29 windy sài gòn

Lượt xem: 1,377

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kim Giang

Luyện Khí Massage
Reaction score
76
Hôm nay ngày lành tháng tốt, đi mát xa cái coi có đổi gió không. Tui cũng các chiến hữu phi đến Windy svh liền. Chỗ này csvc thì khỏi nói ha, đẹp lung linh mà. Nói luôn mấy bé ktv cho nhanh nha các bác.

Vào mua vé xong thì lên phòng như thường lệ. Tui đẩy cửa bước vào thì em ngồi đợi sẵn từ lúc nào. Một bé gái dáng cao thon thả hiện ra trước mắt. Gì chứ dáng thon thả là tui đây ưng rồi đó. 9đ cho dáng của bé. Thích nhất cặp đùi, hahaha. Mỗi người một sở thích, các bác đừng giật mình nha. Như tui là thích mấy bé ngồi lên đùi rồi vuốt ve thôi ah.

Me mãi cũng kéo bé lại lên đùi mình được. Và tiếp đến mục tiêu vẫn là cặp đùi thon thả của bé. Bé thì vui vẻ không kháng cự gì nhưng có đe một câu.

Uh ha. Anh cứ vậy đi ha, lát em thịt anh sau.

Hahaha. Mới vào phòng mà đã thấy thích rồi. Đầu tiên nhìn bé là thấy thích, sau đó là cách bé nói chuyện và pha trò. Cứ ngỡ như quen biết lâu lắm rồi đó.

Trò chuyện một hồi thì cũng vào tắm, xong lên giường. Tui đùa lại

Giờ đến lượt anh bị thịt rồi ha

Anh biết vậy thì nằm im chịu chết với em nha. Bé đáp lại tức thì. Công nhận lanh miệng lanh mồm thiệt luôn chớ.

Face: 7.5 teen nên tui chấm hơi cao

V1: 7đ

V2: 8đ

V3: 7đ

Mà thích nhất vẫn là dáng em thôi ah. Còn sơ vịt thì cũng ổn, em làm đủ bài. Liếm từ dưới bắp chân lên đến cổ. Có đè em lại mà chưa hôn được. Có cao nhân nào vào thử cái nha, nhìn cái môi thích lắm đó. Tiếp đến là thả kiến bò, làm cả người mình nóng ran lên luôn ah. Cuối cũng là Bj miệt mài xen kẽ Hj và đá bi.

Thái độ: 9đ hahahaha. Phần này chấm thấy ok nhất. Bé chủ động cho khách khám phá luôn chứ không đợi khách táy máy nha mấy bác. Thoải mái với em, nên về thái độ mình chấm ok nhất. Từ lúc mình bước vào phòng đã tạo không khí thoải mái. Đến lúc thư giãn lại nhẹ nhàng tình cảm. Đến lúc tui out còn nằm lại cạnh tui như người tình. ^^

Với em 29 này chỉ biết nói 2 từ tuyệt vời dành cho em.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Jenter07 Jenter07:
    Ta Duong nói:
    @Jenter07, em ơi hà nội chứ
    thần kinh à, inbox bậy bạ gì đó
  • A Andi:
    Có anh em nào biết phan thiết có chỗ nào massage ngon tí ko
  • T Thiclaca:
    Ae nào biết htgd khu ha huy giap q12 ko
  • A A.Chuong:
    tokyo q3 dẹp rồi hả mn
  • H HienHeo:
    Mới đi massage Hồng Khánh ở trung tâm 3 Hóc Môn về, nói chung là thất vọng tràn trề
  • H HienHeo:
    Ngồi chờ 45' xông hơi cháy da thịt mà chả e nào vào. Nói chung chỗ này xuống cấp trầm trọng, ae checker nên né chỗ này ra nhé
  • H HienHeo:
    Chủ xị dắt 4 ae nữa đi, vào tiền vé tiền tip mình tính hết cuối cùng ôm cục tức ra về.
  • H HienHeo:
    Bỏ cả tiền vé, nói chung là tức
  • L lukuku:
    các bác cho em xin các địa điểm massage ở quy nhơn ạ
  • Garryyau Garryyau:
    Giờ mà còn cs ms dám mở hả ta
  • L lukuku:
    có đó bác mà đa phần là toàn tào lao thôi
  • L lukuku:
    tại tui cbi đi công tác ở quy nhơn ko biết ở đó như nào nên tui mới hỏi các a e trước để tham khảo :((
  • Garryyau Garryyau:
    Quy Nhơn giờ chắc cũng ko chỗ nào mở, mong dịch sớm qua
  • Huynhquochung Huynhquochung:
    nói 1 lần người ta biết rồi ! spam quá @@
  • MeisterV MeisterV:
    Anh em cho hỏi tô châu mỹ tho ktv ổn ko
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    Massage cấm r
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    Ae nào biết chỗ HTGĐ giới thiệu đệ vs
  • nhimxu nhimxu:
    :( hết dịch lẹ đi ngứa ngáy tay chân quớ
  • Nguyenhung19941994 Nguyenhung19941994:
    Có chỗ nào HTGD ok ko anh em
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Chào mọi người
  • A anhquang:
    Có anh em nào ở Long Xuyên không.. Gấp gấp
  • A anhvu3108:
    Có anh em nào nha trang hok???
  • T Traibanh:
    Htgd là gì vậy ae

Du Đạii

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    3
    Windy bên svh với bên Tân Phú bên nào ok hơn bác nhỉ ?

Reaction score
    39
    Windy bên svh với bên Tân Phú bên nào ok hơn bác nhỉ ?
    Windy sài gòn với windy tân phú k liên quan nhau a nhé k cùng hệ thống . Mõi chổ có cách làm khác nhau . A có thể vào bài giới thiệu để bt dịch vụ bên e . Và add zalo để e tư vấn hình ảnh ktv để minh có sự lựa chọn trước khi đến . 0901111528

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.