Gò Vấp - 350k Giác hơi MBBG - Khỏe tới rốn, nhẹ nhàng lên mây cùng MB!!! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 350k Giác hơi MBBG - Khỏe tới rốn, nhẹ nhàng lên mây cùng MB!!!

Lượt xem: 481

lookatme

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/24
Chủ đề
2
11
6
Tphcm
0 ₿
Lượn qua Thống Nhất Gò Vấp chợt nhớ trong ****** có huynh đệ chia sẻ đấm bóp giác hơi MBBG nên hứng thú đi tìm. Qua UBND f16 500m, thấy hẻm có ghi trường THCS Nguyễn Du quẹo trái vào thấy giác hơi Lan thầm nghĩ đúng nó rồi!
Vô cửa là 4 MBBG đúng nghĩa ko thể già hơn , may mắn dc 1 mb trẻ nhất tầm 38 tủi dẫn lên. Một gian phòng rèm với chiếu trúc mát mẻ, rèm đóng kín đáo. Mb đưa quần thay, mình ko thích quần chung nên mặc ship cho MB ms. 2 dạng: giác hơi và ms body. Mình ko giác hơi nên nằm sấp cho mb ms body.
Ms khá ổn, mb người miền trung hoa vàng trên cỏ xanh ngồi bẽn lẽn tâm sự. Body khá chắc chắn, mặc quần đùi jean tòe loe ôm mông gọn gàng. Làm ms rất kỹ và đã, xong mình quay lại làm tay và đến phần chân mb ngồi dưới cho chân mình gác lên. Một bài đi kiến khá nhột và kích thích cậu nhỏ trỗi dậy. Mb cũng tinh ý vuốt lướt rất nhẹ nhàng. Khi thấy cương cứng hết cỡ mb bắt đầu HJ. Mình cũng lên máu kéo tay mb gần lại và mò mẫm đủ kiểu. Mb cũng hôn ngực và hj tạo cảm giác rất đã...mình out sướng ko thể tả...cảm giác mới lạ dc 1 người chị chăm sóc như phi công thật tê người.
Kết thúc xong nghỉ ngơi tâm sự, mình ck cả tic và tip 350k mb rất vui vẻ. Tic có 150k thui, bo nhiu bo à..., 350k rất hợp lí rồi, bạn nào yếu 300k cũng dc
Vừa sướng, vừa khỏe, vừa rẻ...tội j ko thử. Nghe nói mb Lan còn bạo dâm hơn, đj muỗi đủ kiểu , nhưng mình thích HJ hơn

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy