35 ML người tình dâm đãng

Lượt xem: 3,320

Thần Rùa 001

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/10/19
Chủ đề
2
37
20
0 ₿
Chào cả nhà... nay người cảm thấy mệt mệt do hơn tuần rồi chưa đi tìm niềm vui cho riêng mình, nên liền nt xin bác LỤC code và thật bất ngờ bác LỤC chuyển liền cho e cái điệp vụ 35 ML , em quyết định Hi sinh thằng nhỏ dấn thân thử lửa để có bài rp này.

Tại quầy lễ tân em được hướng dẫn rất tận tình . Em book ngay vé thái (free
) và chọn ngay so 35 . Hoàn tất thủ tục thì em được mời ra phòng thư giãn nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì em được mời lên phòng . 10 phút sau em gai bước vào . Một khuôn mặt xinh xắn , và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến em phải luôn tò mò muốn khám phá. Bé giúp em thay đồ rồi đi xông hơi để bé chuẩn bị bồn nước. Xông hơi được 5 phút thì em ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ , tắm xong khỏe hẳn ra các bác à . ( bé rất dâm cứ sờ ti và thằng nhỏ e hoài )

Ms Khỏe : Bé làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt , bẻ khớp mọi thứ đều tuyệt vời. Tất cả mệt mỏi của một ngày làm việc dài đăng đẳng phút chốc bổng dưng tan biến hết. Em chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi. ( phù hợp dành cho những a e thích mạnh .chống chỉ định cho những ai xương cốt gầy yếu ko chịu dc mạnh ) kaka

Ms Thái : Bé thoa sữa dưỡng thể lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến em càng mê mệt hơn . Thằng em cũng bắt đầu ngọ nguậy nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả bưởi đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp bưởi đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Em cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của em . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Em thì một tay khám phá núi đồi, một tay về với nông thôn sông nước. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên em dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng . ( be có nhiều skill độc và lạ 1 điểm cộng cho bé )Bé tắm lại cho em nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về bé . Bé vui tính , dễ thương và rất nhiệt tình cộng với em có ấn tượng rất tốt về bé nên chắc chắn sẽ quay lại tìm bé....
Đúng là một ngày giải tỏa sung sướng kkkk....
Face: 7d
V1 : cam Việt hàng thiệt bóp rất vừa tay. V2 : hơi limit V3 : doggy thì thôi rồi. V4 : nước nôi đầy đủ 1 số rất đáng để a e thử, mình thích bé nc vui vẻ dễ gần, và massa khỏe tốt nhất mình từng gặp. Bé có nhiều skill độc mà mình rất thích.
Tic : vé bác Lục cho
Tip : theo sự hài lòng

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ. Chúc huynh có ngày mới thật vui vẻ yociexp24

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đã đi bé này bé có chiêu làm nhột và tê hết cả người.

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Sao thấy mấy bác xin điệp vụ gì dễ thế mình xin quài ko đc 1 lần nào luôn để đỡ chút bữa giờ đi MinhLong hết 5 lần rồi bay hết 5 củ rồi chán thật B23

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bác thử đk ở chỗ khác để đổi vận ?

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Thấy anh em ghé ML quá trời , mà chưa thấy ai rp số 10 ( chẳng lẻ chiều nay test luôn ta )

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Số 35 giờ đổi mới r ko bik có bác nào thử chưa