3 lần chinh chiến ở Nhạc Dương

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi LiSora, 24/2/20.

Lượt xem: 1,457

1. LiSora

LiSora Bé Chưa Biết Gì

Kính chào các anh em đồng đạo

Hôm nay xin gửi đến mọi người chút kinh nghiệm đi Nhạc Dương mấy tháng qua của mình.

Lần 1, và cũng là lần đầu tiên đi mát-xa ở Sài Gòn. Hôm đó mình cho locker chọn ngẫu nhiên và kết quả ra một em miền Trung. Ấn tượng ban đầu không tốt lắm vì ẻm mặt hơi góc cạnh và bụng thì có chút mỡ, cũng may là ngực cũng như mông ổn nên mình không yêu cầu đổi. Và trời không phụ lòng người, em này thái độ tốt vượt xa kỳ vọng của mình. Bài khỏe thì em đấm bóp đâu ra đó, bài mệt thì em thể hiện một kỹ năng dùng lưỡi vô cùng điêu luyện, đi đến đâu rùng mình đến đấy. và điều làm mình thấy ưng nhất là ẻm cho sờ bướm từ sớm luôn, ban đầu mình còn định chờ khúc cao trào mới khám phá mà ẻm "cầm tay chỉ việc" ngay từ lúc làm khỏe rồi nên mình cứ thế mò cho đã. Hôm đấy mình chỉ đi 1 shot trên giường, ẻm rủ làm thêm phát nữa nhưng có cảm giác không kịp nên thôi (nếu shot đầu làm trong bồn thì may ra)
    Tổng thiệt hại: 2100k (vé - 900, tip 1000, mat-xa chân + mặt - 200)
    Hôm đó quên hỏi số rồi nên giờ chả biết để mà đi lại.

Lần 2, kỳ này gặp dâm dâm cô nương số 90. Quên mất em người miền nào rồi nhưng mặt khá xinh, vòng một cam sành, vòng hai thon thả, vòng ba vừa phải, tóm lại là ngon. Ẻm bạo thì đừng hỏi, vừa vào là cởi sạch, chưa xông hơi xong là đã thấy em đứng ngoài liếm mép khêu gợi rồi. Trò chuyện một hồi thì được biết là bé này đã 27 hay 28 tuổi rồi và là kỹ thuật viên trưởng thành nhất của cơ sở. Do dày dạn kinh nghiệm nên "bé này" (hay nên gọi là "chị này" nhỉ, mình nhỏ hơn mà) cũng có vài bài lạ hơn mấy bé khác. Em này thái độ cũng tốt, rất thích hợp cho bác nào thích khẩu dâm. Hôm đấy mình cũng được thư giãn trên giường nên cũng không kịp làm tăng 2 như lần đầu. Mà thật ra cũng không định shot 2 vì không hạp với mấy dâm dâm sư tỉ.
    Tổng thiệt hại: 2000k (vé - 900, tip - 900, mat-xa chân + mặt - 200)

Lần 3, lần này gặp một em miền Tây, số 16. Nhan sắc cũng khá, vòng một sắp thành bưởi, eo thon, mông vừa, hàng miền Tây chất lượng cao. Lúc mới đầu gặp không biết do mình ngại hay ẻm ngại mà đôi bên không nói chuyện được nhiều, mãi đến nữa sau của cuộc vui mọi thứ mới thực sự trơn tru. Kỳ này thì được thư giãn trong bồn rồi các bác à, toàn bộ quá trình gần như không dùng tay (công nhận sướng). Sau khi làm xong tăng 1 thì chuyển sang bài làm khỏe, phần này ẻm làm cũng khá tốt, mặc dù skill đi lưỡi có vẻ không bằng hai nàng trước. Và chuyện gì đến cũng đến, sau bài khỏe là thằng nhỏ bị hành hạ thêm phát nữa, cũng y như lần đầu, ẻm hoàn toàn là dùng miệng nhé (sướng tập hai). Mình là mình ưng nhất số 16 này, mỗi tội ẻm ít có cho sờ bướm, đến tận lúc làm tăng 2 mới cho mình khám phá.
    Tổng thiệt hại: 2400k (vé - 900, tip - 1500) lâu lâu tâm trạng vui nên chơi sộp tí

Vâng, bên trên là những trải nghiệm của mình ở Nhạc Dương Lầu từ đầu năm đến giờ. Rõ ràng là chả bé nào hoàn hảo nhưng tựu chung lại thì mình thấy hài lòng.

Đang tải...
  2. HoangThien102

HoangThien102 Bé Tập Massage

không thấy có app trên đt nên đang hóng ae rp đây cảm ơn bác nha mình khoái vụ tắm rựu bác thử chưa

3. melody.dt1907

melody.dt1907 Bé Chưa Biết Gì

Ngon đó bác mình mới đi xong NDL lần đầu có mấy cái chưa ưng nhưng cũng ok lắm

4. LiSora

LiSora Bé Chưa Biết Gì

Tắm rượu thì chưa, đang tính lập team 5 đi thử cho biết

5. huyle59

huyle59 Bé Tập Massage

ủa vé 900k đc 2 shot hả bác, hay thêm shot phải trả thêm, thấy thông tin vé ko ghi

6. melody.dt1907

melody.dt1907 Bé Chưa Biết Gì

vé ở đây ra không giới hạn, mà 2 shot véo bạn rồi mà em nó cũng véo luôn. Cứ báo bé cho ra lúc nào là được.

huyle59 thích bài này.