Q.1 - 2shot rùng mình cùng bé 59 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 2shot rùng mình cùng bé 59

Lượt xem: 839

longxu93n

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/7/24
Chủ đề
1
1
1
miền nam
0 ₿
Xin chào các bác,

Vào 1 buổi chiều may mắn thì em đã kiếm được 1 chỗ khá ưng để review lại cho mấy bác

-Cơ sở nằm ở trung tâm TP nên dễ tìm, em ở xa nên book app đi xe ôm từ LHP đến quán hết mỗi 20k (+1)
-Phòng ốc hoành tráng hơn mấy chỗ khác, y như hình trên web; xông hơi rất nóng và máy lạnh rất lạnh nha

rồi thì vô đề tài nè mấy bác, em gái 59 chân ngắn người miền tây da mịn như trứng gà bóc. Hỏi ra bé nói là mới lên làm. Mặt non mà nhìn có nét dâm nha, mà đúng là em dâm thiệt...

H1. vào bồn tắm táp các bác cứ buông xuôi nằm thẳng là được, em cũng tính vậy mà đâu có ngờ, bé bôi xà phòng rồi trườn lên người em tới lúc này thì thẳng nhỏ thức tỉnh, nói chung là cặp đào bóng lưỡng. Bé bơi trên người em lúc đang chìm trong nước nóng thì thằng nhỏ ngộp quá ngoi lên thở, vậy mà nỡ nào bé húp luôn...nói tới đây thì bé 10 điểm. Trồi lên cái gì bé húp cái đó vậy là xong hiệp 1

H2. nếu các bác chưa biết thì ở đây giáo án rất là dài nha, chưa học xong chưa cho về đâu. Lúc nằm sấp bé sẽ đấm 7749 kiểu rất bài bản. Tới lúc nằm ngửa thì khỏi nói luôn...nhiệt tình như người yêu 18 nên em quyết định xuất thêm...phần bồi dưỡng cho bé

Các bạn quản lý, locker nhiệt tình. Trao đổi thoải mái để kiếm được số nào ưng ý nha mấy bác.

cảm ơn app vs diễn đàn cho mã giảm giá
chúc cơ sở đông khách !

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy