33-Gái Nhật đó mề ta nề xa dam dang

Lượt xem: 2,173

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Vừa mới đi em xong phải rp liền cho nóng các bác ah, em này tuyệt lắm

Lặn lội từ tận trung tâm thành phố lên Gò Vấp hôm nay quả k uổng, nhờ vậy mà Ham tôi khám phá ra được 1 em tuyệt phẩm các bác ạ. Lúc đầu Ham chọn em cũng hơi lo lắng, nhưng giờ có thể khẳng định đến giờ tài năng của em vẫn chưa được bác nào khám phá ra chỉ có thể là do...hình xăm của em mà thôi.

Như thường lệ, Ham đá chống xe, bước vào cơ sở, dõng dạc hô to "Em cho anh 1 vé Nuru" (Nói chứ Ham này Ham nào chứ hổng phải Ham tui đâu)

Thực tế là…ban đầu tui khá rụt rè, tính chọn Onsen thôi (do dính phốt nhiều quá mà), nhưng anh trai tư vấn khẳng định chắc nịch bé gái Nhật này xịn sò lắm, cộng với 1 cái liếm mép, đá lông meo lạnh hết sống lưng lắm nên Ham tui mới phải bấm nút Nuru mà dọt lẹ :)))

Rồi cũng được em trai dẫn lên phòng

Csvc: xịn sò nhé, mới toanh luôn, còn mùi sơn hơi nồng nữa mà, bồn rộng, phòng xông khô, xông ướt, toilet,... đủ cả

Đến em gái Nhật nhé:

Khuôn mặt: Ham đánh giá tầm 7/10 thôi, không đẹp xuất sắc nhưng cũng gọi là dễ thương

Đánh giá về Body em

Eo: con kiến nhé, không lipt, cũng k quá ốm đến mức toàn xương, theo gu Graham thích dáng thon gọn thì V2 em vậy là đẹp

Khuôn ngực: hơi nhỏ 1 chút nhưng cũng k phải là lép, với Ham thì k vấn đề gì, nhưng những tín đồ ngực to có lẽ sẽ k thích em ở khoản này

Mông: hơi nềm, k có độ đàn hồi, cũng k phải là to, cũng tạm ổn thôi

Tổng thể chung thì ngoại hình em đẹp nhất là ở vòng em thôi, các chỉ số còn lại chỉ ở mức trung bình khá

NHƯNG

Kĩ năng của em là trên cả tuyệt vời luôn nhé các bác

Để Ham nói cho các bác suy nghĩ của Ham

Đối với Ham, 1 KTV làm mệt tốt bắt buộc phải thỏa mãn được 2 yếu tố:

1/ Khi BJ k được cạ răng: đây là điều cấm kị, vì cạ vào như vậy làm cho chúng ta k chỉ đau mà còn tụt cảm xúc rất nhiều

2/ Biết thay đổi nhịp điệu và nâng niu tâm tình với thằng em

Em 33 không chỉ làm tốt 2 điều trên, khi BJ toàn bộ thằng em của Ham nằm trọn trong miệng em ấy (1 trong số ít em có thể làm được), em không chỉ biết cách phối hợp nhịp nhàng giữa việc cạ bướm, mân mê bàn tay, đá trứng cút rất là thỏa mãn, mà còn có những điều nhỏ nhặt khác:

Như là ban đầu bước vào: em ngồi bên cạnh tâm sự, thủ thỉ nhỏ nhẹ với Graham, để cho Graham mân mê cô thể em mà k chút ngại ngùng. Cảm giác ban đầu em mang lại cho Ham là sự ân cần và tôn trọng khách, giống y như người Nhật hay làm vậy ấy

Hay như lúc tắm ra về: thì biết Graham lạnh (Graham có nói với em), sau khi lau người cho Ham xong, em có choàng cho Ham cái khăn tắm, chứ như mấy em khác là sẽ bỏ luôn chứ k làm vậy đâu. Chỉ nhỏ thôi nhưng Ham thấy được sự để ý ân cần này từ em.

Hay như là bộ cosplay Nhật của em nữa: trời ơi, em bước vào là chỉ muốn đè em ra mà chịch thôi các bác.

Thật sự từ lúc dịch đến giờ Ham đi nhiều nơi rồi, thất vọng nhiều hơn là vui vẻ các bác ah. Duy chỉ có em là mang lại cho Ham cái cảm giác hoài niệm của mát xa thời xa xưa cách đây 10 năm, khi Đại Nam, Boss, Minh Tâm… còn là thế lực.

Các bác đừng vì em xăm mình hay vì ngoại hình không như mong muốn lắm mà bỏ qua em. Xét về kĩ năng làm mệt, có thể nói là em có số má đấy (chia sẻ từ trải nghiệm của 1 thanh niên sụp hầm, không ra được khi làm mệt cho biết)

Chúc các bác buổi tối vui vẻ!

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác Ham được bé như ý, cảm xúc nhỏ từ những thứ đơn giản lại hiệu quả tuyệt vời.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Tha thu là 1 chuyện, tha thu nằm trên ng ai lại là chuyện khác

• Haha

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có một bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng có dịp sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở nô đùa cùng các bé ạ hihi

• Like

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Bữa tới anh qua chơi với bé 78 nha cs