Q.5 Hình 33 Big Bang em gái dâm ngầm

Lượt xem: 1,431

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
152
35
0 ₿
Hello ae. Lâu ngày Đô Ki Hô Tê mới có dịp viết bài trên diễn đàng của ae mình :))) Số là do mình muốn check Massage Bigbang lâu rồi mà chưa hỏi dc bé nào hợp gu. Hên sao quen dc ông bạn làm trong massage ỗng share lại cho cái vé free Onsen để mình trải nghiệm thử BigBang. Trước khi qua cơ sở mình cũng hỏi tùm lum ae bé nào hot thì mấy sư huynh lão làng có share [07;09;29;68] Nói chung là trc khi đi có vài số để bụng thì cũng yên tâm phần nào kkk.

Bước vào cơ sở thì ấn tượng đầu tiên của mình là nhìn mấy bro Locker uy tín vl :))) Đô con, nhìu mực. Hơi rén nhẹ cái :) Vào thì mình móc code ra. Code mình chỉ dc free vé 900k thôi. Mà vé này ko có nuru, thôi mình úp lên vé 1tr2 đi cho sướng, bù thêm 300k vô. Các bé đang rãnh thì còn đúng 2 bé. Ko có số nào trong list số hot hết :(( thôi đành nhấm mắt đưa chim chọn đại bé 33. Do thấy face đẹp quá hihi. Ngồi đợi 30p mới có phòng thôi tranh thủ làm tô mỳ bò trứng hihi.

Locker dẫn lên phòng, vừa thay đồ ra là bé đã vào rồi. Ấn tượng đầu tiên về bé 33 là bé face khá xinh, gương mặt nai tơ ko qua chỉnh sửa. Nói chuyện xã giao thì bé đoán mình tầm 2k5 kkk còn bé sinh năm 2k. Đánh giá về bé ktv 33:
Face: 9đ đẹp dễ thương
V1: 7đ ko phải điểm mạnh của bé
V2: 7đ có tý lipit
V3: 9đ to tròn, cạ nuru lên mặt thì còn gì bằng kkk
V4: 9đ bím hồng hào, cắt tỉa gọn gàng, đặc biệt là nhiều nước
V5: 10đ kkk ae đó giờ chắc ko ai review tới V5 đâu ha. Nói nom na là lỗ 2 đó. Mình móc chim của bé cho ngón tay mình nhớt nhớt tý để dễ check lỗ nhị của bé kkk Thấy mình nhét vừa có nữa ngón bé đẩy tay mình ra boi dầu nuru vào để nhét cho dễ kkk
Service: 10đ Bú liếm nhiệt tình từ trong bồn lên tới phao. Bé đang đi lưỡi thì mình đè ra nút lưỡi luôn cho nóng. Ra phao thì bé cạ nuru từ đầu tới chân không sót chổ nào. Có bôi dầu lên ngón chân mà chưa thấy nhét ngón chân mình vô chim bé thôi kkk. Chắc lần sau thử mới dc kkk. Hai shot đều out trong CIA hết nha ae.

Tổng kết: Vé 1tr2 giảm còn 3 xị, Tip 1tr2. Total: 1tr5 thật sự đáng đòng tiền bát gạo

• Like
Điểm cảm xúc: Maxy, KamaSu, MDEDC and 2 others