31 – em là cơn say của tôi !!

Lượt xem: 1,893

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
Thân chào các anh em có cùng đam mê, cả tuần công việc quá nhìu nên áp lực quá là nặng, quyết định làm một cuốc cho giải tỏa hết áp lực của công việc . Vậy là tranh thủ chạy thẳng tới Viễn Đông mà hưởng thụ ... Vừa tới cơ sở vào trong ngồi thì cũng được mời vào quầy chọn vé , thủ tục nhanh gọn rồi vào xông hơi.

Vào xông cái khỏe hẵn, để mồ hôi thải chất độc ra ngoài càng làm mình sung hơn , tắm rửa sạch sẽ xong xuôi lên phòng ra gặp bé là thấy thích rồi, xinh tươi… bé cười rồi gật đầu chào em, sau đó bé dẫn lên giường massage , đấm bóp điêu luyện và chuyên nghiệp, có tâm làm em đã lắm….đã cả người bớt mệt mỏi.

Xong đến phần mệt: đúng là mệt thiệt, nằm gồng chịu đựng sung sướng mà toát hết mồ hôi, bé dùng tay hứng bi – nhấp nhô nhiệt tình, bàn tay mềm mại ấy làm nhẹ nhàng mà từ tốn làm thằng em chỉ biết căng cứng mà chịu trận , mình cũng không ngừng khám phá đồi hoa sông suối , tưởng vậy em sẽ nguôi ngoai ai ngờ em càng rên càng sục mãnh liệt hơn nhưng không hối thúc , biết gặp phải cao thủ nên đành chịu khuất phục sao hơn 20' sung sướng. xong cả 2 tâm sự xíu rồi chia tay .

Thông tin về em :

Face: 7đ nhìn khá có nét , khuôn V – line , cái môi hồng chúm chím nhìn dâm dâm

V1: 7đ cam lai hàng ngon bú đã

V2: 7đ có eo ót dáng ngon

V3: 7đ vỗ tưng , bóp sướng

Tổng chi phí : tic 290k , tip 400k , locker 50k !

Được bữa đêm về ngủ ngon lắm các ae ạ .!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.