35 Minh long trại

Lượt xem: 914

ColaCoca

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/11/17
Chủ đề
8
11
22
0 ₿
Minh Long trại thì đã nổi danh bấy lâu nay. Nhưng lâu lắm rồi không có ghé đây nữa. Không biết dạo này có nữ nhân hòa kiệt nào xuất chúng nổi danh không.

Nhớ về thời xưa, không chỉ là một hai nữ nhân anh hùng, mà đây là cái nôi võ học. Bao nhiêu anh hùng đã gục ngã mới ra khỏi được Minh Long. Nhớ về thời xưa bao tuyệt kỹ được thi triển… bánh mì kẹp thịt, vuốt trụ thần công, Bj thần chưởng. Và một điều đặc sắc nhất mà năm xưa tui ghé là mãng xà tinh. Chiếc lưỡi ma thuật của mấy em làm tui bị cuốn hút cho đến tận bây giờ. Cảm giác vẫn còn nguyên vẹn như xưa.

Nay có dịp đi ngang nên quyết chí ghé lại thăm coi Minh long thế nào. Sơn trang còn nguyên vẹn, không biết trường giang sóng sau có xô sóng trước không. Chẳng biết mấy em có phát huy được những tuyệt kỹ võ học năm xưa đã lừng danh hay chấp nhận mai một dần dần. Tui vào đến quấy lấy cái vé thái rồi random xem tình hình thế nào để báo lại anh em.

Vào đến phòng thì thông thả uống nước. Tui ngồi ngắm sơ một vong, khung cảnh nơi đây đúng là có khác xưa chút, chỉ hy vọng mấy em còn nguyên bầu nhiệt huyết như xưa. Đang ngồi suy nghĩ thì nghe tiếng gõ cửa rồi em bước vào. Vẫn là cái cúi đầu chào lễ phép, rồi nở nụ cười trên môi. Phong cách của Minh Long trại vẫn còn y nguyên, các em ở đây ngoan và lễ phép.

Em cũng đưa tui vào tắm như thường lệ. Nhưng đến lúc lau khô người xong tui đề nghị khỏi cần mát xa nữa. Khám phá lần này coi tuyệt kỹ mấy em còn được nhiêu thôi mà. Em lật tui nằm ngửa ra luôn. Một nụ hôn nồng cháy đặt lên cổ tui sau đó đến ngực. Và ngực em bắt đầu rê dần từ đùi cứ rê dần lên trên. Có lúc như muốn áp thẳng nhằm cho đối phương chết ngạt trong sung sướng vậy. Tui thì vẫn nằm in tận hưởng. Và cái lưỡi mãng xà tinh bắt đầu xuất hiện. Nó đi đến đâu quyét sạch đến đó, quyét cho đến khi tui nổi da gà lên mới chịu bỏ đi chỗ khác. Và khi để ý thì đôi tay em đã hoạt động từ bao giờ. Nó hành hạ rồi ân cần vuốt ve thằng nhỏ của tui, làm cho dựng đứng dậy. Tui thì quyết chí nằm im để tận hưởng, mặc cho em thi triển võ công. Em trườn lên trườn xuống, liếm láp đến khi tui gồng người lên thì bắt đầu chuyển xuống trọng tâm, chăm sóc thằng em. Em dạo đầu kỹ quá, tui rùng mình lên cả mấy lần em mới chịu buông tha. Và sau đó cũng là màn Bj truyền thông kết hợp đôi tay vuốt ve quanh thằng nhỏ. Lúc gần xong em chuyển qua Hj để kết liễu tui trong sung sướng.

Và chuyện gì đến cũng phải đến. Tui được sung sướng ngất ngây. Em lau sơ người lại cho tui rồi xin phép ra ngoài. Chỉ còn lại tui nằm thở hổn hểnh sau trận chiến ác liệt. Chút sau thì em quay lại. Đến giờ tui mới mở lời hỏi cao danh quý tánh thì mới biết cô nương nãy giờ chăm sóc mình mang số 35.

Ra về trong lòng lâng lâng vui sướng. Có lẽ vì một phần Minh Long trại vẫn còn như ngày nào. Không quá náo nhiệt ồn ã, nhưng vẫn luôn có nữ nhi tận tình. Vậy là yên tâm về rp lại cho anh em.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn anh đã có lời khen cho bé ạ . chúc anh có kì nghỉ lễ thật vui vẻ ạ