Q.10 3 shot run chân đón năm mới với bé 29

Lượt xem: 1,781

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

đi tù vui lắm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
11
22
0 ₿
Đón năm mới không thuận lợi lắm mình đi kiếm chỗ giải tỏa tâm lý , ngó ngang ngó dọc hồi cũng chạy qua Hoàng Gia ,
Đón tiếp mình là 1 bạn lễ tân khá trẻ, mình được chăm sóc rất chu đáo và nhiệt tình từ lúc bước vào rồi đưa code xong lên lầu vào phòng luôn.
Ngồi chơi được tầm 5p thì bé bước vào. Mình ngỡ ngàng vì gặp 1 bé KTV bên ngoài xinh hơn trong ảnh rất nhiều. Lúc mới vào nhìn không giống hình mình còn tưởng bé nhầm phòng, hỏi kỹ lại mới đúng bé 29 mới yên tâm , rồi 2 người cũng bắt chuyện tìm hiểu nhau trong thời gian chờ xả nước.
Vô bồn bị bé thịt cả thằng anh lẫn thằng em , vừa rửa sạch xà phòng là bé tấn công thằng em tới tấp, đôi môi cám dỗ cứ thế ngậm lấy thằng em mình không bỏ qua , gồng được 5p mình cũng lên cung trắng, bé vệ sinh lại rồi mời mình lên giường nằm xả hơi 1 tí cho hạ nhiệt.
Lên giường bé nói để em làm cho anh khoẻ để tí có sức cho em làm thịt tiếp , bé vừa đấm bóp vừa trò chuyện , chà đá nóng làm mình cảm thấy nhẹ cả người , xong màn khỏe bé thả kiến rồi chà ngực lên người mình , vừa chà vừa liếm láp làm mình có cảm giác rất lạ , lật lại bé kích thích thằng em bằng đôi tay mềm mại trong khi lưỡi bé tấn công núm vú mình , cảm giác trở lại và thằng em mình sẵn sàng cho hiệp 2 máu lửa rồi mình cũng lên cung trăng phát nữa trong thế 69 với bé .
Nằm nghỉ ngơi ôm bé tâm sự vuốt ve cỡ 20p không biết bé bằng cách nào nó vuốt cho thằng em mình ngóc dậy tiếp , và thế là mình ngồi trên giường cho bé quỳ dưới chân BJ , lên mặt trăng lần 3 xong đứng run chân luôn
Tổng quan theo ý kiến cá nhân.
CSVC: 9/10 phòng đẹp rộng
Về bé 29
Face: 9/10 xinh hơn trong ảnh, cười rất tươi
V1: 8/10
V2: 9/10 ôm thích lắm
V3: 9/10 doggy chắc 3p
V4: 10/10 thơm , nước nhìu , ngọt
Phải nói là ko thể tìm ra một điểm nào để chê trách.
Em làm mình hài lòng trên cả tuyệt vời từ tính cách đến kỹ thuật.
mình đi vé thư giãn không giới hạn 1tr7 + bo luôn là 4tr5

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác ăn tết lớn dữ vậy =)) mà mấy bé vuốt cho ra được 3-4 phát thì kỹ thuật phải ngon nha

sư lỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
22
0 ₿
đù má đỉnh dữ dị tui 1 shot là muốn rã người rồi bác đc 3 shot quá đỉnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.