Q.1 33: Thánh nữ DDCN bản sao Kana Yume phiên bản Việt

Lượt xem: 2,732

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,342
0 ₿
Mấy ngày gần đây Hido hơi xui, muốn kiếm gì đó để xả xui nên bốc đt alo cho DBQ1 book số 1 thử số mới cho đổi vận mà holy shit ! Lễ tân báo em số 1 hôm nay bị đèn đỏ nghỉ rồi! Móa xui quá, tự nhiên nghĩ tới thần tài nên book lun 79 thần tài, ban đầu lễ tân ok nói 79 đang free, vậy là book 3h trưa. 12h trưa mới ăn cơm xong thì lễ tân DB gọi tới báo xin lỗi là có nhầm lẫn, em 79 lúc sáng đã nhận khách trước qua số đt riêng của ẻm rồi nên giờ phải chờ 6h tối mới đc! Móa xui quá trời, ko muốn chờ đợi nên hỏi coi giờ còn số nào, lễ tân đọc 1 loạt số mà toàn số đã đi qua hết rồi, chỉ còn 33 là chưa đi qua, vậy thì chốt luôn 33 để test
Đúng giờ hẹn đến DB, vừa mở cửa bước vô thì tự nhiên có thằng Hàn Xẻng hay Tung Của gì đó cũng ào vô, hỏi tiếng Anh ở đây là matxa phải ko? Em lễ tân nói uh, đúng rồi và mời vô. Đang ngồi chờ check in thì cái thằng đó hỏi han mình "Anh zai, anh có hay đi chỗ này không? Tui mới lần đầu tiên tới chỗ này ah" Mình ngạc nhiên hỏi "Ủa, vậy sao mày biết chỗ này mà vô vậy?" (Nãy giờ mình vietsub nha mấy chế, chứ tui với nó nói chuyện tiếng Anh) Nó nói tỉnh queo "Thì nãy tui thấy anh đi vô chỗ này, tui nhìn thấy có cái biển ghi massage, bữa giờ tui wa VN cũng 2 tuần rồi, tui hay đi vòng quanh chỗ này để kiếm chỗ chơi, mấy bữa trước tui có thấy cái massage này mà lần đó ko chắc, hôm nay tui đi ngang đây thấy có anh và mấy người kia đi vô nên tui vô theo luôn" Dm thằng này cũng biết thừa cơ vô matxa quá ha, chém gió 1 hồi nó hỏi han dịch vụ ở đây, em lễ tân đưa cho nó cái bảng menu dịch vụ, nó lại hỏi mình "Ê, tui mới lần đầu, ko biết gì, chỉ cho tui cái dịch vụ nào ngon coi", cũng tính xúi nó đi gói vô cực mà thôi k biết nó là loại khách sộp hay k nên mình kêu nó chọn gói Onsen 1 đi, lúc nó chọn số thì chỉ còn duy nhất 10 là rảnh nên thôi kệ xác nó, mình lên phòng luôn chứ hơi đâu lo cho nó!
Lên phòng thay quần áo vô xông khô 10p sau em 33 gõ cửa bước vô
Face: 5.5đ thiệt sự thì ko đẹp với gu thẩm mỹ của tui
Age: 22 nghe em nói vậy nhưng nhìn mặt hơi cứng so với tuổi, kiểu phong trần, trải nhiều sương gió
Xuất xứ: Sóc Trăng
Chiều cao: khoảng 1m58-1m60 (k tính guốc)
Cân nặng: 51kg em khai báo
V1: 9đ Bom B52, ai thích hệ vú to, khủng thì e này là chuẩn
V2: 6đ, dáng hơi múp, có lipid
V3: 9đ mông siêu to, cái mông này mà doggy là tuyệt zời ông mặt trời luôn!
V4: 8đ nhiều nước, móc cua thoải mái, nhưng hôm nay k có hứng vét máng nên mình chỉ móc cua thôi
Sau khi chào hỏi xong, 2 đứa nhào vô bồn tắm ngập tràn nước mơn trớn làm tình từ A-Y như trong mấy phim *** soapland của JAV
Vô đây để matxa mà gặp e này ẻm toàn đè mình ra để hấp diêm, bắt con cọp của mình ra bú mút say sưa muốn phê tê tái luôn nhưng cũng may đã nói em nương tay xíu chứ ko chắc bị hạ gục từ sớm rồi
Thủy chiến 15p xong thì 2 đứa ôm nhau lên giường và tiếp tục màn em nó đè mình ra hấp diêm, rồi còn bắt mình matxa phục vụ cho ẻm, ẻm nói bị nghiện phim JAV nghiện thẩm du lắm, a móc cua cho em sướng hết cỡ đi a, móc cua matxa phục vụ cho em mỏi cả tay mà ẻm ko chịu cho ngừng tay, tới lúc quá mỏi rồi ngưng lại thì mới nhìn đồng hồ đã gần 45 phút rồi, hết 1 hiệp mẹ lun rồi, nghỉ giải lao 10p em ra lấy đá nóng để matxa khỏe
Matxa khỏe thôi bỏ qua nha mấy pa
Tới màn BJ, oh my Chúa! em này chơi mấy chiêu BJ độc lạ hết hồn, ẻm nằm trên giường kêu mình ngồi sát xuống mặt ẻm rồi đút súng vô miệng cho em hấp tinh, em ngậm lút cán và mút đầu súng tê tái phê k chịu nổi, và đổi qua vài tư thế 69, BJ quỳ các kiểu, sau 15p thì em nói để em nằm xuống a ngồi xuống mặt em rồi đút vô cho em ngậm hút hết tinh cho nha! Lần đầu tiên bắn pháo bông với tư thế độc như mấy phim của em thánh dâm Kana Yume nghiện BJ, anh em nào coi JAV lâu năm fan cứng của em Kana Yume thì sẽ biết cái kiểu BJ bá đạo của em Kana Yume này, em 33 này cũng tương tư vậy, như 1 bản sao có điều ko đẹp bằng hàng chính hãng =))
Thôi mệt quá, khỏi kết bài nha. Anh em nào nghiện em Kana Yume muốn trải nghiệm kiểu BJ bá đạo thì đi em 33 này, bảo đảm tê tái

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
11 điểm chức năng mà giao diện lại có 5.5 thôi à bác. Hic phân vân quá :2onion16:, hay là đi đôi bé này với một bé nữa:cuteonion9:

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Nếu Bro muốn đi đôi lại phải tìm hiểu xem cặp số nào hợp nhau nhé. Ko lại trớc quớc à nha

• Love

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,342
0 ₿
e này số 33 chứ ko phải 11. nhan sắc thì e này ko đẹp và ko phải gu của tui (theo quan điểm cá nhân) nhan sắc chỉ ở mức tạm ổn thôi nhưng bù lại thái độ tốt và skills khủng, tui quan trọng thái độ hơn nhan sắc

• Love

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
À cảm ơn bác confirm, ý mình là 11 điểm kỹ năng á, quá tốt :2onion18:
Mình cũng quan trọng skill với thái độ hơn, vào tận hưởng là chính, 50% thời gian là nhắm mắt nằm phiêu mà, giao diện yếu xíu có thể bù lại bằng cái khác. Đừng quá yếu là dc :8onion38:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Bác @Hido86 nổ hũ bé 33 đắt hàng quá. Rp về ầm ầm, chưa thấy ai chê gì :6onion23: