33 MTCH: sự ngọt ngào của chiều mưa

Lượt xem: 201

littleboysg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/17
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Cơn mưa bất chợt đã mang little boy ghé vào MTCH và không do dự, little boy chọn VIP và order 33 quen thuộc.
Anh phục vụ thân quen dẫn vào phòng mà hồi hộp vì mình đi VIP lần đầu ở đây. Vào phòng xông hơi xông khô đồ. Đang đến công đoạn khô thì em bước vào. Qua tấm kính nhìn thấy em thật gợi cảm mình liền bước ra. Em vừa lau mồ hôi vừa hỏi: nay đi vip luôn ta. Vì mình hay gặp em trên phòng thường. Nay a muốn đc riêng tư với em. Ngồi trò chuyện vài câu với em và uống nước ăn trái cây. Xong em kêu mình đi tắm. Em kéo cái khăn quấn quanh mình rồi kéo cái váy em ngược lên bụng và kéo cái phéc mơ tuya váy xuống 1/2. Xong em ngồi lên thành bồn tắm còn mình ngồi trong lòng em. Em gội đầu cho mình, còn mình thì tắm cho đôi chân của em. Xong em kêu mình đứng lên và tắm cho thằng em. Thằng em chịu không nổi phản đối ngay. Vậy là bước ra, em lau cho mình. Lau đến đâu em thấp người đến đó. Lau đến thằng em thì em đã quỳ xuống, mặt em nhìn thằng em mình rồi em nhè nhẹ hôn lên bắp chân mình rồi từ từ đến thằng em. Tay em xoa nhẹ thằng em của mình rồi em chầm chậm liếm nhẹ và ngậm thằng em vào miệng và mút. Ô mai chuối, 1 luồng điện xẹt ngang người và em bắt đầu mút nhanh hơn. Chịu không nổi mình kêu em dừng lại. Em nói mình lên giường nằm ngửa. Em trèo lên người mình, tụt áo xuống cả 2 bên vai và để lộ ra nguyên gò bông đảo đẹp đến lạ. Em bắt đầu xoa dầu và vừa ấn vừa vuốt em lại nhấp nhổm trên người mình. Mình với tay kéo phéc mơ tuya em xuống và bắt đầu thám hiểm. Em làm rất nhẹ nhàng và từ tốn. Được một lát mình chồm dậy và hôn lên đôi gò bông đảo hết bên này đến bên ki và nút ti. Em rên lên khe khẽ. Mình từng nghe nhiều em rên câu like, nhưng tiếng rên của em hòn toàn khác hẳn, có cảm xúc và hơi thở em đi theo âm điệu đó. Có lẽ em bị kích thích cả trên lẫn dưới nên xúc cảm dâng trào. Xong em đẩy mình ra và em nằm lên người mình và liếm ngực và ti mình, mình tiếp túc dùng ngón tay kích thích cô bé. Em lại ngồi dậy và tiếp tục bàn tay vàng còn mình tiếp tục nút ti. Được 1 lát mình chịu hết nổi và...
Em lau thằng em và bắt đầu massage cho mình. Mình cảm thấy có gì đó là lạ. Mới phát hiện ra em đã thoát y chỉ còn cái quần lót. Em trườn tới trườn lui trên lưng mình và mình cảm nhận được cô bé đã ướt ướt. Mình quay lại và nhìn em âu yếm. Cả 2 bước xuống giường và mình xoa nhè nhẹ cô bé của em, em ôm mình rên khẽ. Mình tụt quần lót e xuống và đẩy em nghiêng người về phía trước. Em chống tay xuống giường và mình đưa cậu bé đến với cô bé. Trong khi tụi nó quấn quít bên nhau thì mình vòng tay ra trước ôm lấy đôi gò bông đảo và xoa nhẹ. Được 10p mình chịu hết nổi rút ra và em dùng tay để kết thúc cuộc mây mưa. Xong mình nằm nghỉ còn em đi rửa. Nhìn em bước vô bồn mình vội bước theo. Em rửa xong cô bé rồi rửa thằng em mình. Rồi cả 2 bước ra. Em lấy đồ cho mình mặc ra về. Em nói anh hư quá nha, nữa không được vậy đâu đó. Có gì hẹn em ra ngoài chứ ở đây người ta thấy chết.
Tổn thất:
Tic: 650k
Tip: 3,000k sorry vì trước giờ là lần đầu tiên mình có cảm giác này. Chỗ khác thì 1,500k nhưng mình không có cái feeling này.
Phục vụ: 200k
Giữ xe: 20k
Ra về mà trời chưa hết mưa nữa. Lại phải mặc áo mưa.

littleboysg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/17
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Có chụp lại tấm hình nhưng không biết cách up, báo không đúng định dạng.

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Bạn có thể up lên các trang upanh, ví dụ trang up ảnh của vforum rồi chèn lick vào commnet

littleboysg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/17
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Logan xoá bài này dùm vì bé khoing thích mình report vậy. Thanks Logan