện ra trước mắt. Gì chứ dáng thon thả là tui đây ưng rồi đó. 9đ cho dáng của bé. Thích nhất cặp đùi, hahaha. Mỗi người một sở thích, các bác đừng giật mình nha. Như tui là thích mấy bé ngồi lên đùi rồi vuốt ve thôi ah.

Me mãi cũng kéo bé lại lên đùi mình được. Và tiếp đến mục tiêu vẫn là cặp đùi thon thả của bé. Bé thì vui vẻ không kháng cự gì nhưng có đe một câu.

Uh ha. Anh cứ vậy đi ha, lát em thịt anh sau.

Hahaha. Mới vào phòng mà đã thấy thích rồi. Đầu tiên nhìn bé là thấy thích, sau đó là cách bé nói chuyện và pha trò. Cứ ngỡ như quen biết lâu lắm rồi đó.

Trò chuyện một hồi thì cũng vào tắm, xong lên giường. Tui đùa lại

Giờ đến lượt anh bị thịt rồi ha

Anh biết vậy thì nằm im chịu chết với em nha. Bé đáp lại tức thì. Công nhận lanh miệng lanh mồm thiệt luôn chớ.

Face: 7.5 teen nên tui chấm hơi cao

V1: 7đ

V2: 8đ

V3: 7đ

Mà thích nhất vẫn là dáng em thôi ah. Còn sơ vịt thì cũng ổn, em làm đủ bài. Liếm từ dưới bắp chân lên đến cổ. Có đè em lại mà chưa hôn được. Có cao nhân nào vào thử cái nha, nhìn cái môi thích lắm đó. Tiếp đến là thả kiến bò, làm cả người mình nóng ran lên luôn ah. Cuối cũng là Bj miệt mài xen kẽ Hj và đá bi.

Thái độ: 9đ hahahaha. Phần này chấm thấy ok nhất. Bé chủ động cho khách khám phá luôn chứ không đợi khách táy máy nha mấy bác. Thoải mái với em, nên về thái độ mình chấm ok nhất. Từ lúc mình bước vào phòng đã tạo không khí thoải mái. Đến lúc thư giãn lại nhẹ nhàng tình cảm. Đến lúc tui out còn nằm lại cạnh tui như người tình. ^^

Với em 29 này chỉ biết nói 2 từ tuyệt vời dành cho em.

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ 69

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
Windy sài gòn với windy tân phú k liên quan nhau a nhé k cùng hệ thống . Mõi chổ có cách làm khác nhau . A có thể vào bài giới thiệu để bt dịch vụ bên e . Và add zalo để e tư vấn hình ảnh ktv để minh có sự lựa chọn trước khi đến . 0901111528

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.