Q.2 31 Gold cho chuyến du hí q2

Lượt xem: 1,808

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
55
62
0 ₿
Có dịp ra q2 mình cũng tranh thủ ghé thăm Gold ngay vì xem hình ảnh csvc ở đây khá ngon lành ,không phụ kì vọng, vscv ở đây gói gọn 3 chữ sang xịn mịn từ sảnh tới phòng .
Mình tranh thủ check code rồi lên phòng , trong lúc đợi bé thì mình vào xông hơi 1 lúc cho bớt mệt mõi , bước ra thì thấy bé đã ngồi đợi sẵn rồi , vừa thấy mình bước ra thì bé cầm khăn lại gần lau người cười rất xinh , giao lưu vài câu mới biết em nó số 31 . Ngồi ghế mân mê cặp ngực và vòng tay phía sau bóp mông của bé một lúc thì bé dắt đi tắm . Vô bồn bé kỳ cọ xong cũng bắt đầu mơn trớn thằng em , vuốt ve rồi đi lưỡi trườn trườn các kiểu , xả bớt nước ra bé cuối xuống BJ nhẹ nhàng cho mình out cái đầu rồi lau người lên giường
lên giường nằm sấp cho bé massage ,bé làm rất nhiệt tình nhưng với mình có vẻ ko đủ lực cho lắm
Phần mệt bé trườn nuru khắp người rất phê , lâu lâu bé lại cuối xuống lick ti và đi lưỡi chầm chậm, tay mình mò mẫm v4 của bé đôi lúc bé rên nhẹ nhẹ làm kích thích quá , bé lau cột điện, đá trứng cút rất điêu luyện làm thằng em căng tràn nhựa sống lại , rồi ngậm gọn nó mà thổi, mình thấy cũng sắp tới ngưỡng nên cũng ôm lấy v4 của bé mà hôn hít các kiểu , âm thâm bé vừa thổi kèn vừa rên làm mình cảm thấy kích động và out phát cuối tê tái.
Xong xuôi bé và mình ra tắm lại rồi nằm nói chuyện 1 lúc nữa mới về
sơ bộ bé 31
Face: xinh, mặt dâm
V1: vừa tay , săn chắc
V1: eo thon gọn có chút lipid nhẹ
V3: trắng tròn
V4: gọn gàng thơm tho
sv : tình cảm và nhiệt tình
Tic: 1200 còn 600
Tip: 1200
Phục vụ 50

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Bác chịu đi xa thiệt

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Massage Gold Quận 2 rất vui khi được anh đến trải nghiệm. Mến chúc anh luôn khỏe mạnh thành công nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.